ผู้เขียน หัวข้อ: เรทของพี่ๆ  (อ่าน 5323 ครั้ง)

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
Re: เรทของพี่ๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 10:01:42 PM »
มาจัดอันดับ...."ส่วนตัว" ของแนต
นะคะ จากประสบการณ์ตรง
ที่แนตสัมผัสกับพี่ๆมา **06**

A-แนตขอยกให้ "พี่ใจสปอต ให้ตังฟรี "
    มีพี่คนนึง แนตขอติ้กเก้อไลน์
    1 ตัว ราคา 34 บาท พี่เค้า
     โอนตังมาให้เรย 1,000 บาท
     บางเดือน ให้ 2,000 บาท
     ให้ทุกเดือน รวมเป็นจำนวน
      ทั้งหมด 10,000 บาท
      แล้วก็มีพี่บางท่าน ส่งขนมมาให้
      เติมเงินมือถือให้ ซึ่งแนตไม่ได้ขอ
      ต้องตามหาตัวอ่ะ ว่าใครเติมตังมา
      บางท่านโอนเงินให้บอกให้ค่าจ้าง
      เที่ยว แต่ไม่ไปหรอกไกล เก็บไว้
      ทานข้าวนะ แล้วพี่ทุกท่าน
     ไม่เคยหวังอะไรจากแนตเลย
      แค่ชอบ...เพราะแนตตรงดี
      พี่ๆบางท่าน ก็บอกตลอด
      ลำบากบอกนะ ขาดเงินบอก
     ไม่คิดนัดเจอด้วยซ้ำ ขอบอกว่า "ซึ้ง"
       ❤ขอบพระคุณมากๆค่ะ❤

B- ขอยกให้พี่ดูแลของตัวเอง จ่ายเงิน
     ตรงเป้ะ ไม่เคยยุ่งเรื่องส่วนตัว
     ไม่เน้น sex ไม่เคยบังคับอะไร
     ถึงจะแนว เงียบกริบ ไม่ค่อยสนใจ
    เป็นคนชายติส ออกแนวเย็นชา
     มาหาเดือนละ 1-2 ครั้ง ไม่มา
     3 เดือนแร้ว แต่เงินโอนให้ตรง
     ตลอด ถึงไม่ใส่ใจ detail แนต
      แต่เรื่องเงินจัดว่าเป้ะ เลิฟเลย

C- ขอยกให้พี่จ้างเที่ยวทุกคน
     ที่เคยจ้างแนต อยากบอกว่า
     พี่ๆน่ารักมาก เวลาไปทาน
     ให้แนตเลือกร้าน ตักอาหารให้
     ไม่ลวนลาม ให้สั่งตามใจทุกอย่าง
     พี่บางท่าน แบบเปิดประตูรถให้
     แนตอดกอดพี่ๆไม่ได้จริงๆ ประทับใจ
     แร้วยังให้ทิปกันตลอด น่ารักค่ะ

D- มีพี่หลายท่านที่คุยกัน เสมอๆ
     ไม่ได้ให้อะไรเป็นวัตถุ แต่ให้ข้อคิด
      ปรัชญาชีวิต เตือนสติ ชี้แนวทาง
      มันมีคุณค่า ต่อติดใจ ขอบคุนค่ะ

E- พี่ที่นัดลม นัดแล้วไม่มา ให้ความหวัง
     แต่ก็ไม่ไรมากมาย เพราะรออยู่บ้าน
     แล้วก็มีพี่ 2-3 คนแอบลวนลามแนต
     จับหน้าอก แต่ตอนนั้นก่อนมี พี่ดูแล
     ตอนเข้ามาใหม่ๆ แนตถือว่านวดนม
     ให้แนตละกัน

F- พี่ตะกวด มีพี่คนนึง ดูจากรูปนึกว่ามีอายุ
    เลยรับ พอมาเจอ อ้าวเฮ้ย พี่อายุน้อย
    แบบหลอกแนตไป บางแสนนู่น
    ตอนแรกบอกไป บางนา ไปเจอกับ
    กลุ่มรถ Honda เค้า ไปตั้งแต่ 10 โมง
   ตี 2 ยังไม่กลับบ้านเลยจ้า นางชวน
   นอนโรงแรม แนตบอกไม่ ก็ขับมา
   แวะปั๊มแถวบ้านแนต แนตลงเข้า
    ห้องน้ำ พอออกมา หายจ้อย
   ค่าจ้างไม่ได้ แต่ไม่เปนไรอ่ะ
   ถือว่ากินคุ้มละ เพราะนั่งสามร้าน
   ค่ากินราว 5,000 ได้มั้ง

จบละค่ะ อย่างยาว ส่วนพี่ๆที่แนวจิตๆ
สมัยมาใหม่ๆด่าเรียบ หลังๆไม่ด่าใคร
พูดดีกับทุกคน เค้าก็พูดดีกลับนะ

ตั้งแต่เข้ามายันปัจจุบัน แนตใจเย็น
ขึ้นเยอะ เหมือนได้เรียนรู้จิตวิทยา
แล้วก็สังคมใหม่ ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน
ด้วยค่ะ ที่เมตตาสาวบ้านๆโลโซแบบแนต
❤~⭐~⭐ **26** ⭐~⭐~❤
ชัดแจ๋วเบย
 **06**
ประเมินตัวผมเอง
A :  มีติดเศษเสี้ยวนิดนุง คือ ให้เงินป่าวๆบ่อยๆกะน้องๆที่ไม่รู้จักจนพี่ๆบางท่านมักโพสต์บอกว่านั่นคือค่าลงทะเบียนสมาชิกสมาคมตัวกินหญ้า 555
B :  ไม่เคยดูแลใคร
C :  เกือบครบแต่ที่ต่างกันคือไม่ได้เปิดประตูรถแต่อุ้มไปจนถึงโต๊ะเบย อิอิอิ
D :  ไม่มีโอกาสส่วนใหญ่ถูกน้องแย่งคุยผมได้แต่ยิ้ม
E :  ไม่เคยเบี้ยวนัด หลอกนัด แต่อยากถูกจัดในเกรดนี้ตรงที่ได้...อึ๋ยย
F :  ไม่ติดสักเศษเสี้ยว
สรุปผมจัดอยู่ใน ACEซึ่งแปลว่าดีเลิศ
 **11**
ขอบคุณครับคุณน้องแนตน่ารัก

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 10:29:14 PM »
คงไม่ต้องถึง E คร่า
น่ารักแบบพี่ ให้จับฟรี
ตั้งแต่อยู่  C แย้ววว
หนูอยากโดนอุ้มๆๆ **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 10:39:44 PM »
คงไม่ต้องถึง E คร่า
น่ารักแบบพี่ ให้จับฟรี
ตั้งแต่อยู่  C แย้ววว
หนูอยากโดนอุ้มๆๆ **34**
ยอมที่Eดีกว่า
 **34**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 11:18:38 PM »
"เข้ามาเกิน1วันน่ะ แก่แบ้ว"

**12** คำว่าแก่พูดเบาๆก็เจ็บ

**30** แซวเล่นค่า

อ่ะๆมาจัดให้ก็ได้ตามที่เรียกร้องค่ะ
A : เมยกให้พี่ๆที่แบบอยู่ดีๆไม่ทันเจอหน้าโอนเงินมาให้
ให้โดยที่เมไม่ได้เอ่ยปากขอ อยู่ดีๆขอเลขบัญชีแล้วโอนมาซะงั้น
ก็ดีค่ะ สปอร์ตๆแบบนี้เมชอบ 41 เคยได้มากสุด
5000 และก็มีโอนมาเรื่อยๆ 2000 บ้าง
1000 บ้าง แต่ตอนนี้พี่คนนี้แอบเงียบๆไป
ก็โอเคค่ะ พี่เค้าคงมีเหตุผลส่วนตัวของเค้า
พี่บางคนคุยกันมาเรื่อยๆ ไม่ได้เจอกันซะที
มีอยู่วันนึงเมเดือดร้อน ทักไปขอความช่วยเหลือ
พี่เค้าก็โอนมาให้ก่อนและบอกว่าไว้มาเจอ
เมื่อไหร่ค่อยหักไป แต่จะมาเมื่อไหร่น้อออ
คุยกันตั้งแต่เมเข้ามาเว็บแรกๆนี่ก็จะ 2 เดือนแล้ว **21**
แล้วล่าสุดที่เจอวันนี้เลยก็คือ บอกว่าชอบเม
แต่ไม่มีเวลามาเจอหรอกนะ ไม่อยากทำให้
แฟนเสียใจ แต่อยากคุย ขอเป็นดูแลแค่คุย
ก็แล้วกัน ไม่เจอ ไม่กะเกณฑ์อะไร
หนูก็รับงานตามเดิมไป ขอให้อาทิตย์ละ 2500
ทีแรกเมก็คิดว่าจะให้จริงเหรอ แต่พอพี่เค้า
ขอเลขบัญชีปุ๊บ เมก็ให้ปั๊บ (อย่างเร็วกลัวพี่เปลี่ยนใจ)
พี่ก็โอนมาทันที แบบนี้ได้ใจเมไปเต็มๆเลย **39**

B : ยกให้พี่ที่มาจ้างงานซ้ำ และต่อให้
ไม่ได้จ้างงานก็มีทักมาหา ทักมาคุยตลอด
ไม่เคยเอาเปรียบเม ให้ตามที่ตกลง วันหยุด
ที่เมว่างๆ ไม่มีงาน ทักไปชวนพี่เค้ามาดูหนัง
แบบไม่ต้องมาจ้างอะไรเมนะ พี่เค้าก็มา มาเลี้ยงข้าว
เลี้ยงหนังและสุดท้ายก็จ้างงานตามเดิม  **02**

c : ยกให้พี่ๆที่มาจ้างงานทั้งเพื่อนเที่ยว ฯลฯ
พี่ที่จ้างงานเพื่อนเที่ยวที่เมเจอมาจะน่ารัก
ให้เกียรติเม ไม่มีการมานัวเนียมากเกินงาม
ให้ตามที่ตกลง เมอยากกินอะไรก็ตามใจ
(ส่วนมากเจอแต่จ้างไปดื่ม สงสัยเมดูเหมือนขี้เมา **30**)
ส่วนงานอื่นก็โอเค ไม่มีการเอาเปรียบ
ให้ตามที่ตกลง

D : ยังไม่มีแหะ

E : พวกนัดและหายทั้งหลายแหล่ พวกให้ความหวัง
ไปวันๆ พวกที่มาหาเพื่อนคุยและหลอกให้ความหวังเมไปด้วย
บางคนคุยมาเกือบเดือน นัดกันเสร็จสรรพ ถึงวันหายหัว
ญาติน่าจะเสียกระทันหันล่ะมั้ง เมก็ได้แต่สงสัย **25**

D : ตะกวดที่บอกว่าเป็น อ. ที่ม.เกษตร
คุยกันมาเป็นอาทิตย์ บอกจะรับดูแล เป็นช่วง
ที่เมเข้ามาในเว็บแรกๆ เมยังไม่ทันคน
เห็นพูดจาดี หน้าที่การงานดี
อายุก็เยอะ ไม่น่าจะหลอก ที่ไหนได้ **03**
ตะกวดตัวพ่อเลย ยังโชคดีที่เมไม่เสียอะไรให้มันไป
ไม่ว่าตัวหรือเงิน แต่เจ็บใจตรงที่มาเจอกันแล้ว
เมก็ดันให้มันเข้ามาในห้อง มันยังไม่ให้เงินเมเลยไม่ยอม
มันพูดหว่านล้อมต่างๆนาๆ แต่เมไม่สนใจ
ไม่ได้เงินก็ไม่ยอมอ่ะ ดีนะที่ไม่หลวมตัว
เสียตัวไปก่อน คิดแล้วก็ยังเจ็บใจอยู่เลย

จบแล้วค่ะ ยาวไปหน่อยพี่จะขี้เกียจอ่านมั้ยนั่น
เมเจอพี่ที่จิตๆเยอะ แล้วด้วยความเป็น
คนตรงก็จะถามตรงๆ แต่ไม่เคยด่าใครนะ
เจอจิตมากๆเข้าก็ไม่ตอบอะไรค่ะ บล็อกไปเลย
ง่ายกว่า ไม่อยากตอบโต้ เปลืองสมอง

และพี่ที่ขอดูรูป ดูข้อมูลแล้วก็เงียบ เมมักจะถาม
เลยว่าไม่โอเคให้บอก ไม่ว่าอะไร
ที่ถามไม่ใช่อะไรนะเมจะได้บล็อกไป มันรกไลน์
อยากเก็บไว้แค่พี่ที่ดีๆมากกว่า

แต่การที่มาอยู่ตรงนี้มันทำให้เมได้รู้
อะไรเพิ่มขึ้นเยอะนะ เป็นการสร้างภูมิคุ้มกัน
ให้กับตัวเมเอง **04**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 11:58:11 PM »
หูยยยยย.  ให้เกรด.  ข้าน้อยบอกตรงๆว่า. มิกล้า.  **02**

จริงๆนะ. ผมไม่เคยมานั่งจัดอันดับอะไรกับใครทั้งนั้น. ไม่ได้ว่างขนาดนั้น   เอาเป็นว่าใครดีๆด้วยดีตอบหมด.  ดีมากเจอบ่อย. ดีน้อยนานๆเจอ

แต่จะจำความรู้สึกดีๆกับทุกคนไว้.  เพราะเข้าใจว่าคนเราถ้ามาเจอกันเพียงครั้งแรกๆ คงไปคาดหวังว่าจะดี๊ดีนักหนาคงไม่ได้.  เอาแค่ว่าดีๆกันก็พอแล้ว

สมมุติถ้าบางวันบังเอิญนัดใครสักคน ผมเครียดงานมากมาในวันนั้นพอดี และดันไปนัดน้แงไว้สักคน. ถ้าน้องก็ดี๊ดี เราอาจรู้สึกไม่มาก. แจ่บางวันสบายๆกำลังทะเล้น. เจอน้องดูแลพื้นๆอาจรู้สึกดี๊้ดี. ก็ได้.  แต่ท้ายสุดก็จะกลับไปซ้ำ(คล้ายขอแก้มือขอโทษ) กับคนที่เคยพยายามดีกับเราในวันืี่แย่ๆอีกครั้ง

แต่ไม่ถึงกับมานั่งจัดอันดับหรอกครับ.  พูดตรงๆ....ออกแนวแปลกๆนะ. ว่างขนาดมานั่งจัดอันดับ. Abc.

น้าเต่า

• People Like This 48
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 06:31:30 AM »
พี่เม พี่แนต อธิบายสาธยายได้ดีมากครับ ทำให้พี่ๆและผมได้ปะเมินตนเองว่าอยู่ เกรดไหน ขอให้สาวๆเจอแต่พี่ๆใจดีเกรด A นะคร๊าบ ของผมเกรด Z ขอเป็นสมาชิกแอบอ่านต่อไป แหะๆ **25**

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 07:08:34 AM »
"เข้ามาเกิน1วันน่ะ แก่แบ้ว"

**12** คำว่าแก่พูดเบาๆก็เจ็บ

**30** แซวเล่นค่า

อ่ะๆมาจัดให้ก็ได้ตามที่เรียกร้องค่ะ
A : เมยกให้พี่ๆที่แบบอยู่ดีๆไม่ทันเจอหน้าโอนเงินมาให้
ให้โดยที่เมไม่ได้เอ่ยปากขอ อยู่ดีๆขอเลขบัญชีแล้วโอนมาซะงั้น
ก็ดีค่ะ สปอร์ตๆแบบนี้เมชอบ 41 เคยได้มากสุด
5000 และก็มีโอนมาเรื่อยๆ 2000 บ้าง
1000 บ้าง แต่ตอนนี้พี่คนนี้แอบเงียบๆไป
ก็โอเคค่ะ พี่เค้าคงมีเหตุผลส่วนตัวของเค้า
พี่บางคนคุยกันมาเรื่อยๆ ไม่ได้เจอกันซะที
มีอยู่วันนึงเมเดือดร้อน ทักไปขอความช่วยเหลือ
พี่เค้าก็โอนมาให้ก่อนและบอกว่าไว้มาเจอ
เมื่อไหร่ค่อยหักไป แต่จะมาเมื่อไหร่น้อออ
คุยกันตั้งแต่เมเข้ามาเว็บแรกๆนี่ก็จะ 2 เดือนแล้ว **21**
แล้วล่าสุดที่เจอวันนี้เลยก็คือ บอกว่าชอบเม
แต่ไม่มีเวลามาเจอหรอกนะ ไม่อยากทำให้
แฟนเสียใจ แต่อยากคุย ขอเป็นดูแลแค่คุย
ก็แล้วกัน ไม่เจอ ไม่กะเกณฑ์อะไร
หนูก็รับงานตามเดิมไป ขอให้อาทิตย์ละ 2500
ทีแรกเมก็คิดว่าจะให้จริงเหรอ แต่พอพี่เค้า
ขอเลขบัญชีปุ๊บ เมก็ให้ปั๊บ (อย่างเร็วกลัวพี่เปลี่ยนใจ)
พี่ก็โอนมาทันที แบบนี้ได้ใจเมไปเต็มๆเลย **39**

B : ยกให้พี่ที่มาจ้างงานซ้ำ และต่อให้
ไม่ได้จ้างงานก็มีทักมาหา ทักมาคุยตลอด
ไม่เคยเอาเปรียบเม ให้ตามที่ตกลง วันหยุด
ที่เมว่างๆ ไม่มีงาน ทักไปชวนพี่เค้ามาดูหนัง
แบบไม่ต้องมาจ้างอะไรเมนะ พี่เค้าก็มา มาเลี้ยงข้าว
เลี้ยงหนังและสุดท้ายก็จ้างงานตามเดิม  **02**

c : ยกให้พี่ๆที่มาจ้างงานทั้งเพื่อนเที่ยว ฯลฯ
พี่ที่จ้างงานเพื่อนเที่ยวที่เมเจอมาจะน่ารัก
ให้เกียรติเม ไม่มีการมานัวเนียมากเกินงาม
ให้ตามที่ตกลง เมอยากกินอะไรก็ตามใจ
(ส่วนมากเจอแต่จ้างไปดื่ม สงสัยเมดูเหมือนขี้เมา **30**)
ส่วนงานอื่นก็โอเค ไม่มีการเอาเปรียบ
ให้ตามที่ตกลง

D : ยังไม่มีแหะ

E : พวกนัดและหายทั้งหลายแหล่ พวกให้ความหวัง
ไปวันๆ พวกที่มาหาเพื่อนคุยและหลอกให้ความหวังเมไปด้วย
บางคนคุยมาเกือบเดือน นัดกันเสร็จสรรพ ถึงวันหายหัว
ญาติน่าจะเสียกระทันหันล่ะมั้ง เมก็ได้แต่สงสัย **25**

D : ตะกวดที่บอกว่าเป็น อ. ที่ม.เกษตร
คุยกันมาเป็นอาทิตย์ บอกจะรับดูแล เป็นช่วง
ที่เมเข้ามาในเว็บแรกๆ เมยังไม่ทันคน
เห็นพูดจาดี หน้าที่การงานดี
อายุก็เยอะ ไม่น่าจะหลอก ที่ไหนได้ **03**
ตะกวดตัวพ่อเลย ยังโชคดีที่เมไม่เสียอะไรให้มันไป
ไม่ว่าตัวหรือเงิน แต่เจ็บใจตรงที่มาเจอกันแล้ว
เมก็ดันให้มันเข้ามาในห้อง มันยังไม่ให้เงินเมเลยไม่ยอม
มันพูดหว่านล้อมต่างๆนาๆ แต่เมไม่สนใจ
ไม่ได้เงินก็ไม่ยอมอ่ะ ดีนะที่ไม่หลวมตัว
เสียตัวไปก่อน คิดแล้วก็ยังเจ็บใจอยู่เลย

จบแล้วค่ะ ยาวไปหน่อยพี่จะขี้เกียจอ่านมั้ยนั่น
เมเจอพี่ที่จิตๆเยอะ แล้วด้วยความเป็น
คนตรงก็จะถามตรงๆ แต่ไม่เคยด่าใครนะ
เจอจิตมากๆเข้าก็ไม่ตอบอะไรค่ะ บล็อกไปเลย
ง่ายกว่า ไม่อยากตอบโต้ เปลืองสมอง

และพี่ที่ขอดูรูป ดูข้อมูลแล้วก็เงียบ เมมักจะถาม
เลยว่าไม่โอเคให้บอก ไม่ว่าอะไร
ที่ถามไม่ใช่อะไรนะเมจะได้บล็อกไป มันรกไลน์
อยากเก็บไว้แค่พี่ที่ดีๆมากกว่า

แต่การที่มาอยู่ตรงนี้มันทำให้เมได้รู้
อะไรเพิ่มขึ้นเยอะนะ เป็นการสร้างภูมิคุ้มกัน
ให้กับตัวเมเอง **04**

ละเอียดดีครับ
ทำให้พอทราบว่าถ้าจะคิดดูแลใครสักคนควรต้องปรับลักษณะที่ดีอย่างไร
ขอบคุณครับ **10**

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 07:19:23 AM »
หูยยยยย.  ให้เกรด.  ข้าน้อยบอกตรงๆว่า. มิกล้า.  **02**

จริงๆนะ. ผมไม่เคยมานั่งจัดอันดับอะไรกับใครทั้งนั้น. ไม่ได้ว่างขนาดนั้น   เอาเป็นว่าใครดีๆด้วยดีตอบหมด.  ดีมากเจอบ่อย. ดีน้อยนานๆเจอ

แต่จะจำความรู้สึกดีๆกับทุกคนไว้.  เพราะเข้าใจว่าคนเราถ้ามาเจอกันเพียงครั้งแรกๆ คงไปคาดหวังว่าจะดี๊ดีนักหนาคงไม่ได้.  เอาแค่ว่าดีๆกันก็พอแล้ว

สมมุติถ้าบางวันบังเอิญนัดใครสักคน ผมเครียดงานมากมาในวันนั้นพอดี และดันไปนัดน้แงไว้สักคน. ถ้าน้องก็ดี๊ดี เราอาจรู้สึกไม่มาก. แจ่บางวันสบายๆกำลังทะเล้น. เจอน้องดูแลพื้นๆอาจรู้สึกดี๊้ดี. ก็ได้.  แต่ท้ายสุดก็จะกลับไปซ้ำ(คล้ายขอแก้มือขอโทษ) กับคนที่เคยพยายามดีกับเราในวันืี่แย่ๆอีกครั้ง

แต่ไม่ถึงกับมานั่งจัดอันดับหรอกครับ.  พูดตรงๆ....ออกแนวแปลกๆนะ. ว่างขนาดมานั่งจัดอันดับ. Abc.
คงจริงที่บอกว่าว่างผมว่างจัดถึงที่สุดครับเลยเข้าเวบมาโพสต์มาอ่าน
คงจริงที่บอกว่าออกแนวแปลกเพราะการตีเกรดคนมันเหมือนการค้ามนุษย์แต่อาจไม่แปลกเวลาใครตั้งกระทู้แล้วบอกว่าสาวเรทนั้นเรทนี้คุ้มไม่คุ้ม
ลองเปิดใจแล้วตีความข้อดีข้อเสียของจุดประสงค์ของกระทู้ก็จะเข้าใจว่านี่ไม่ใช่แนวแปลกแต่ถ้าไม่มีเวลามานั่งนึกก็คงทิ้งคห.นี้ให้ท่านอื่นๆลองคิด
ขอบคุณครับที่เข้ามาร่วมแสดงคห
 **10**

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 07:25:50 AM »
พี่เม พี่แนต อธิบายสาธยายได้ดีมากครับ ทำให้พี่ๆและผมได้ปะเมินตนเองว่าอยู่ เกรดไหน ขอให้สาวๆเจอแต่พี่ๆใจดีเกรด A นะคร๊าบ ของผมเกรด Z ขอเป็นสมาชิกแอบอ่านต่อไป แหะๆ **25**
ผมเคยรู้จักสนิทกับน้องหลายคนและน้องๆก็พูดคล้ายกันว่ามีพี่เคยดูแลแบบให้เปล่าๆ
เลยเชื่อว่าเวบนี้มีพี่ที่มีศักยภาพจริงๆที่สำคัญที่น้องทั้งสองท่านให้Aเป็นผมๆก็ให้แบบเดียวกัน
ส่วนเกรดZ คงต้องคิดว่าคืออะไร
ขอบคุณครับ

น้าเต่า

• People Like This 48
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 08:52:25 AM »
ผมเคยรู้จักสนิทกับน้องหลายคนและน้องๆก็พูดคล้ายกันว่ามีพี่เคยดูแลแบบให้เปล่าๆ
เลยเชื่อว่าเวบนี้มีพี่ที่มีศักยภาพจริงๆที่สำคัญที่น้องทั้งสองท่านให้Aเป็นผมๆก็ให้แบบเดียวกัน
ส่วนเกรดZ คงต้องคิดว่าคืออะไร
ขอบคุณครับ
ห้องนั่งเล่น ก็แวะพิมเอาฮาน่ะครับ  **40**