ผู้เขียน หัวข้อ: เรทของพี่ๆ  (อ่าน 5263 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: เรทของพี่ๆ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 01:35:05 PM »
ปสก.ส่วนตัวของโซนะคะ โซคุยส่วนตัวกับพี่ๆน้องๆในเว็บน้อยมาก แล้วก็รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีใครอยากคุยด้วยเท่าไหร่ หรืออาจไม่กล้าคุยมั้ง คงเพราะว่า.....

เขาคิดกันว่าโซร้าย(ใจร้ายก็มีบ้างค่ะ บางครั้งกับบางคน)

เขาคิดกันว่าโซแก่ (มีคนเลยคิดว่าโซอายุเกือบ40 เอิ่มมมมมมม ช่วยแอดไลน์มาดูหน้ากันก่อนได้มั้ย)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าชู้(เจ้าชู้จริงค่ะ ชอบหยอกชอบแซว แต่คือช่วยแยกคำว่าเจ้าชู้ออกจากคำว่าสำส่อนก่อนนะคะ. อย่างหลังไม่ใช่โซละ)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าเล่ห์(มีบ้างค่ะ)

เขาคิดกันว่าโซแกร่ง(บางครั่งก็ไม่แกร่งหรอกค่ะ ยังอยากมีคนอยู่ข้างพยุงเวลาล้ม ปลอบใจเวลาเศร้า ใ้ห้กำลังเวลาท้อ อยู่นะ)

โซเลยมีแต่คนคุยเล่นค่ะ
ช่วงเข้าเว็บใหม่ๆเคยเจอโรคจิต ขอให้โซแก่ผ้าถ่ายรูปแล้วส่งให้  โซก็ถ่ายส่งไป แล้วโซก็โดนบล็อก โซผิดอะไร แค่รูปที่ส่งไปมืดตึ๊บเพราะโซไม่ได้เปิดไฟเอง
 **21**

ต่อๆค่ะ
โซขอให้เรทตามสไตล์sososoy

พี่ๆน้องๆที่คุยปกติ เฮฮา ให้คำปรึกษา เม้าส์มอย วันไหนคุยกันโซให้Aค่ะ วันไหนไม่ได้คุยกันเอาFไปค่ะ **30**

ส่วนพี่ที่ชวนคุยหื่น คุยแล้วโซเคริ้มโซให้A+ค่ะ. คุยแล้วโซยี้เอาFไปค่ะ

แล่วพ่อศรีเรือนได้เรทอะไรล่ะครับ น้องโซ  **34**  **34** เห็นเค้าบ่นๆให้ฟังว่าเดี๋ยวนี้ไม่ใส่ใจเค้าเลยนิ อิอิอิ

ตอนนี้ติดFตัวเบ้งเลยค่ะ
ไลน์โซก็ไลน์เดิม เบอร์โทรก็เบอร์เดิม  คิดถึงโซเมื่อไหร่
ฝากความคิดถึงฝ่าน3gได้ตลอดเวลาค่ะ **30**

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 09:21:40 PM »
ปสก.ส่วนตัวของโซนะคะ โซคุยส่วนตัวกับพี่ๆน้องๆในเว็บน้อยมาก แล้วก็รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีใครอยากคุยด้วยเท่าไหร่ หรืออาจไม่กล้าคุยมั้ง คงเพราะว่า.....

เขาคิดกันว่าโซร้าย(ใจร้ายก็มีบ้างค่ะ บางครั้งกับบางคน)

เขาคิดกันว่าโซแก่ (มีคนเลยคิดว่าโซอายุเกือบ40 เอิ่มมมมมมม ช่วยแอดไลน์มาดูหน้ากันก่อนได้มั้ย)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าชู้(เจ้าชู้จริงค่ะ ชอบหยอกชอบแซว แต่คือช่วยแยกคำว่าเจ้าชู้ออกจากคำว่าสำส่อนก่อนนะคะ. อย่างหลังไม่ใช่โซละ)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าเล่ห์(มีบ้างค่ะ)

เขาคิดกันว่าโซแกร่ง(บางครั่งก็ไม่แกร่งหรอกค่ะ ยังอยากมีคนอยู่ข้างพยุงเวลาล้ม ปลอบใจเวลาเศร้า ใ้ห้กำลังเวลาท้อ อยู่นะ)

ช่วงเข้าเว็บใหม่ๆเคยเจอโรคจิต ขอให้โซแก่ผ้าถ่ายรูปแล้วส่งให้  โซก็ถ่ายส่งไป แล้วโซก็โดนบล็อก โซผิดอะไร แค่รูปที่ส่งไปมืดตึ๊บเพราะโซไม่ได้เปิดไฟเอง
 **21**
เขาคิดคงไม่สำคัญเท่าเราคิดครับ
ส่วนเรื่องขอให้แก้ผ้าถ่ายรูปแล้วส่งให้ผมเองก็โดนขอจากน้องๆบ่อยๆ
พอแก้ผ้าเปลือยจนล่อนจ้อนแล้วนำมือถือไปถ่ายภาพมดตะนอยถ่ายภาพแมงสาบส่งให้
เฮอะไม่รู้เป็นงัยผมทำอารายผิดหราแม้ไม่ถูกบล๊อคแต่ก็"เพ่ไปไกลๆเบยหนูให้Fเพ่แย้ว"
 **11**

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 09:29:27 PM »
เดี๋ยวนี้เค้ามีเกรดกันด้วย อยากจะย้อนวัยก็ไม่บอก ส่วนตัวอยากเจอเกรด AAA --AA--A (ยังกะถ่านไฟฉายเลยวุ้ย ไม่ได้หมายถึง power นะ ) หมายถึงนิสัยสปอร์ตดีกว่า คือคุณไม่ต้องรวยแค่คุณมีน้ำใจกะน้องๆไม่เอาเปรียบก็น่าดีใจละ สุภาพบุรุษสมกับเป็น ผู้ชายจริงๆน่ะคะ นี่แหละสิ่งที่ ผญ ต้องการ ไม่ต้องมีเกรดแต่มีคุณสมบัติแบบนี้สาวๆก็วิ่งเข้าหา แต่อย่าไปหลอกลวงเค้าล่ะ ตังค์มี แต่มีน้อย หรือรู้จักใช้ อันนี้มันรสนิยมส่วนตัว คือไม่ต้องรวยแต่ขอสปอร์ต (ทางจิตใจ) น่ะมีไม๊ **34** **34**
ไม่รู้ว่านิสัยสปอร์ตจะครอบคลุมแค่ไหนแต่สิ่งที่มักพบคือ
รอยยิ้มอย่างปลอดโล่งสบายๆตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันของน้องๆพร้อมได้ยินประโยคบ่อยๆคือ
พี่ใจดี
พี่อบอุ่น
พี่น่ารัก
อยู่กับพี่ไม่ต้องระวังตัว
เพ่เอาFไปเบย
 **30**

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 09:33:11 PM »

**21**

ต่อๆค่ะ
โซขอให้เรทตามสไตล์sososoy

พี่ๆน้องๆที่คุยปกติ เฮฮา ให้คำปรึกษา เม้าส์มอย วันไหนคุยกันโซให้Aค่ะ วันไหนไม่ได้คุยกันเอาFไปค่ะ **30**

ส่วนพี่ที่ชวนคุยหื่น คุยแล้วโซเคริ้มโซให้A+ค่ะ. คุยแล้วโซยี้เอาFไปค่ะ
ส่วนเพ่ที่ไม่ได้มานั่งให้นอนตักคงให้   AAA+
**11**

มะนาวหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 11:25:08 PM »
แหม ไอเราเห็นเค้าคุยกันก็อยากจะจัดเรทบ้าง **34**
เสียดาย ยังไม่เคยโพส ไม่เคยโดนจ้าง
เรามันอ่อนด๋อยน้อยประสบการณ์ ภูมิต้านทานมันน้อย **21** ได้แต่ส่อง เค้าคุยกัน กระหนุงกระหนิง **34**
❌เบื่อFเสื้อผ้าไม่เคยทัน❌
จ้างเที่ยว 1,000 ดูแล10,000

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 12:03:48 AM »
แหม ไอเราเห็นเค้าคุยกันก็อยากจะจัดเรทบ้าง **34**
เสียดาย ยังไม่เคยโพส ไม่เคยโดนจ้าง
เรามันอ่อนด๋อยน้อยประสบการณ์ ภูมิต้านทานมันน้อย **21** ได้แต่ส่อง เค้าคุยกัน กระหนุงกระหนิง **34**
ไม่ต้องมีประสบการณ์ก็ได้มังครับแค่ความคิดเห็นในแบบที่เราชอบก็พอ
ขอบคุณครับ
 **10**