ผู้เขียน หัวข้อ: เรทของพี่ๆ  (อ่าน 5347 ครั้ง)

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
Re: เรทของพี่ๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 09:10:32 AM »
ผมก็รู้มาเหมือนกันครับ ว่ามีพี่ที่มีศักยภาพที่ดูแลน้องๆแบบให้เปล่าช่วยน้องๆที่เดือดร้อนได้มีอยู่จริงครับ มิได้ประชดประชันอันใดหากทำให้เข้าใจผิดก็ขออภัย คุณfriday ด้วยจร้าา **25**

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 11:16:31 AM »
ถ้าตัดเกรดจากเรื่องที่ให้เงินได้ไม่จำกัด

โดยไม่หวังไรตอบแทนเลย

แบบนั้นผมคง  ติด ร.  หรือ มส.  แน่ๆครับ

แต่ถ้าตัดเกรดจากความสุภาพเวลาเจอ

ไม่รุ่มร่าม  ให้เกียรติผู้หญิง  ไม่เบี้ยว

ไม่กักขฬะ  ไม่หลอกลวง  คำไหนคำนั้น

ผมก้อมั่นใจครับว่าก้อเกรดไม่ขี้เหร่แน่ๆ

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 11:52:16 AM »
ปสก.ส่วนตัวของโซนะคะ โซคุยส่วนตัวกับพี่ๆน้องๆในเว็บน้อยมาก แล้วก็รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีใครอยากคุยด้วยเท่าไหร่ หรืออาจไม่กล้าคุยมั้ง คงเพราะว่า.....

เขาคิดกันว่าโซร้าย(ใจร้ายก็มีบ้างค่ะ บางครั้งกับบางคน)

เขาคิดกันว่าโซแก่ (มีคนเลยคิดว่าโซอายุเกือบ40 เอิ่มมมมมมม ช่วยแอดไลน์มาดูหน้ากันก่อนได้มั้ย)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าชู้(เจ้าชู้จริงค่ะ ชอบหยอกชอบแซว แต่คือช่วยแยกคำว่าเจ้าชู้ออกจากคำว่าสำส่อนก่อนนะคะ. อย่างหลังไม่ใช่โซละ)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าเล่ห์(มีบ้างค่ะ)

เขาคิดกันว่าโซแกร่ง(บางครั่งก็ไม่แกร่งหรอกค่ะ ยังอยากมีคนอยู่ข้างพยุงเวลาล้ม ปลอบใจเวลาเศร้า ใ้ห้กำลังเวลาท้อ อยู่นะ)

โซเลยมีแต่คนคุยเล่นค่ะ
ช่วงเข้าเว็บใหม่ๆเคยเจอโรคจิต ขอให้โซแก่ผ้าถ่ายรูปแล้วส่งให้  โซก็ถ่ายส่งไป แล้วโซก็โดนบล็อก โซผิดอะไร แค่รูปที่ส่งไปมืดตึ๊บเพราะโซไม่ได้เปิดไฟเอง
 **21**

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 05:12:15 PM »
เดี๋ยวนี้เค้ามีเกรดกันด้วย อยากจะย้อนวัยก็ไม่บอก ส่วนตัวอยากเจอเกรด AAA --AA--A (ยังกะถ่านไฟฉายเลยวุ้ย ไม่ได้หมายถึง power นะ ) หมายถึงนิสัยสปอร์ตดีกว่า คือคุณไม่ต้องรวยแค่คุณมีน้ำใจกะน้องๆไม่เอาเปรียบก็น่าดีใจละ สุภาพบุรุษสมกับเป็น ผู้ชายจริงๆน่ะคะ นี่แหละสิ่งที่ ผญ ต้องการ ไม่ต้องมีเกรดแต่มีคุณสมบัติแบบนี้สาวๆก็วิ่งเข้าหา แต่อย่าไปหลอกลวงเค้าล่ะ ตังค์มี แต่มีน้อย หรือรู้จักใช้ อันนี้มันรสนิยมส่วนตัว คือไม่ต้องรวยแต่ขอสปอร์ต (ทางจิตใจ) น่ะมีไม๊ **34** **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

น้าเต่า

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 05:30:34 PM »
ตดีกว่า คือคุณไม่ต้องรวยแค่คุณมีน้ำใจกะน้องๆไม่เอาเปรียบก็น่าดีใจละ สุภาพบุรุษสมกับเป็น ผู้ชายจริงๆน่ะคะ นี่แหละสิ่งที่ ผญ ต้องการ ไม่ต้องมีเกรดแต่มีคุณสมบัติแบบนี้สาวๆก็วิ่งเข้าหา แต่อย่าไปหลอกลวงเค้าล่ะ ตังค์มี แต่มีน้อย หรือรู้จักใช้ อันนี้มันรสนิยมส่วนตัว คือไม่ต้องรวยแต่ขอสปอร์ต (ทางจิตใจ) น่ะมีไม๊  

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า

อยากคุยอยากติดต่อ   Id line : nutangmo_mo 

* friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ 

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ *** 

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

ตอบแจ้งเตือนมาร์คหัวข้อยังไม่ได้อ่านพิมพ์

หน้า: 1 [2]  ทั้งหมด

« หน้าที่แล้ว ต่อไป »

WELOVEGIG »Welovegig Club »ห้องนั่งเล่น  »เรทของพี่ๆ

กระโดดไป: => ห้องนั่งเล่น  

ตอบด่วน

SMF 2.0.4 | SMF © 2011, Simple MachinesXHTML RSS WAP2

ซาป๊อด ทางจิตใจ ไม่ต้องรวยแต่มีน้ำใจกับน้องๆหรือครับ  **25**
มันเป็นจั๋งใดครับ คุณเมล่อน

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 06:08:27 PM »
สปอร์ตทางจิตใจ ไม่หนีหน้าไม่หนีหาย นัดแล้วก็ต้องรักษาคำพูดคือเข้าใจว่า ผญ บางคนรูปดรอปกว่าตัวจริงอาจจะค่อนข้างเยอะ คือในเมื่อคุณตัดสินใจแล้วคุณก็ต้องยอมรับการตัดสินใจของตัวเองรึป่าว แบบทำตัวให้สมกะเป็น ผชอ่ะ เลี้ยงข้าวเลี้ยงขนมน้องหรือจะมีน้ำใจให้ค่าขนมให้ทิปก็ตามอัธยาศัยความพอใจส่วนตัว คืออย่างบางคนเรียกว่าขี้เหนียว งก หรือจะมีเหตุผลส่วนตัวอะไรก็แล้วแต่ แต่คนภายนอกพิจารณาดูแล้วว่ามันไม่แมนอ่ะ ยังงี้เรียกไม่สปอร์ต (ทางจิตใจ)ก็เข้าข่ายนะ **34** **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

น้าเต่า

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 04:20:16 AM »
สปอร์ตทางจิตใจ ไม่หนีหน้าไม่หนีหาย นัดแล้วก็ต้องรักษาคำพูดคือเข้าใจว่า ผญ บางคนรูปดรอปกว่าตัวจริงอาจจะค่อนข้างเยอะ คือในเมื่อคุณตัดสินใจแล้วคุณก็ต้องยอมรับการตัดสินใจของตัวเองรึป่าว แบบทำตัวให้สมกะเป็น ผชอ่ะ เลี้ยงข้าวเลี้ยงขนมน้องหรือจะมีน้ำใจให้ค่าขนมให้ทิปก็ตามอัธยาศัยความพอใจส่วนตัว คืออย่างบางคนเรียกว่าขี้เหนียว งก หรือจะมีเหตุผลส่วนตัวอะไรก็แล้วแต่ แต่คนภายนอกพิจารณาดูแล้วว่ามันไม่แมนอ่ะ ยังงี้เรียกไม่สปอร์ต (ทางจิตใจ)ก็เข้าข่ายนะ **34** **34**
ขอบคุณมากครับ ชอบคุณเมล่อนจังตอบได้ดี ดูแล้วเป็นคนอ่อนโยน มีน้ำใจ

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 11:44:38 AM »
ปสก.ส่วนตัวของโซนะคะ โซคุยส่วนตัวกับพี่ๆน้องๆในเว็บน้อยมาก แล้วก็รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีใครอยากคุยด้วยเท่าไหร่ หรืออาจไม่กล้าคุยมั้ง คงเพราะว่า.....

เขาคิดกันว่าโซร้าย(ใจร้ายก็มีบ้างค่ะ บางครั้งกับบางคน)

เขาคิดกันว่าโซแก่ (มีคนเลยคิดว่าโซอายุเกือบ40 เอิ่มมมมมมม ช่วยแอดไลน์มาดูหน้ากันก่อนได้มั้ย)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าชู้(เจ้าชู้จริงค่ะ ชอบหยอกชอบแซว แต่คือช่วยแยกคำว่าเจ้าชู้ออกจากคำว่าสำส่อนก่อนนะคะ. อย่างหลังไม่ใช่โซละ)

เขาคิดกันว่าโซเจ้าเล่ห์(มีบ้างค่ะ)

เขาคิดกันว่าโซแกร่ง(บางครั่งก็ไม่แกร่งหรอกค่ะ ยังอยากมีคนอยู่ข้างพยุงเวลาล้ม ปลอบใจเวลาเศร้า ใ้ห้กำลังเวลาท้อ อยู่นะ)

ช่วงเข้าเว็บใหม่ๆเคยเจอโรคจิต ขอให้โซแก่ผ้าถ่ายรูปแล้วส่งให้  โซก็ถ่ายส่งไป แล้วโซก็โดนบล็อก โซผิดอะไร แค่รูปที่ส่งไปมืดตึ๊บเพราะโซไม่ได้เปิดไฟเอง
 **21**

ต่อๆค่ะ
โซขอให้เรทตามสไตล์sososoy

พี่ๆน้องๆที่คุยปกติ เฮฮา ให้คำปรึกษา เม้าส์มอย วันไหนคุยกันโซให้Aค่ะ วันไหนไม่ได้คุยกันเอาFไปค่ะ **30**

ส่วนพี่ที่ชวนคุยหื่น คุยแล้วโซเคริ้มโซให้A+ค่ะ. คุยแล้วโซยี้เอาFไปค่ะ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 11:57:21 AM »

**21**

ต่อๆค่ะ
โซขอให้เรทตามสไตล์sososoy

พี่ๆน้องๆที่คุยปกติ เฮฮา ให้คำปรึกษา เม้าส์มอย วันไหนคุยกันโซให้Aค่ะ วันไหนไม่ได้คุยกันเอาFไปค่ะ **30**

ส่วนพี่ที่ชวนคุยหื่น คุยแล้วโซเคริ้มโซให้A+ค่ะ. คุยแล้วโซยี้เอาFไปค่ะ

แล่วพ่อศรีเรือนได้เรทอะไรล่ะครับ น้องโซ  **34**  **34** เห็นเค้าบ่นๆให้ฟังว่าเดี๋ยวนี้ไม่ใส่ใจเค้าเลยนิ อิอิอิ
A Whiter Shade of Pale

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 12:00:46 PM »
ผมก็รู้มาเหมือนกันครับ ว่ามีพี่ที่มีศักยภาพที่ดูแลน้องๆแบบให้เปล่าช่วยน้องๆที่เดือดร้อนได้มีอยู่จริงครับ มิได้ประชดประชันอันใดหากทำให้เข้าใจผิดก็ขออภัย คุณfriday ด้วยจร้าา **25**
ไม่เคืองใดๆเลยครับผมสิต้องขออภัยถ้าแสดงคห.ใดๆที่ทำให้รู้สึกว่ามีอารมณ์
ตัวตนจริงสนุกสนานไม่ค่อยมีอารมณ์โกรธใครครับ
กลับจะขอขอบคุณที่เข้ามาแสดงคห.เป็นสีสรร
ขอบคุณครับ