ผู้เขียน หัวข้อ: สบายๆ กับบ่ายวันเสาร์ (เอารูปมาฝากครับ)  (อ่าน 4110 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=213126.0
ปรากฏว่า มีหน่วยกล้าตาย มาขอทดสอบฝีมือครับ ซึ่งผมก็ไม่ปฏิเสธนะ โดยออกตัวก่อนว่าผมใช้กล้องจากมือถือถ่ายให้ก่อน หากประทับใจในฝีมือ ค่อยถ่ายกันแบบจริงจัง ซึ่งน้องก็ตอบรับเป็นอย่างดี รูปเซตนี้ ถ่ายด้วย ไอโฟน 5c และไม่ผ่านการแต่งรูปแต่อย่างใด ยกเว้นรูปที่ 4 ที่ผมใช้แอป vsco เพื่อปรับโทนของภาพให้ออกมาโทนนี้ นอกนั้นก็เดิมๆเลย
ขอบคุณ น้อง"บัวบุรา" หน่วยกล้าตายที่มาทดสอบฝีมือผม
ขอบคุณ Victoria Garden เพชรเกษม สำหรับมุมสวยๆ
รูปที่ผมนำมาลงทั้งหมด น้องบัวบุราได้อนุญาตให้ผมนำมาลงได้นะครับ ก็ต้องขอขอบคุณน้องไว้ ณ ตรงนี้อีกครั้ง ขอบคุณมากครับ

A Whiter Shade of Pale

บัวบุรา

• Hero Member
  • People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
Re: สบายๆ กับบ่ายวันเสาร์ (เอารูปมาฝากครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 09:56:40 AM »
อ๊าย. ไวทันใจดีแท้
ขอบคุณพี่ย้ง black angel นะคะ
ที่ถ่ายรูปน้องออกมาสวยกว่าตัวจริง แจนชอบมากค่ะ
ขอบคุณที่ฝ่าแดด ออกมาลำบากให้น้องได้ภาพสวยๆ
ที่สำคัญตัวจริงพี่ฮามาก. วันหลังเราไปอาบเหงื่อต่างน้ำกันอีกนะคะ
ตบท้ายด้วยส้มตำปูม้ากันเนอะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

Rembrandt

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 38
Re: สบายๆ กับบ่ายวันเสาร์ (เอารูปมาฝากครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:07:07 AM »
อืม.....สวยน่ามองมาก 41

The Yong

• *
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:10:30 AM »
อ๊าย. ไวทันใจดีแท้
ขอบคุณพี่ย้ง black angel นะคะ
ที่ถ่ายรูปน้องออกมาสวยกว่าตัวจริง แจนชอบมากค่ะ
ขอบคุณที่ฝ่าแดด ออกมาลำบากให้น้องได้ภาพสวยๆ
ที่สำคัญตัวจริงพี่ฮามาก. วันหลังเราไปอาบเหงื่อต่างน้ำกันอีกนะคะ
ตบท้ายด้วยส้มตำปูม้ากันเนอะ

ถ้าไม่ติดว่าเมื่อวาน "ถังครี่รั่ว" คงได้ไปจัดส้มตำกะน้องแล้วล่ะครับ  **30**  **30** ไว้รอบหน้า จัดหนักเลย อิอิ  **34**  **34**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:31:32 AM »
น้องแจนยัง"คุณภาพ"คงเดิมสวยไม่เปลี่ยน
แถม"ปริมาณ"ยังเพิ่มขึ้นอีกกกก
ยิ้มหวานเหมือนเดิมแต่อันใหญ่ขึ้น
 **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

play-ground

• People Like This 124
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:36:56 AM »
 **39**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:38:29 AM »
สวยมากเรยค่ะ ทั้งนางแบบ
แระภาพที่พี่ย้งถ่าย  **36**

-พี่ย้งถ่ายภาพสวย ชอบมุมกล้อง
-นางแบบน่าย้าก..ยิ้มกะชากใจ

ว่าแต่ไปกะสาวสวยขนาดนี้
ไม่น่าถังรั่ว เรยนะคร่าขุ่นพี่
อดเห็นรูปของกินเรยง่ะ **21**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:48:17 AM »
น้องแจนยัง"คุณภาพ"คงเดิมสวยไม่เปลี่ยน
ยิ้มหวานเหมือนเดิมแต่อันใหญ่ขึ้น
อ้วนค่ะ. ยอมรับ **12**
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

The Yong

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:58:04 AM »
สวยมากเรยค่ะ ทั้งนางแบบ
แระภาพที่พี่ย้งถ่าย  **36**

-พี่ย้งถ่ายภาพสวย ชอบมุมกล้อง
-นางแบบน่าย้าก..ยิ้มกะชากใจ

ว่าแต่ไปกะสาวสวยขนาดนี้
ไม่น่าถังรั่ว เรยนะคร่าขุ่นพี่
อดเห็นรูปของกินเรยง่ะ **21**

เอารูปเก่าไปชมก่อนครับ อิอิ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 11:01:17 AM »
อ้วนค่ะ. ยอมรับ **12**
น่ารักเหมือนเดิมคราบบบบ
ถ้าเข้ามาใกล้รัศมีผม ผมก็จีบเหมือนเดินน้าาาาาาา
 **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ