ผู้เขียน หัวข้อ: ลั่นล้า ลั่นล้า คุณเป็น FC ใครในเวปบ้่างรึป่าว  (อ่าน 1600 ครั้ง)

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
FC ย่อมาจาก Fan Club จะเพื่อนขับ น้องขับไม่เกี่ยว อันนี้ไม่ใช่ละ อยากรู้ว่าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มี user ที่อ่านความคิดเห็น (comments) เค้า / เธอ คนนั้นแล้วชอบอ่ะ แบบว่าขอมีส่วนเอี่ยว / ส่วนร่วม หรือร่วมตอบในกระทู้นั้นด้วยเถอะ มีบ้างรึป่าวคะ ถ้ามี เปิดเผยตัวมาซะโดยดี เจ้าตัวจะได้รู้ตัว / แบบรู้สึกปลื้มบ้าง ว่ามี FC ด้วยอ่ะ **02**

** ไม่ต้อง Hero Member หรอกนะ  (เห็นบ่อยละ) เอาแบบ สมาชิกทั่วไปก็ได้อ่ะจะได้แจ้งเกิดกัน  **30** **34** **30**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ลั่นล้า ลั่นล้า คุณเป็น FC ใครในเวปบ้่างรึป่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 06:28:03 PM »
เปนFC คุณ sososoy
และคุณ เมษา ค่ะ อันนี้
ชอบไลฟสไตล์การพิม

ส่วนที่ติดตามอ่านตลอด
คือ พี่ กัปตัน กับ คุณ Ple
ชอบแนวคิด 2 ท่านนี้

ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: ลั่นล้า ลั่นล้า คุณเป็น FC ใครในเวปบ้่างรึป่าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 09:34:24 PM »
ไม่ได้ชอบใครเป็นพิเศษครับ แต่ชอบแนวคิดของพี่ Kaptan ครับผม
A Whiter Shade of Pale

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 09:46:53 PM »
ชอบพี่kaptan กับ ท่านslowค่ะ

อ่านมาเป็นปีๆ และจะติดตามเป็นfc ต่อไปค่ะ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 09:16:48 AM »
    ชอบการตอบของน้อง NATTY8888 ที่สุดครับ อ่านทุกครั้งที่น้องมาตอบ
อยากให้น้องๆ คิดแบบน้องแน็ตตี้เยอะๆ พี่ๆ คงมีความสุขที่ได้เจอน้องๆ แบบนี้
    ชอบความตรงเด่ ของน้อง SO สาวคนนี้ชัดเจนสุดๆ
    ส่วนของพี่ๆ ชอบอ่านการบ้านลุงนึกครับ ได้ฟิลลลล และฟินนนนมาก
    ชอบดูรูปของท่าน BLACK ANGEL งดงาม มีชีวิตชีวา
    ชื่นชมท่าน SLOW ว่ามีความสุภาพในการตอบตลอด 4 ปีที่อ่านเม้นท่านมา

สรุปว่าผมเป็นแฟนคลับ ของหลายๆ คนเหมือนกันนะนี่

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่กรุณาให้เกียรติชอบการตอบของผมนะครับ
แม้หลายๆ ครั้งผมจะ "ปากจัด" ไปหน่อยก็ตาม

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 01:44:51 PM »
โซ เป็นfcยูส sososoyค่ะ **30**

โหวดให้ตัวเองจะได้มี3เสียงเท่าพี่กัปตัน **34**

me_sa

• People Like This 70
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 02:42:43 PM »
เปนFC คุณ sososoy
และคุณ เมษา ค่ะ อันนี้
ชอบไลฟสไตล์การพิม

ส่วนที่ติดตามอ่านตลอด
คือ พี่ กัปตัน กับ คุณ Ple
ชอบแนวคิด 2 ท่านนี้

**39** สาวสวยมาเป็นแฟนขับ เอ้ย!! คลับเค้าด้วย
เมษาก็เป็นแฟนคลับนัตตี้นะ ชอบสไตล์การพิม
และแนวคิดค่ะ  **06**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

me_sa

• People Like This 70
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 02:52:23 PM »
เป็น FC การบ้านลุงนึก
การบ้านลุงนึกอ่านแล้วเคลิ้ม คิดไปไกล
และลุงนึกยังตอบเม้นท์โต้ตอบได้ฮาดี **30**

FC natty8888 ชอบสไตส์การพิมพ์
และแนวความคิดหลายๆอย่าง
ดูเป็นผู้หญิงที่มีพลังด้านบวกเยอะ

FC พี่ SLOW พี่ SLOW ตอบเม้น
ได้สุภาพมากๆ

FC พี่ tawans ที่ PM มาเตือน
ตั้งแต่เมเข้ามาในเว็บใหม่ๆ

เอาจริงๆก็ชอบหลายคนอยู่นะเนี่ย
**24**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 03:51:33 PM »
เพิ่งเล่นเวปนี้ไม่นานครับ

เลยขอฝากตัวเป็นแฟนคลับ

ของทุกคนไปก่อนครับ

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 10:06:01 PM »
ชอบทุกๆท่านครับ รักทุกๆคน **39**

ผมเป็นแฟนคลับ **36**