ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงครางนั้นสำคัญไฉน??18+  (อ่าน 3065 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
เสียงครางนั้นสำคัญไฉน??18+
« เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 03:19:22 PM »
โซส่งสัยมานานแล้วเวลาเล่นพลิกผ้าผ้าห่มกัน ทำไมผู้หญิงถึงคราง แล้วทำไมผู้ชายไม่คราง
 **40**

คืออะไรยังไง ผู้ชายไม่ซีสสสหรอค่ะ
 **40**

แล้วเวลาผู้หญิงครางเสียงดัง คือรำคาญมั๊ยคะ.  หนวกหูมั๊ยคะ  กลัวห้องข้างๆได้ยินมั๊ยค่ะ
 **40**

ปล. ที่ถามไปทั้งหมดนี้ไม่ใช่ประเด็น.....
ประเด็นคือ....กลั้นเสียงครางไม่ได้ทำยังไงดีค่ะ
 **02**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
Re: เสียงครางนั้นสำคัญไฉน??18+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 03:26:27 PM »
โซนี่นะมาแนว 18+ อีกแล้ว
แต่.... ของเมก็ทำให้ผู้ชายครางนะ **02**
เสมอภาคกันไป  **30**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

Sososoy

Re: เสียงครางนั้นสำคัญไฉน??18+
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 04:25:49 PM »
โซนี่นะมาแนว 18+ อีกแล้ว
แต่.... ของเมก็ทำให้ผู้ชายครางนะ **02**
เสมอภาคกันไป  **30**

แอร๊ยยยยยยย
แล้วแล๊ววววววววว
นี่แสดงว่าโซโดนโกงมาตลอดเลยนิ **19**

เผื่อว่าจะมีพี่ๆอยากคราง
เสาร์ อาทิตนี้ เมษายังว่างอยู่มั๊ยคร้าาา
 **36**

น้าเต่า

• People Like This 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 08:27:34 AM »
ก็ไม่หนวกหูนะครับ ให้ปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ตามสบาย  41

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 08:37:01 AM »
เสียงเพิ่มอรรถรส ในการฟัง **34**

แล้วเสียงจะบอกถึงเส้นชัย ให้รีบฮึดเพื่อจุดสูงสุด

เสียงมีประโยชน์ครับ มันบอกถึงทั้งสองฝ่ายไม่ว่าชายหรือหญิง ครับ **39**

เสียงดังได้ครับ ไม่ต้องอั้นนะครับ ปล่อยให้สุดๆไปเลยครับ   **06** **06** **06**

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 11:07:56 AM »
มาเกาะติดกระทู้ โอ๊ว เย้ๆ โอ๊วๆ เย.... **06**

ผช คงมีอารมณ์มีแรงกระตุ้นจากตรงนี้ด้วยแหละ บางคนชอบเสียงดัง บางคนชอบแบบธรรมชาติซี๊ดซ้าด พอเป็นพิธี  **34** แต่ไม่รู้สิแล้วแต่รสนิยมมั้ง  ส่วนตัวชอบเสียงแบบ sexy ขยี้ใจชายไม่ต้องร้องดังมาก(แหกปากแบบกลัวไม่ได้ยิน) เอาแค่เสียงเบาๆใกล้ๆหูแค่นี้ก็ส-ยิว-กิ้วไปถึงไหนต่อไหนละ **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

Sososoy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 04:04:14 PM »
ก็ไม่หนวกหูนะครับ ให้ปล่อยอารมณ์ได้เต็มที่ตามสบาย  41

รออยู่ค่ะ เมื่อไหร่จะไปปล่อย
ทุกวันนี้จีบใครได้แต่แห้ว
ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้คราง
 **21**

Sososoy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 04:09:02 PM »
เสียงเพิ่มอรรถรส ในการฟัง **34**

แล้วเสียงจะบอกถึงเส้นชัย ให้รีบฮึดเพื่อจุดสูงสุด

เสียงมีประโยชน์ครับ มันบอกถึงทั้งสองฝ่ายไม่ว่าชายหรือหญิง ครับ **39**

เสียงดังได้ครับ ไม่ต้องอั้นนะครับ ปล่อยให้สุดๆไปเลยครับ   **06** **06** **06**

กลัวห้องข้างๆจะไม่อยากฟังด้วยนี้สิ

โซมีปสก.นะ ได้ยินห้องข้างๆครั้งแรกคิดว่าทะเลาะกัน
เสียงฮาร์ดคอมาก
 **25**

Sososoy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 04:14:59 PM »
มาเกาะติดกระทู้ โอ๊ว เย้ๆ โอ๊วๆ เย.... **06**

ผช คงมีอารมณ์มีแรงกระตุ้นจากตรงนี้ด้วยแหละ บางคนชอบเสียงดัง บางคนชอบแบบธรรมชาติซี๊ดซ้าด พอเป็นพิธี  **34** แต่ไม่รู้สิแล้วแต่รสนิยมมั้ง  ส่วนตัวชอบเสียงแบบ sexy ขยี้ใจชายไม่ต้องร้องดังมาก(แหกปากแบบกลัวไม่ได้ยิน) เอาแค่เสียงเบาๆใกล้ๆหูแค่นี้ก็ส-ยิว-กิ้วไปถึงไหนต่อไหนละ **34**

รอโซหาเหยือได้ก่อนจะครางเบาๆดูบ้าง

ตอนนี้ก็ซ้อมไปพลางๆก่อน
อิ อิ๊ อิไต
โอ โอววว เยสสสสส
   **34**

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 10:13:23 PM »
มันต้องจริตเหมาะกันครับ

ถึงจะมีกามรสที่กลมกล่อม

บางคนไม่คลิกกัน  ครางเฟคไป

ก้อพาอีกฝ่ายเสียอารมย์

แบบหนังยุ่นนี่ก้อมากไป

ครางเหมือนทรมานจะตายให้ได้

พอดีๆสำหรับผมคือครางแบบเผ็ดร้อนเบาๆ

และปนๆไปด้วยการหายใจหืดหอบ

ทางปาก   เหมือนวิ่ง  100 ม   มาใหม่ๆ

ส่งอารมย์ความต้องการไปยังอีกฝ่าย

ด้วยสายตาเว้าวอน.....  ว่าฉันต้องการคุณแบบสุดหัวใจ

ระดมจูบกันเหมือนจะกลืนกินอีกฝ่ายไปพร้อมกับจังหวะจะโคน

ที่รับส่งกันเหมือนเป็นนักกีฬาที่ซ้อมกามกรีฑามาเป็นพันครั้ง

มือของทั้งสองก้อฟอนเฟ้นไปบนเนื้อแท้ของแต่ละฝ่าย

อย่างหมายจะให้เกิดการรับรู้ว่าฉันพึงใจในเรือนร่างของคุณขนาดไหน

อะไรผมของวะเนี่ย...  555  ขอโทษนะครับ

กระทู้ทำให้ผมธาตุไฟแตกซ่านนนนนนนนน