ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี พี่ ๆน้อง ๆ WLG Meeting วันพฤหที่ 29 กย. 59 นี้มาเจอกันนะครับ  (อ่าน 3160 ครั้ง)

wat012

• Hero Member
  • People Like This 576
สวัสดี พี่ ๆน้อง ๆ WLG Meeting วันพฤหที่ 29 กย. 59 นี้มาเจอกันนะครับ

**04**

ต้องขออภัยพี่ ๆน้อง ๆที่คุ้นเคยกันด้วยนะครับ ที่ผมหายไปจาก WLG นี้นานพอสมควร

ด้วยเหตุผลบางประการ หลัก ๆเลยก็คงเป็นเรื่องงานนะครับ
ต้องทำงานหนักขึ้น ก็เลยไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามาใน WLG แห่งนี้

“สบายดีนะ ด้วยความคิดถึง”

**36**

Wat012
อ๊อด

ก่อนหน้านี้ พี่เข้ ได้ไลน์เข้ามาชวนมาร่วมงาน Meeting วันที่ 29 กย. 59 นี้

ก็เลยขอถือโอกาสนี้ เชิญชวน พี่ ๆน้อง ๆชาว WLG ทุกคนมาร่วมงานกันให้ได้นะ

เป็นโอกาสดีที่ พี่ ๆน้อง ๆจะได้รู้จัก เห็นหน้าเห็นตากัน

และที่สำคัญเป็นโอกาสของน้อง ๆทุกคนที่บอกว่า ไม่มีพี่จ้างเที่ยวเลย หรือเจอแต่พีที่ไม่ค่อยดี คุยหาย คุยหาย คุยหาย หรือหลอกลวงต่าง ๆ จะได้มาเปิดตัวให้พี่ ๆได้รู้จัก เมื่อได้รู้จักกันแล้วโอกาสที่น้องจะได้รู้จักพี่ ได้พูดจากันในเบื้องต้น และพัฒนาต่อไปเพื่อนัดจ้างเที่ยว หรือจะไปไกลถึงขั้นดูแลกันก็เป็นไปได้

**25**

จะว่าไปแล้ว

น้อง ๆที่มาก็ไม่มีค่าใช้จ่ายอะไร จะเสียบ้างก็คงเป็นเวลา กับค่ารถเดินทาง แต่ในทางกลับกันสิ่งที่น้อง ๆจะได้กลับไป จะมากกว่าสิ่งที่น้องเสียไปอย่างที่น้องคาดไม่ถึงเลยนะครับ

สุดท้าย    **04**

ทราบมาว่าพี่เข้ไม่สบายต้องเข้าโรงพยาบาล ไม่สามารถมางาน Meeting ได้

“ขอให้พี่เข้ หายเร็ว ๆ และรีบกลับมาเป็นพี่ ๆที่น่ารักของน้อง ๆโดยเร็วด้วยนะครับ”

**39**

ท้ายสุด

คิดถึงน้อง ๆนะครับ 55 ไม่ลืม ๆ
ขอบคุณสำหรับน้องสาวที่น่ารัก ที่ทักทายกันมาด้วยนะ ถึงแม้ว่าพี่จะไม่ได้เข้ามาใน WLG นี้ก็ตาม

พี่ ๆขอละไว้ในฐานที่เข้าใจกันนะ

แล้วเจอกันนะครับ ตามลิงค์นี้เลยนะ

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=210177.0

Wat012
อ๊อด

**38**
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **39**  คิดถึงพี่อ๊อด นะคะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
น้องใหม่ในเวปนี้

แต่แก่งั๊กในเวปอื่น

มีสิทธิ์มั้ยครับ

Sososoy

• People Like This 261
มิได้ไปค่ะ ไปแล้วเกรงว่าจะหาที่ซุกหัวนอนไม่ได้
 **25**
เสียดายจัง

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
มิได้ไปค่ะ ไปแล้วเกรงว่าจะหาที่ซุกหัวนอนไม่ได้
 **25**
เสียดายจัง

มาป่าวโซ มานอนกับเมได้นะเมอยู่คนเดียว
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
See you later. **38**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

kaptan

• People Like This 1734
    พี่อ๊อดและทุกๆ ท่านครับ ผมมีเหตุด่วนที่ไม่สามารถไปร่วมงานมีทติ้งครั้งนี้ได้ ด้วยความเสียดายยิ่ง
แต่ขอสนับสนุนการจัดงานนะครับ เดี๋ยวค่อยหลังไมค์คุยกันว่าจะสนับสนุนการจัดงานอย่างไรนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
คุณหมอว่าจะให้กลับบ้านได้เร็วๆนี้ แต่ไม่ทราบจะมีแรงหรือได้วีซ่าออกมางานเลี้ยงตอนเย็นได้หรือไม่ โอกาสคงแทบจะไม่มี

ผมจองห้องจัดเลี้ยงไว้เรียบร้อยแล้ว ในชื่อ คุณเข้และคุณเล็ก

ขอให้พี่น้องมีความสุขในงานมีทติ้งครั้งนี้ครับ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
หนูอยากเจอพี่อ๊อดแค่คนเดียวนี่ หนูควรไปงานไหนดีคะ
 **39**

*พี่เข้ หายป่วยไวๆนะคะ หนุ่มเจ้าสำราญ ไม่อ่อนแอนานนะคะ
 **06**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
หนูอยากเจอพี่อ๊อดแค่คนเดียวนี่ หนูควรไปงานไหนดีคะ
 **39**

*พี่เข้ หายป่วยไวๆนะคะ หนุ่มเจ้าสำราญ ไม่อ่อนแอนานนะคะ
 **06**

ไปWLG Meeting ได้เจอท่านอ๊อดแน่ๆ พี่เขาดูน่ารักคราบบบบ

ปล. ฉกสาวจากท่านอ๊อดไม่ยากเท่าไหร่  ผมทำบ่อย 555
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ