ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี พี่ ๆน้อง ๆ WLG Meeting วันพฤหที่ 29 กย. 59 นี้มาเจอกันนะครับ  (อ่าน 3159 ครั้ง)

บัวบุรา

• Hero Member
  • People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
ก่อนอื่น แจนขอสวัสดีพี่อ๊อดนะคะ  ไม่ได้คุยกันนานเลย
และก้อขอให้พี่เข้หายไวไวนะคะ
แจนคงไม่ได้ไปร่วมงานแล้วเหมือนกัน เพราะงานประจำล้นตัวมาก
ฝากคนที่ไปสนุกเผื่อด้วยนะคะ **38**
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
หนูอยากเจอพี่อ๊อดแค่คนเดียวนี่ หนูควรไปงานไหนดีคะ
 **39**

*พี่เข้ หายป่วยไวๆนะคะ หนุ่มเจ้าสำราญ ไม่อ่อนแอนานนะคะ
 **06**

ไปWLG Meeting ได้เจอท่านอ๊อดแน่ๆ พี่เขาดูน่ารักคราบบบบ

ปล. ฉกสาวจากท่านอ๊อดไม่ยากเท่าไหร่  ผมทำบ่อย 555

แต่ฉกหนูจากพี่อ๊อดคงจะยากค่ะ
เพราะหนูรักเดียวใจเดียว
ติดใจใครแล้วติดนาน
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Aommi^^

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
คนแก่ๆ อย่างหนูไปด้วยได้ไหมค่ะพี่อ็อด เห็นว่าพี่ fredom จะไปด้วย อยากเจ๊อ อยากเจอ 41
และไหนจะพี่ตาหวานสุดหล่ออีก แหม่ะ ไม่อยากพลาดดดด **34**
ความสุขคนเรามันสั้นนัก..

Sososoy

• People Like This 261
มิได้ไปค่ะ ไปแล้วเกรงว่าจะหาที่ซุกหัวนอนไม่ได้
 **25**
เสียดายจัง

มาป่าวโซ มานอนกับเมได้นะเมอยู่คนเดียว
โซเมาแล้วเพี้ยนค่ะ
ถ้าไปแล้วเมา(รัก) เมษาลำบากแน่
 **30**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะงับ **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

wat012

• People Like This 576
**39**  คิดถึงพี่อ๊อด นะคะ

สวัสดีจ้าน้อง ปป คิดถึงเช่นกันจ้า

น้องใหม่ในเวปนี้
---
มีสิทธิ์มั้ยครับ

มีสิทธิสิครับ ด้วยความยินดี ๆ
แต่เห็นว่าน่าจะเลื่อนออกไปนะครับ

มิได้ไปค่ะ ไปแล้วเกรงว่าจะหาที่ซุกหัวนอนไม่ได้
 **25**
เสียดายจัง

เลื่อนแล้ว เผื่อจะไปได้นะ ลองดูอีกครั้งจ้า

See you later. **38**

สวัสดีจ้า น้องเมษา

พี่อ๊อดและทุกๆ ท่านครับ .....

สวัสดีครับพี่กัปตัน สบายดีนะครับ

คุณหมอว่าจะให้กลับบ้านได้เร็วๆนี้ .......
ขอให้พี่น้องมีความสุขในงานมีทติ้งครั้งนี้ครับ

สวัสดีครับพี่เข้ ขอให้หายเร็ว ๆนะครับ

หนูอยากเจอพี่อ๊อดแค่คนเดียวนี่ หนูควรไปงานไหนดีคะ
......
 **06**

55555
เจอมุกนี้ไปไม่เป็นเลย น้องจ๋อง

**39**

*พี่เข้ หายป่วยไวๆนะคะ หนุ่มเจ้าสำราญ ไม่อ่อนแอนานนะคะ
 **06**

ไปWLG Meeting ได้เจอท่านอ๊อดแน่ๆ พี่เขาดูน่ารักคราบบบบ

ปล. ฉกสาวจากท่านอ๊อดไม่ยากเท่าไหร่  ผมทำบ่อย 555

สวัสดีครับพี่ตาหวาน สบายดีนะครับ ผมกลับมาแล้วน้อง ๆของพี่ต้องระวังไว้ด้วยนะ

ก่อนอื่น แจน.....**38**

สวัสดีจ้าน้องแจน แจนสบายดีนะ

คนแก่ๆ อย่างหนูไปด้วยได้ไหมค่ะพี่อ็อด เห็นว่าพี่ fredom จะไปด้วย อยากเจ๊อ อยากเจอ 41
และไหนจะพี่ตาหวานสุดหล่ออีก แหม่ะ ไม่อยากพลาดดดด **34**

สวัสดีจ้าน้องออม เป็นยังไงบ้าง จบรึยัง

**25**
เสียดายจัง

มาป่าวโซ มานอนกับเมได้นะเมอยู่คนเดียว
โซเมาแล้วเพี้ยนค่ะ
ถ้าไปแล้วเมา(รัก) เมษาลำบากแน่
 **30**

สวัสดีครับน้องโซ คงมีโอกาสได้คุยกันนะครับ

ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะงับ **36**

สวัสดีจ้าแนต สบายดีนะ พี่อ่านที่เราเขียน ต้องชมเลย เก่ง ๆๆๆมากกกก

.
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
**39**  คิดถึงพี่อ๊อด นะคะ

สวัสดีจ้าน้อง ปป คิดถึงเช่นกันจ้า

น้องใหม่ในเวปนี้
---
มีสิทธิ์มั้ยครับ

มีสิทธิสิครับ ด้วยความยินดี ๆ
แต่เห็นว่าน่าจะเลื่อนออกไปนะครับ

**25**
เสียดายจัง

เลื่อนแล้ว เผื่อจะไปได้นะ ลองดูอีกครั้งจ้า

See you later. **38**

สวัสดีจ้า น้องเมษา

พี่อ๊อดและทุกๆ ท่านครับ .....

สวัสดีครับพี่กัปตัน สบายดีนะครับ

คุณหมอว่าจะให้กลับบ้านได้เร็วๆนี้ .......
ขอให้พี่น้องมีความสุขในงานมีทติ้งครั้งนี้ครับ

สวัสดีครับพี่เข้ ขอให้หายเร็ว ๆนะครับ

......
 **06**

55555
เจอมุกนี้ไปไม่เป็นเลย น้องจ๋อง

**39**

**06**

สวัสดีครับพี่ตาหวาน สบายดีนะครับ ผมกลับมาแล้วน้อง ๆของพี่ต้องระวังไว้ด้วยนะ

ก่อนอื่น แจน.....**38**

สวัสดีจ้าน้องแจน แจนสบายดีนะ

สบายดีที่สุดในสามโลกเลยค่ะ... **34**
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
คิดถึงพี่ wat012 จัง
 **39** **39** **39**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Pingpong2512

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มีอีกเมื่อไหร่ครับ ผมไปร่วมงานบ้าง