ผู้เขียน หัวข้อ: ❤สายฟรี...เชิญทางนี้จ้าาาา❤  (อ่าน 2440 ครั้ง)

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
❤สายฟรี...เชิญทางนี้จ้าาาา❤
« เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 09:00:10 AM »
สวัสดีค่ะ..วันนี้แนตตี้ แค่อยาก
จะนำเสนอพวกพี่ๆสายฟรี อิ อิ
แบบหา เพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว
เพื่อนซั่ม เพื่อนคุย แบบฟรีๆ
ไม่มีจ้าง คุยทั้งวัน ยันเที่ยงคืน
ไร้คำครหา  อิคึ อิไต **39**

แนตตี้ขอแนะนำ แอป
Badoo ,Wechat
Beetalk ,หาเพื่อนไลน์
Tagged ,Skout ,weplog
SayHi และอีกเพียบ ฝรั่งก็มี
คอลโชว์สดกันเลยทีเดียว

บรรดาเวปเหล่านี้
คุยฟรี หาเพื่อนแบบยาวๆ
ถูกใจก็ไปเที่ยว เฮฮา
หรือคลิ้กกันแบบว่า...
One night stand ก็มีนะคะ
มีทุกอาชีพ หลากหลายสาขา
บางคนคบเป็นแฟนกันจริงๆด้วย

ลองดูนะคะ มันง่ายกว่า
ที่จะมาหา อะไรฟรีๆในนี้

เพราะในนี้ เป็นเวป
"แลกเปลี่ยน" ผญ.เรา
ถ้าอยากทานข้าวฟรี
อยากเที่ยวฟรี อยากซั่มฟรี
ไม่ยากเลยจ้า สะกิดคนใกล้ตัว
ก็ได้แล้ว แต่เพราะมา"หางาน"ไง
ทุกอย่าง มันเลยต้องมีค่าจ้างโนะ

ทำไมต้องมาบอก..ก็เพราะ
พี่บางคนไม่เข้าใจไง..!!!?
เลี้ยงข้าว เลี้ยงหนัง
ยังต้องจ้าง อีกหราาาา ใช่ดิ
ก็เวปนี้ เวปหางานค่า 41

สาวๆที่เข้ามาหาเพื่อนๆพี่ๆ
คุยเที่ยว เฉยๆก็มีนะคะ แต่คิดว่า
ก็คงอยากคุยกะพี่ๆ ที่น่ารักๆ
ที่ไม่หวังฟัน..อะไรแบบนั้นมั้ง

จบละอ่ะ ลองดูจ้า ถ้าไม่อยากจ้าง
อีกทางเลือกนึง เพื่อความBalance
อุปสงค์-อุปทาน จะได้ตรงกันนะจ้ะ

❤~❤~ รักนะจุฟ จุฟ~❤~❤ **38**

ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
Re: ❤สายฟรี...เชิญทางนี้จ้าาาา❤
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 09:26:37 AM »
เน้นๆ ชัดๆ น่าปักหมุดเน๊อะะ
 ที่นี่ เวปนี้ เวปหางานค่า

สาว หนุ่ม ท่านใดหาเพื่อนคุย คงต้องไปหากันที่อื่นที่นี่หางาน

น้าเต่า

Re: ❤สายฟรี...เชิญทางนี้จ้าาาา❤
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 09:41:54 AM »
เน้นๆ ชัดๆ น่าปักหมุดเน๊อะะ
 ที่นี่ เวปนี้ เวปหางานค่า

สาว หนุ่ม ท่านใดหาเพื่อนคุย คงต้องไปหากันที่อื่นที่นี่หางาน
อุ้ยย เดี้ยวคุณแนต เข้าใจผิด ไม่ได้ประชดนะครับ มันช่วยย้ำเตือนตัวผมเองด้วย ด้วยความเคารพ จร้าา **26**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 10:57:45 AM »
แอบไหนมีผู้ชายหล่อล่ำกล้ามแน่นๆบ้างค่ะ **39**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 11:15:31 AM »
ของฟรีหน่ะมีค่ะ

แต่ถ้าอยากได้ ของฟรีที่ ขาว สวย หมวย อึ๋ม แล้วจะทำอะไรกับเค้าก็ได้ คงเป็นไปไม่ได้หรอกค่ะ

ของฟรี ต่างฝ่ายต่างมีสิทธิ์เลือกค่ะ เพราะเค้าไม่ได้เดือดร้อนอะไร
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

น้าเต่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 12:26:15 PM »

แต่ถ้าอยากได้ ของฟรีที่ ขาว สวย หมวย อึ๋ม แล้วจะทำอะไรกับเค้าก็ได้ คงเป็นไปไม่ได้หรอกค่ะ

ของฟรี ต่างฝ่ายต่างมีสิทธิ์เลือกค่ะ เพราะเค้าไม่ได้เดือดร้อนอะไร
ผู้ชายที่หวังฟรีแบบนั้นคงจะหล่อมากๆเลยนะครับ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 01:04:11 PM »

ผู้ชายที่หวังฟรีแบบนั้นคงจะหล่อมากๆเลยนะครับ

ไม่รุ้เหมือนกันค่ะ ว่าจะหล่อขนาดไหน แต่ธรรมดาของมนุษย์ก็มักจะมองว่าตัวเอง ดู ดีอยู่แล้ว

และคงคิดว่าแค่เลี้ยงข้าวต้องเอาคืนให้สมกับเงินที่เสียไปมั้ง

เคยมีกรณีเร็วๆ นี้มีน้องมาเล่าให้ฟัง หาเพื่อนกินแต่พอน้องแอดไป ขอรูปก่อน น้องให้ไป พอได้รูปบอกน้องว่านั่งอยู่ร้านแล้ว

แต่พอน้องบอกว่าขอเอาเพื่อนไปด้วย บอกกับน้องว่าเอาไว้วันหลังค่อยไปละกัน  **11**  แบบนี้คือไร

กินข้าวกับคนแปลกหน้าเอาเพื่อนไปก็ไม่ได้ น้องจะไปมีเงินแชร์หรืออาจจะมีเงินมากกว่าพี่ที่จะเลี้ยงก็ได้ค่ะ

แต่พอพี่มาแบบนี้ก็ทางใครทางมันดีกว่า เพราะจุดประสงค์พี่คงอยากแค่ได้น้องสาวเป็นเพื่อนกินข้าวแค่คนเดียว มีเพื่อนเยอะไม่ได้  **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 01:05:07 PM »

หน้าเห้ยเห้ยก็เยอะแยะไปมั๊งคะ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 06:39:17 PM »
จ้ะ..ใครมีประสบการณ์อะไร
ในโซเชียลแอปแชต มาแลก
เปลี่ยนกันขำๆได้น้า อยากฟัง
เม้ามอยอะไรก็ได้ค่า **36**

ส่วนเที่ยวฟรีนุมีโครงการนะคะ
แนตก็มีพี่ๆ ที่อยากเจออยู่
แบบมาเจอกัน ไม่ต้องจ้าง
แนตมีโปรเจคอยุ่คร่า 555
คงจะเดือน. พย.น่ะค่ะ  41

เดือนเกิดว่าจะหาพี่ๆ ไป
ทำบุญ ซื้อของไปให้
บ้านเด็กอ่อน /บ้านน้องหมาพิการ
ไรงี้ คือยืมควง 1 วัน พาแนต
ไปหน่อย ขนสเบียงไป  **36**

ไว้ใกล้ๆจะมานำเสนออีกทีค่า
ใครแนวๆเดียวกัน เผื่อมาแจม
นะคะลั้ลลาๆๆ...เชิ้บๆๆๆ  **02**

นานเนอะ คือนุผอมไม่ทันไง **25**

คิดว่าเท่าที่ ฟิตหุ่นมา ร่างกาย
จะ"แล้วเสร็จ"....ประมาณนั้นค่ะ
❤~❤~ **11** ~❤~❤
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 07:05:54 PM »
โปรเจคน้องแนตคนสวย พี่ขอช่วยเต็มความสามารถนะครับ เพราะส่วนตัวผมไม่มีลูก ผมก็อยากช่วยเหลือเด็กเล็กอยู่แล้ว ส่วนน้องหมานี่ ถือว่าเป็นสัตว์เลี้ยงอันดับ 1 ในดวงใจเลย ถ้าจะไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ จะสมทบทุนช่วยด้วยอีกแรง  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale