ผู้เขียน หัวข้อ: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ  (อ่าน 8729 ครั้ง)

Onemore111111

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 02:32:50 AM »
ตอนที่1
สวัสดีค่ะแรกเลยที่มาแชร์ค่ะ เพราะเราไม่สามารถบอกรึพูดอธิบายได้เลยค่ะ
ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่ายูสนี้ของน้องค่ะ ยืมน้องมา
หนูมีพี่ดูแล(สมมุติชื่อเปียก)คนนึงค่ะ เราเจอกันจากการจ้างเที่ยวค่ะ
ครั้งแรกที่เราคุยกันพี่เปียกตกลงนัดในอาทิตย์ถัดไปค่ะ
เพราะเรามีคิวคนจ้างก่อนหน้า แต่แล้วถึงวันนัดคนนี้นี้เสือกเบี้ยว เราก็โชคชะตากลั่น
แกล้งจังเลย และบังเอิญพอดีพี่เปียกทักมาขอเจอวันนี้เลย (ดีใจมากค่ะตอบรับแบบไม่
คิดชีวิตเลย555)
 วินาธีนั้นโอ้ยใส่ชุดไหนดีจ้าาอันนี้ก็ไม่สวยอันนั้นก็ไม่สวย
เราก็ใส่เสื้อยืดกางเกงเลยจร้าาาาาา รองเท้าผ้าใบ โชคดีสูงเลยดูokหน่อย
จากนั้นรีบบึ่งไปเจอ เราเจอกันที่ร้านไอศกรีมค่ะเขานั่งหันหลังค่ะ
(โอ้ยอกอีแป้นตื่นเต้นค่ะ) หน้าตาเป็นไงไม่สนเห็นข้างหลังดูแต่งกายสุภาพดี(คงพึ่งเลิกงาน)
จากนั้น ใช่ปะคะ(หนูถาม)
   คือรุ้กันยุแล้วอะนั่งหัวโดด แต่พอถามเป็นพิธีการอุ้ยพิธีกร 5555
 จากนั้นก็คุยกันนิดนึง พี่เขาก็สุภาพดีดูภูมิฐานอายุโตแล้ว(แอบมองตีนกานิดนึง)
ก็ไม่รุ้จะทำอะไรดี เลยไปดีหนังกันค่ะ เราเลือกดูหนัง....จำได้แต่จำชื่อไม่ได้ค่ะแต่ไม่มัน
เราเลยชวนกันออกโรง แต่ตอนนั้นหนูไม่อยากออกเลยเพราะหนูเสียดายค่าตั๋ว(งก)
พี่เปียกเลยบอกว่าเสียเวลาดูไปก็ไม่คุ้ม ไปหาร้านอาหารนั่งคุยกันดีกว่า(หนูก็อืมๆๆได้หมด)
ต่อจากนั้นเราก็เดินออกมาเลยจร้าไปที่รถ
พอยุบนรถ พี่เปียกแกก็พูดว่า วันนี้ถือว่าตัดสินใจถูกที่ไม่ไปงานเลี้ยงเพราะพี่เลือกที่จะมาเจอตูด(สมมุติหนูชื่อตูด)
ตูดเลยถามว่าทำไมหรอคะ
พี่เปียก ไม่รุ้สิแต่รุ้สึกคิดถูกแล้วตูดหน้าตาไม่เหมือนในรูปเลย
ตูด. ทำไมหรอคะพี่มันหลอกขนาดนั้นเลยหรอ
เปียก ก็หนูส่งรูปอะไรมาก็ไม่รู้ไม่สวยเลยอะ
ตูด แล้วนัดทำไมคะ
เปียก พี่ไม่สนอะพี่เจอมาเยอะอะแต่งๆรูปทั้งนั้นก็เหมือนๆกันหมด
ตูด หนูขี้เหล่หรอคะ
เปียก เปล่าพี่ว่าตูดไม่เหมือนในรูปอะ สวยีกว่าในรูปอีก
ตูด ยิ้นหน้าบาน
ตัดฉากมาที่ร้านอาหาร กินปกติ เพลงเพราะมากบรรยากาศดี ไม่ดีคือชุดกุเอง5555ไม่เข้ากับสถานที่เลย
พี่เปียกใส่ชุดเชิ๊ตแขนยาวสุภาพ(เดกแว๊นชัดๆ)
กินๆๆคุยๆๆนั้นๆนี้ๆ (เริ่มขี้เกียจพิมง่วงแระค่อยมาอัพต่อ555)
พูดถึงพอนึกถึงย้อนไปก็พิมไปยิ้มไปนะแม้ตอนนี้เราจะเลิกกันแล้วก็ตาม **19** **19**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 06:16:35 AM »
มารออ่านค่า **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 10:35:58 AM »
น้องเขียนน่าติดตามเพราะมีอารมณ์ขำๆตลอดช่วงเลย

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 10:54:56 AM »
อืม....น้องตูด.   ทำให้นึกถึงตัวการ์ตูนในด๊อกเตอร์สลัมเลย    มนุษย์ดาวตูดใส่แว่น.  **25**

พระเอกของเรื่องชื่อเปียก.  เดินด้วยกันก็ ตูดเปียก หรือ เปียกตูด.  เข้ากันดีจริงๆ.   **24**

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 11:23:23 AM »
อืม....น้องตูด.   ทำให้นึกถึงตัวการ์ตูนในด๊อกเตอร์สลัมเลย    มนุษย์ดาวตูดใส่แว่น.  **25**

พระเอกของเรื่องชื่อเปียก.  เดินด้วยกันก็ ตูดเปียก หรือ เปียกตูด.  เข้ากันดีจริงๆ.   **24**
ฮ่ามาก **30** ตั้งแต่อ่านกระทู้มา กระทู้นี้ฮ่าจริงๆ  **34** รออ่านอยู่นะคะ มาอัพเร็วๆ นะ
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

BaBeer

• People Like This 82
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 11:32:46 AM »
 **40**
หาน้องนัดประจำย่านรังสิต องค์รักษ์ บ้านนา นครนายก
หรือระแวกใกล้เคียง ทุกอย่างขอเป็นความลับของคนสองคน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:09:44 PM »
 **36** **36**
ตอนที่2
อะเครจร้าาพึ่งจะว่างต่ออค่ะ
มะคืนคิดชื่อละครไม่ออกจริงๆค่ะ555 พึ่งรุ้ตูดเปียก555 เปียกตูด
...................................................
หลังจากทานอาหารเสร็จโอ้ยยย อยากจะบอกว่าร้านอาหารก็โรแมนติกดีมาก
เคล้าคลอเสียงเพลงมากนิ่มนวลชวนละเมอ นักร้องก็ร้องเพลงเพราะจัง อาหารก็ดีเลิศ
 แต่ที่ไม่ดีคือ แต๋นนนนนนนนนน...(เสียงเรือ)เวลาเเล่นผ่าน ขนาดร้านอยู่สูงก็ได้ยินอยู่พอให้เล่นมุขขำขัน
 (แต่จำเสียงเรือหางยาวไม่ได้แล้ว)
เปียก เป็นยังไงบ้างตูดชอบมั้ย
ตูด อุ้ยยพี่คือมันดีมากเลยค่ะเพลงก็เพราะมากไม่น่าเชื่อว่าในซอกหลืบลึกขนาดนี้จะมีร้านอาหารดีๆอยู่
เปียก ปกติเต็มนะตูดต้องจอง
฿&(แอท)&&(แอท)(แอท)€*%*€€+*%<>'วะ เม้ามอยหอยสังข์
ดึกแระเราก็อยากกลับแล้วหละเลย ชวนกันกลับ
(เปล่าหรอกร้านปิดเหลือโต๊ะตูดเปียกโต๊ะเดียว)
จากนั้นก็กลับค่ะ
ตัดฉากตอนอยู่บนรถเลย
ตูดสังเกตหลายรอบแล้วว่าพี่เปียกจะถามว่าไม่คิดจะหาคนดูแลหรอเราก็ตะหงิดๆแหละ
(ชอบละสิมั่นหน้าไปอีกค่ะ)
ตูด อ้ออก็คิดๆนะคะพี่แต่ยังก่อน เพราะพี่ๆที่จะมาดูแลตูดต้องชอบตูดและรู้จักตูดก่อน
และที่สำคัญตูดก็ต้องโอเครกับเขาด้วย เรื่องเงินอาจจะสำคัญ แต่ที่สำคัญกว่าคือความรู้สึกของตัวเอง
 ตูดไม่ชอบฝืนหรือเฟคเพราะมันคงอยู่ไม่นาน แม้ตังจะมากเท่าไหร่ ขอความรู้สึกดีๆด้วย
ส่วนเซ็กมันเป็นข้อเเลกเปลี่ยนยุแล้วแต่ขอแบบตูดเต็มใจอะค่ะ และตูดก็จะมีพี่เขาคนเดียวค่ะ
(นางเอกปะหละ) แต่ตูดคิดแบบนี้จริงๆนะ
เปียก ใช่ๆๆๆพี่ก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน ตูดนี้ดีเนาะบางคนเขาดูแลซ้อนหลายคนมาก
ตูด อะไรคะคือดูแลซ้อน(ไม่ได้ดัจริตแต่ตอนนั้นคือกุไม่รุ้จิงๆๆๆค่าาาคิดในใจ)
เปียก ก็มีหลายๆคนไงตูด บางทีไปกับพี่ยังไปอ่อยคนอื่นเลย พี่ไล่กลับเลยนะ
ตูด ก็เกินไปปะคะยังจะอ่อยคนอื่นอีกหรอ เราควรให้เกีรยติคนที่มากับเราคนที่นั่งกับเราที่สุดนะคะ
ตัดมาที่ประโยคเด็ด
เปียก แล้วตูดไม่คิดอยากหาคนดูแลบ้างหรอ **34** **34**
(เอาไงเอากัน) แล้วพี่เปียกไม่หาน้องๆหรอคะ **36** **36**
เปียก ก็หาๆยุอะ **02**
(ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหละ(

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:30:04 PM »
ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหละ(

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:37:29 PM »
ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหละ(

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:38:49 PM »
ทำไมตูดอัฟกระทู้ไม่ได้คะ ลองหลายรอบแล้วอะ **05**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:40:11 PM »

ฮ่ามาก **30** ตั้งแต่อ่านกระทู้มา กระทู้นี้ฮ่าจริงๆ  **34** รออ่านอยู่นะคะ มาอัพเร็วๆ นะ
ขอบคุณมากๆค่าพึ่งเขียนครั้งแรกในชีวี แบบนี้มีกำลังวังชาเลย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:43:39 PM »
**36** **36**
ตอนที่2
อะเครจร้าาพึ่งจะว่างต่ออค่ะ
มะคืนคิดชื่อละครไม่ออกจริงๆค่ะ555 พึ่งรุ้ตูดเปียก555 เปียกตูด
...................................................
หลังจากทานอาหารเสร็จโอ้ยยย อยากจะบอกว่าร้านอาหารก็โรแมนติกดีมาก
เคล้าคลอเสียงเพลงมากนิ่มนวลชวนละเมอ นักร้องก็ร้องเพลงเพราะจัง อาหารก็ดีเลิศ
 แต่ที่ไม่ดีคือ แต๋นนนนนนนนนน...(เสียงเรือ)เวลาเเล่นผ่าน ขนาดร้านอยู่สูงก็ได้ยินอยู่พอให้เล่นมุขขำขัน
 (แต่จำเสียงเรือหางยาวไม่ได้แล้ว)
เปียก เป็นยังไงบ้างตูดชอบมั้ย
ตูด อุ้ยยพี่คือมันดีมากเลยค่ะเพลงก็เพราะมากไม่น่าเชื่อว่าในซอกหลืบลึกขนาดนี้จะมีร้านอาหารดีๆอยู่
เปียก ปกติเต็มนะตูดต้องจอง
฿&(แอท)&&(แอท)(แอท)€*%*€€+*%<>'วะ เม้ามอยหอยสังข์
ดึกแระเราก็อยากกลับแล้วหละเลย ชวนกันกลับ
(เปล่าหรอกร้านปิดเหลือโต๊ะตูดเปียกโต๊ะเดียว)
จากนั้นก็กลับค่ะ
ตัดฉากตอนอยู่บนรถเลย
ตูดสังเกตหลายรอบแล้วว่าพี่เปียกจะถามว่าไม่คิดจะหาคนดูแลหรอเราก็ตะหงิดๆแหละ
(ชอบละสิมั่นหน้าไปอีกค่ะ)
ตูด อ้ออก็คิดๆนะคะพี่แต่ยังก่อน เพราะพี่ๆที่จะมาดูแลตูดต้องชอบตูดและรู้จักตูดก่อน
และที่สำคัญตูดก็ต้องโอเครกับเขาด้วย เรื่องเงินอาจจะสำคัญ แต่ที่สำคัญกว่าคือความรู้สึกของตัวเอง
 ตูดไม่ชอบฝืนหรือเฟคเพราะมันคงอยู่ไม่นาน แม้ตังจะมากเท่าไหร่ ขอความรู้สึกดีๆด้วย
ส่วนเซ็กมันเป็นข้อเเลกเปลี่ยนยุแล้วแต่ขอแบบตูดเต็มใจอะค่ะ และตูดก็จะมีพี่เขาคนเดียวค่ะ
(นางเอกปะหละ) แต่ตูดคิดแบบนี้จริงๆนะ
เปียก ใช่ๆๆๆพี่ก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน ตูดนี้ดีเนาะบางคนเขาดูแลซ้อนหลายคนมาก
ตูด อะไรคะคือดูแลซ้อน(ไม่ได้ดัจริตแต่ตอนนั้นคือกุไม่รุ้จิงๆๆๆค่าาาคิดในใจ)
เปียก ก็มีหลายๆคนไงตูด บางทีไปกับพี่ยังไปอ่อยคนอื่นเลย พี่ไล่กลับเลยนะ
ตูด ก็เกินไปปะคะยังจะอ่อยคนอื่นอีกหรอ เราควรให้เกีรยติคนที่มากับเราคนที่นั่งกับเราที่สุดนะคะ
ตัดมาที่ประโยคเด็ด
เปียก แล้วตูดไม่คิดอยากหาคนดูแลบ้างหรอ **34** **34**
(เอาไงเอากัน) แล้วพี่เปียกไม่หาน้องๆหรอคะ **36** **36**
เปียก ก็หาๆยุอะ **02**
(ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหละ(
ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหตะแก่หื่นใช่ปะ)
฿(แอท)(แอท))(:)(แอท)(แอท)98(,:/. เม้ามอยหอยสังข์
พี่เปียกมาส่งถึงที่พักค่ะ เราอยู่กันคนละฝากฝั่งของท้องฟ้าค่ะ พี่เปียกจ้างเที่ยวในราคา****
* กราบบเลยจร้าาา ไม่ได้หน้าเงินนะแต่เขาให้เองอะใครได้เงินก็ดีใจปะวะ 555555
และก็นั่งคุยบนรถแป๊บนึง
และก็บ๊ายบาย ขับรถดีๆนะคะ
(ครั้งแรกที่เจอพี่เปียกอยากจะบอกว่าเฉยๆไม่ได้ชอบเลย
แต่ไม่ได้แอนตี้ค่ะ ) คิดว่าเราคงไม่พัฒนาความสัมพันธ์ค่ะ
แต่จะบอกว่าตลอดระยะเวลาพี่เปียกไม่มีมาแต๊ะอั่งรึจับมือหรือมาถูกเนื้อต้องตัวกันเลยค่ะ
ไม่ได้แสดงความหื่นใดๆออกมาให้ตูดสัมผัสได้เลยค่ะ
 ตูดคิดนะคะว่าคงนกเขาไม่ขัน5555รึตูดไม่ใช่สเป๊ก
 คือตูดแต่งแว๊นมากค่ะยอมรับวันนั้นอะ .....
 แต่ตูดไม่แว๊นนะ ตูดว๊อนซะมากกว่า อิอิ
และก็มีคุยไลกันปกติแต่ไม่มากมาย และเว้นวันพี่เปียกก็จะชวนจ้างเที่ยวอีกจร้าาาาาา
 (ไปซิคะรอไรคะ55555รอบนี้ฉันจะสวยจัดเต็มในความคิดตูดนะคะ)
ฝากด้วยนะคะเดี๋ยวมาอัฟๆๆ รับรองมันและสงสารตูดแน่นอนค่ะ รึอาจจะไม่ก็ได้
มีฉากเหมือนในละครทีวีก็เก๋ไปอีกจร้าา มีมอมตัวเองอีก555
ถ้าพี่เปียกอ่านอยู่ พี่เปียกไม่ต้องห่วงนะคะตูดไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวทั้งนั้นในเว็บนี้
ตูดตัวคนเดียวค่ะ
และพี่เปียกเป็นคนดีที่น่าเกรงขามมากๆ ตูดจะไม่ทำอะไรให้พี่เเปดเปื้อนราคีแน่นอนค่ะ
 ตูดสัญญา ตูดเป็นคนดีพี่ก็รู้ ตูดแค่คิดถึงพี่ค่ะและมาแชร์ความรักความรู้สึกดีๆ
ที่เกิดขึ้นจากเว็บนี้ว่ามีอยู่จริง แม้วันนี้จะเลิกกัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:45:59 PM »
น้องเขียนน่าติดตามเพราะมีอารมณ์ขำๆตลอดช่วงเลย
บางอารมณ์จะร้าพี่ แต่ด้วยความขี้เล่นของตูด555 **34**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:46:54 PM »
มารออ่านค่า **36**
ขอบคุณค่าตูดฝากด้วยนะคะ แค่แวะมาแชร์ค่าา

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:54:14 PM »
ขอตามอ่านนะครับ น้องเขียนเรื่องราวได้น่าอ่าน น่าติดตามครับ

เงิน/ความรัก ก็ไม่อาจทำให้คบกันต่อได้

รออ่านว่าเพราะอะไร...

**40**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:00:22 PM »
อ่านสนุกมากเบย
น้องตรูดดดดดจ้า
รออ่านจนจบ..บ
อัพไวๆเน้อ  **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:27:27 PM »
ขอตามอ่านนะครับ น้องเขียนเรื่องราวได้น่าอ่าน น่าติดตามครับ

เงิน/ความรัก ก็ไม่อาจทำให้คบกันต่อได้

รออ่านว่าเพราะอะไร...

**40**
ค่ะพี่ขอบคุณมากๆๆค่ะ ใช่ค่ะทั้งที่ตอนแรก...จุ๊ๆไว้ก่อน
เดี๋ยวว่าจะอัพนะคะ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:48:39 PM »
อ่านสนุกมากเบย
น้องตรูดดดดดจ้า
รออ่านจนจบ..บ
อัพไวๆเน้อ  **36**
ขอบคุณค่ากำลังเรียบเรียง555 รุ้สึกจะหลายตอนไป
กลัวจะรำใยตูเอาซะก่อน จะพยายามปั่นค่ะ
พิมไปคิดถึงพี่เปียกไปค่ะ

hour4u

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 01:20:39 AM »
น้อง ตู..ด เล่นขี้ เอ๊ยขี้เล่น กับ ขี้เปียก ม่ายช่ายดิ พี่เปียก แสนสุภาพ
ลงเอยด้วยการจากลา ผมขอตามติดหาสาเหตุด้วยคนนะครับ

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 11:21:28 AM »
เขียนได้น่าติดตามมากครับ มาแชร์ประสพการณ์ดีๆครับ

รอติดตามอ่านครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:56:50 AM »
น้อง ตู..ด เล่นขี้ เอ๊ยขี้เล่น กับ ขี้เปียก ม่ายช่ายดิ พี่เปียก แสนสุภาพ
ลงเอยด้วยการจากลา ผมขอตามติดหาสาเหตุด้วยคนนะครับ
ขอบคุณค่ะอัฟหชายครั้งแล้วพิมและหายไปกับตามันขึ้วว่าผิดพลาด
โมโหจะเขวี้ยงโทรศัพท์ทิ้ง เพราะรำใย คิดไปมาเสียดายมากกว่า
จร้าฝากด้วยค่ะตูดก็งงๆ ค่ะ555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:57:52 AM »
เขียนได้น่าติดตามมากครับ มาแชร์ประสพการณ์ดีๆครับ

รอติดตามอ่านครับ
ขอบคุณค่ะ
เขียนครั้งแรกเลยในชีวิตของตูด

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 02:50:03 AM »
ต่อค่ะ ตอนที่3
อะจร้าาในวันนี้ที่นัดกับพี่เปียกก็มาถึง
ไม่ต้องถามค่ะว่าจัดเต็มมั้ย  **34** **34**เบาๆค่ะ
ตูดก็ลอนผมยาวๆของตูด ใส่ชุดเซทเสื้อคล้ายเกาะอกแต่มีสาย(เขาเรียกเกาะอกมั้ย)
และก็ กระโปรงเข้าเซท รัดรูปพอเห็นสรีระ ตูดของตูด **06**
อกก็ดันนิดๆๆ ก็ไม่นิดหรอกค่ะดันเยอะอยู่  **11**พอให้เปนอาหารตาของพี่เปียกให้ตื่นใจเล่น **30**
ถึงเวลา ใช้โทรศัพท์เรียกรถมารับถึงหน้าประตูตึกเลยจร้า(จะไม่ยอมเสียเหงื่อรึเดินให้หมาหอนค่ะเดี๋ยวแป้งลอก)
ถึงเวลา ไปค่ะขึ้นรถ ไปร้านอาหารแห่งนึง ที่พี่เปียกก็ช่างสรรหา **24** **24**
..............
สมมุติว่าถึงหน้าร้านแล้ว
วินมอไซ ก็มองคนขายของไก่ย่างก็มอง (แปลว่ากุสวย)รึเปล่าวะ **40**
ก็เอ๋อๆค่ะเพราะตูดไม่เห็นร้านที่พี่เปียกบอกและแท๊กซี่จอดหน้าปากทางเข้าร้าน
(เดินซิคะรอราชรถมารับหรอ **01**)
พอเดินไปถึงร้านเห็นแระพี่เปียกนั่งอยู่ในร้านติดกระจกใสทางเดิน
ตูดก็เดินไปนั่งเลยค่ะ โต๊ะรอบๆก็กันมองมาที่โต๊ะตูดกับพี่เปียก
(ไม่ต้องถามก็พอจะรุ้ **25**)
ก็กะจะแกล้งยกมือสวัสดีพี่เปียกซะหน่อยกลัวคนมองหนักกว่าเดิม5555
เราก็กินๆดื่มๆๆคุยๆโอ้ยสนุกมายมายค่ะ. กรอกตาวน2รอบ!!! **21**
พอ4ทุ่มตูดก็รุ้สึกอยากกลับแล้ว แต่พี่เปียกยังโอเครยุกินดื่มชิวๆ
ตูดก็ตามใจพี่เปียกจร้า ตูดได้หมดค่ะ คุยเล่ยเฮฮาไปเรื่อยค่ะ **13**
จากนั้น ร้านจะปิดแระค่ะ (ก็กลับซิคะรออะไร รึจะเก็บร้านช่วยเขาก็ตามใจค่ะ)
และพี่เปียกก็ขออณุญาติไปส่งเหมือนเดิมคนละฝากฝั่งของท้องฟ้า
บทสนธนาระหว่างยุบนรถคร่าวๆ
เปียก ตูดคิดอยากรับจ้างเที่ยวอย่างเดียวหรอ
        ไม่คิดหาคนดูแลหรอ **36** **36**
ตูด.   (คิดในใจกุดูออกนะพี่เปียกคิดอะไรยุ555)อ้อค่าาาคิดอยุ่ค่ะ
เปียก. แล้วไม่เจอบ้างหรอ **02**
ตูด.    ตูดยังไม่พร้อมค่ะ มีแต่ให้นัดเจอและ(ไปเยเย้เยเย้เย)ต่อที่โรงแรมเลยค่ะ
         ตูดอยากศึกษาก่อนค่ะ ตูดทำใจไม่ได้ถ้าจะให้ตูดนอนกับคนที่ไม่รุ้จัก
         แม้ตูดจะเดือร้อนแค่ไหนก็ตามยังไงก็ศึกษาก่อน ส่วนเซกยังไงก็ต้องมีแน่นอน
เปียก  อ้ออเหมือนกันเลย ถ้าไม่โอเครพี่รุ้สึกว่ามันไม่ได้ฟิวอะ ถ้าเราถูกใจชอบกันยังไง
         ก็ต้องได้อยุ่ดี  **25**
คือแบบพี่เปียกจะพูดอารมประมานว่า พี่อยากดูแลตูดนะ (มั่นหน้าไปอีกกุ) แต่ยังไม่กล้า
 คงกลัวไก่ตื่น 5555 เปล่าหรอกเขาเรียกผุ้ชายวางฟอร์ม เป็นคนพูดน้อยด้วย
 ก็คุยๆกันไปเรื่อยจนถึงที่พักและจอดคุยกันนิดนึง
เปียก พี่โอเครกับตูดนะมีอะไรให้พี่ช่วยก็บอก เราลองมาคุยมาศึกษากันก่อนมั้ย
ตูด (อ่อไม่เป็นไรค่ะคิดในใจ555) ค่ะพี่ตูดก็โอเครค่ะแต่ตูดยังไม่พร้อมตูดมีเรื่อง
    ที่ต้องบอกพี่ก่อน ความจริงหลายๆอย่าง เพราะตูดคิดว่าพี่อาจจะรับไม่ได้
เปียก อะไรอะ (เราก็ไม่ยอมบอกเพราะไม่พร้อมไม่กล้าที่จะบอกจริงๆ)
ตูด ดูแลตูดไหวหรอ ค่าหอค่าเทอมก็แพง) ค่ากิน ตูดว่าพี่คิดดีๆก่อนเถอะค่ะเอาให้มั่นใจ
เปียก ไหวสิพร้อมพยักหน้า  **25** **25**
ตูด ขอกลับไปคิดก่อนตูดยังไม่พร้อมค่ะ(แอบรุ้สึกดีขึ้นมาอีกระดับ) **32**
เปียก โอเครงั้นพี่รอได้ ตูดทำให้พี่เปิดใจหลังจากเลิกกับคนนั้น
ตูดก็ยังไม่พร้อมอยู่ดีค่ะรอตูดมั่นใจและตัดสินใจในเรื่องที่ตูดยังไม่บอกพี่
ตูดคิดว่า จะดูแลกันตูดก็อยากสบายใจในเรื่องของตูด และอีกอย่างตูดไม่ได้เล่นตัวนะคะ
พี่สามารถคุยรึเจอคนอื่นได้ตามสบายได้เลย ตูดแค่ยังไม่พร้อม
เปียก ไม่เป็นไรพี่รอได้ (คำตอบเดิม)ลองคุยกันไปก่อน
คุยกันนั้นนี้..... สมควรแก่เวลาแยกย้ายซิคะรออะไร ง่วงค่ะแต่ไม่กล้าพูด555

.....การเจอกันในวันนี้ก็จากที่ไม่เคยชอบแต่ไม่ได้แอนตี้ ก็รุ้สึกโอเครกับพี่เปียกขึ้นนิดนึงเพราะ
พี่เปียกไม่เคยเร่งรีบ หรือบายๆๆ หรือเธอไม่เอาฉันไม่สน ไม่เคยแสดงท่าทีให้รุ้สึก
พี่เปียกก็ดีค่ะไม่ได้แตะเนื้อต้องตัวใดๆ ไม่ได้พูดจาไรลวนลามเรา ฟอมเยอะค่ะ
ตูดกับพี่เปียกอายุห่าง20+ กว่าปี แต่ด้วยที่พี่เปียกีมีสง่าราศรี เลยดูไม่แก่มาก
ถามว่าเริ่มคิดให้พี่เปียกดูแลมั้ย ไม่ได้คิด แต่ถามว่าเดือดร้อนมั้ย ก็พอถูไถไปได้ค่ะ
ก็สำหรับจ้างเที่ยวรอบ2 ก็จบลงเพียงเท่านี้ อาจจะยังไม่ได้รู้สึกว่ารักหรือชอบ
แต่รู้สึกได้ ว่าพี่เปียกเป็นคนที่ok

อย่าว่าตูดช้านะคะ ตูดอยากแชที่มาที่ไปที่จบ เก็บไว้เป็นไดอารี่ตุ๊ดซี่ค่ะ(เกี่ยวมั้ย)
การเจอกันพรุ่งนี้ค่ะ รอบหน้าเริ่มตกหลุมพรางคนแก่แระ

hour4u

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 07:43:05 AM »
อ่ะห๊า..,มีหลุมพรางที่ขี้เปียก วางดักน้องตูดด้วยหรือ ?
เอ๊...แต่สมัยก่อนเวลาจะถ่ายหนัก ก็ต้องพาตูดไปอีลงหลุมนี่นา
แค่ฮาฮา อย่าคิดมาก
ตามอ่านอยู่ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 09:11:55 AM »
อ่ะห๊า..,มีหลุมพรางที่ขี้เปียก วางดักน้องตูดด้วยหรือ ?
เอ๊...แต่สมัยก่อนเวลาจะถ่ายหนัก ก็ต้องพาตูดไปอีลงหลุมนี่นา
แค่ฮาฮา อย่าคิดมาก
ตามอ่านอยู่ครับ
อาจจะไม่ใช่หลุมพราง แต่เราดันอยากตกลงไปอยู่ในหลุมเองมั้งคะ
แซวได้ค่ะตูดชอบ 555 เฮฮาปาต๋องโก๋

Yodrak

• People Like This 108
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 02:14:39 PM »
แต่เด็กจนโต ลุงไม่ชอบเปียกตูด หรือตูดเปียก ... ไม่เคยคิดว่า เรื่องตูดเปียก จะทำให้เร้าใจได้ขนาดนี้

รอติดตามนะวันที่ตูดไม่เปียกนะครับ
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

NYX

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2016, 02:00:18 PM »
 **03** มัยหายไปนานจัง รออ่านๆ

Nine10

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 49
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 10:36:12 AM »
 **01** **01** **01**

รอตอนต่อไปจน

ตูดเปียกหมดแล้ว

**19** **19** **19**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 04:48:33 PM »

ขอโทษทีค่าที่ผ่านมา มัวยุ่งเรื่องย้ายที่อยู่ค่ะ เรื่องเรียนอีกวันนี้จะมาอัฟสัญญาค่ะแล้วจะพยายาม แชร์ให้ได้มากสุด
ช่วนนี้น้องตูดจิตใจ ไม่ปกติค่ะ รู้สึกว่า จิตใจเป็นนางฟ้า เกี่ยวมั้ยคะ **02** **02**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 04:51:23 PM »

ขอโทษค่ะที่ผ่านมาหายไปมัวแต่ยุ่งหลายเรื่อง ทำเอาปวดหัว สัญญาวันนี้จะมาอัฟค่ะ
น้องตูดสัญญาค่ะ ตูดหมึกตูดขาวตูดโอ่งก็ว่ากันไป ตูดเปียกขี้เกียจเปลี่ยนกางเกงค่ะแฉะน่าดู55 **08** **08**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:44:02 AM »
ต่อออค่ะจากฉบับ3
หลังจากที่ตูดเจอพี่เปียกไปสองครั้งก็ทำให้ตูดได้รู้จักพี่เปียกมากขึ้น
ในระดับที่คุยกันหยอกเล่นได้พี่เปียกดูเป็นคนที่ เรียบเรียบง่ายง่ายพยายามชวนเราคุย
แต่ไม่บ่อยจนน่ารำคาญ และแล้วก็มีเหตุที่จะต้องเจอกันในครั้งที่สามเกิดขึ้น
เป็นอะไรไม่ได้นอกจากตูดจร้าาาาาา คิดหาใครไม่ออกขี้เกียจคุยกับคนใหม่
และแล้วพี่เปียกก็คือคนโชคดีคนนั้นที่มาได้ช่วยน้องตูดคนนี้ในการเดือดร้อนครั้งนี้นะคะ (ดีใจละสิอะ55)
พอดีตรงกับตรุษจีนพอดีโอ้ยได้สองเด้งคิดในใจ
เราก็ไม่กล้าขอหรอกค่ะก็เขินเขินอายอาย แม้แต่ปลายเล็บพี่เขาก็ไม่เคยได้แตะต้องตัวเรา
 ได้เพียงแค่จ้องตากันเท่านั้นเป็นวินาที เป็นคราวไป
เราก็จะทำยังไงดีน๊าาาาาให้เงินมามาหาฉันที(ร้องเพลง)
เราก็คิดเนื่องจากที่ว่าถ้าเราขอเงินเข้าไปแล้วเค้าจะต้องซั่มๆเราหรือเปล่าก็แอบกลัวนิดนึง
โอ้ยจะเสียตัวให้ชายหนุ่มสุด(สวนทาง)ที่เคยมีมาจะเป็นยังไงนะ
เค้าจะว่าเราหน้าเงินหรือเปล่าถ้าเราขอแต่เงินแต่ไม่ให้เสียตัวแล้วก็คิดไปเรื่อยเลยจ้า
รวบรวมทำใจอยู่ประมาณสองวันเต็มเต็ม
เมื่อตัดสินใจได้ก็ LINE ไปหาเลยจ้า
พี่เปียกคะน้องมีเรื่องให้ช่วยได้ค่ะ(มโนเอาว่าเสียงนางเอกมาก555และเศร้ามาก)
พี่เปียกตอบกลับมาท่านใดโอเคเดี๋ยวพี่ไปหานะวันนี้
........และแล้วตอนเย็นก็มีรถมาจอดที่ลานจอดรถตรงที่พักที่ประจำที่พี่เปียกเคยจอด
ตูดพี่ถึงแล้วนะอยู่ลานจอดรถ
โอเคค่ะพี่เปียกเดี๋ยวตูดลงไปค่ะ
ก็เช็คนิดนึง ใส่น้ำหอมสุด(ฉุนสลัด) เช็คผม ตาแบ๊วยัง ผมปังยัง นมยัดยัง
(นี้คือจะไปแค่ลานจอดรถค่ะ)55
พอถึงรถตูดก็ขึ้นรถพี่เปียก เราก็คุยกันเล่นบนรถ คุยนั้นนี้พักนึงก็ไม่กล้าพูด ไม่กล้าขออยู่ดี
พี่เปียกก็คงไม่กล้าถามปกติเป็นคนไม่พูดเยอะอยุ่แล้ว
เอาละว่ะเป็นไงเป็นกัน 5555
พี่เปียกคะตูดจะกลับบ้านค่ะตูดคิดถึงแม่มากเลยค่ะ
แต่ค่าใช้จ่ายมันไม่พอต้องจ่ายค่าห้องพักค่ะแต่ตูดอยากกลับไปหาแม่
อยากซื้อของไปฝากแม่ค่ะ
พี่เปียกบอกว่าเอาเท่าไหร่
ตอนนั้นในใจตูดกำลังประมวลผลเลยค่ะเกือบแฮงค์
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000 เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:45:57 AM »
หลังจากที่ตูดเจอพี่เปียกไปสองครั้งก็ทำให้ตูดได้รู้จักพี่เปียกมากขึ้น
ในระดับที่คุยกันหยอกเล่นได้พี่เปียกดูเป็นคนที่ เรียบเรียบง่ายง่ายพยายามชวนเราคุย
แต่ไม่บ่อยจนน่ารำคาญ และแล้วก็มีเหตุที่จะต้องเจอกันในครั้งที่สามเกิดขึ้น
เป็นอะไรไม่ได้นอกจากตูดจร้าาาาาา คิดหาใครไม่ออกขี้เกียจคุยกับคนใหม่
และแล้วพี่เปียกก็คือคนโชคดีคนนั้นที่มาได้ช่วยน้องตูดคนนี้ในการเดือดร้อนครั้งนี้นะคะ (ดีใจละสิอะ55)
พอดีตรงกับตรุษจีนพอดีโอ้ยได้สองเด้งคิดในใจ
เราก็ไม่กล้าขอหรอกค่ะก็เขินเขินอายอาย แม้แต่ปลายเล็บพี่เขาก็ไม่เคยได้แตะต้องตัวเรา
 ได้เพียงแค่จ้องตากันเท่านั้นเป็นวินาที เป็นคราวไป
เราก็จะทำยังไงดีน๊าาาาาให้เงินมามาหาฉันที(ร้องเพลง)
เราก็คิดเนื่องจากที่ว่าถ้าเราขอเงินเข้าไปแล้วเค้าจะต้องซั่มๆเราหรือเปล่าก็แอบกลัวนิดนึง
โอ้ยจะเสียตัวให้ชายหนุ่มสุด(สวนทาง)ที่เคยมีมาจะเป็นยังไงนะ
เค้าจะว่าเราหน้าเงินหรือเปล่าถ้าเราขอแต่เงินแต่ไม่ให้เสียตัวแล้วก็คิดไปเรื่อยเลยจ้า
รวบรวมทำใจอยู่ประมาณสองวันเต็มเต็ม
เมื่อตัดสินใจได้ก็ LINE ไปหาเลยจ้า
พี่เปียกคะน้องมีเรื่องให้ช่วยได้ค่ะ(มโนเอาว่าเสียงนางเอกมาก555และเศร้ามาก)
พี่เปียกตอบกลับมาท่านใดโอเคเดี๋ยวพี่ไปหานะวันนี้
........และแล้วตอนเย็นก็มีรถมาจอดที่ลานจอดรถตรงที่พักที่ประจำที่พี่เปียกเคยจอด
โอเคค่ะพี่เปียกเดี๋ยวตูดลงไปค่ะ
ก็เช็คนิดนึง ใส่น้ำหอมสุด(ฉุนสลัด) เช็คผม ตาแบ๊วยัง ผมปังยัง นมยัดยัง
พอถึงรถตูดก็ขึ้นรถพี่เปียก เราก็คุยกันเล่นบนรถ คุยนั้นนี้พักนึงก็ไม่กล้าพูด ไม่กล้าขออยู่ดี
พี่เปียกก็คงไม่กล้าถามปกติเป็นคนไม่พูดเยอะอยุ่แล้ว
พี่เปียกคะตูดจะกลับบ้านค่ะตูดคิดถึงแม่มากเลยค่ะ
แต่ค่าใช้จ่ายมันไม่พอต้องจ่ายค่าห้องพักค่ะแต่ตูดอยากกลับไปหาแม่
ตอนนั้นในใจตูดกำลังประมวลผลเลยค่ะเกือบแฮงค์
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000
เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก
เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:47:22 AM »
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000 เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก
 เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน5555
พูดเสร็จพี่เปียกก็หยิบให้เลยค่ะนับ 12345678
ตรูยิ้มในใจเบาๆ (เสร็จตรู)
เราจึงถามกลับไปว่าไม่กลัวตูดหรอกหรอคะเรายังไม่เคยมีอะไรกันเลย
แม้แต่มือก็ยังไม่ได้แตะ
พี่เปียกบอกว่าเงินแค่นี้เองถ้าโดนหลอกก็เอาไปเถอะไม่เสียเวลา
ตอนนั้นตูดแบบว่าดีใจค่ะคืออยากกลับหาแม่จริงๆ
อยากซื้อเสื้อสวยๆให้แม่ ที่แกบ่นอยากได้
ขอบคุณพี่เปียกค่ะกราบเลยที่ทำให้ตูดได้เจอแม่บ่อยๆช่วงนึง
แล้ว นางก็ถามว่าแล้วเมื่อไหร่จะเปิดโอกาสให้พี่ดูแล
ตูดยังไม่ผอม(พร้อม)ค่ะ เดี๋ยวไว้ตูดพร้อมตูดจะเขียนอธิบายหนึ่งหน้ากระดาษ
แล้วส่งให้พี่นะคะถ้าพี่รับได้ก็รับได้ค่ะถ้าพี่รับไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ ตูดเข้าใจ
 แล้วก็นั่งคุยกันนั่นแหละค่ะ อยู่ในรถตั้งนาน แต่พี่เปียกก็ไม่เคยขอไปเข้าห้องน้ำเลยนะ
 ปวดฉี่จังเลยไม่เคยมีอาการแบบนั้นเลยค่ะอยากจะรู้เหมือนกันว่า
พี่เปียกฉี่รดกางเกงบ้างหรือเปล่า หรือตัดมันทิ้งแล้วทำไมไม่ปวดเลย
 เราก็นั่งคุยกันในรถไปเรื่อยๆจนตูดเริ่มแฉะ 5555
ป่าวหรอกค่ะตูดเริ่มเบื่อแล้ว
ตูดอยากกลับขึ้นห้องตูดเบื่อไม่อยากคุย เรานั่งในรถหลายชั่วโมงค่ะ
อีกทีคือตูดง่วง อีกอย่างสงสารพี่เปียกทำงานมาก็ไม่ได้พักเลยจน4-5ทุ่มยังนั่งในรถ
 ชีวิตติดรถค่ะ5555 และแล้วก็อำลาค่ะ บั๊ยยยยยย
แต่ลืมคิดทุกครั้งพี่เปียกมาน้ำซักแก้วไม่เคยได้ดื่ม
ตูดขออภัย มากๆ 55555 แต่พี่เปียกก็ไม่หิวดีอะ
 ลืมบอกไปพี่เปียกเคยมีน้องดูแล
เคยไปนวดกระปู๋เคยหมดค่ะ เป็นธรรมดาของผุ้ชาย
พี่เปียกบอกนวดกระปู๋สนุกค่ะ
พี่เปียกแกดูวางตัวเป็นมากๆ
จนบางทีกุกลัวทำไรผิดแม้แต่ตดก็มิกล้า

Lonelyalone

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 09:35:31 AM »
ปูเสื่อรอ ตอนต่อไปเลยยยค้าาา

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 12:43:21 PM »
ปูเสื่อรอเป็นเพื่อนค่า มาอีพเดทให้ฟังต่อหน่อยๆๆๆๆๆ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2020, 02:41:53 AM »
คุณน้องขาาาา ...

มาเขียนต่อให้จบหน่อย