ผู้เขียน หัวข้อ: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ  (อ่าน 8730 ครั้ง)

Onemore111111

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:40:11 PM »
อืม....น้องตูด.   ทำให้นึกถึงตัวการ์ตูนในด๊อกเตอร์สลัมเลย    มนุษย์ดาวตูดใส่แว่น.  **25**

พระเอกของเรื่องชื่อเปียก.  เดินด้วยกันก็ ตูดเปียก หรือ เปียกตูด.  เข้ากันดีจริงๆ.   **24**
ฮ่ามาก **30** ตั้งแต่อ่านกระทู้มา กระทู้นี้ฮ่าจริงๆ  **34** รออ่านอยู่นะคะ มาอัพเร็วๆ นะ
ขอบคุณมากๆค่าพึ่งเขียนครั้งแรกในชีวี แบบนี้มีกำลังวังชาเลย

• Newbie
  • *
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:43:39 PM »
**36** **36**
ตอนที่2
อะเครจร้าาพึ่งจะว่างต่ออค่ะ
มะคืนคิดชื่อละครไม่ออกจริงๆค่ะ555 พึ่งรุ้ตูดเปียก555 เปียกตูด
...................................................
หลังจากทานอาหารเสร็จโอ้ยยย อยากจะบอกว่าร้านอาหารก็โรแมนติกดีมาก
เคล้าคลอเสียงเพลงมากนิ่มนวลชวนละเมอ นักร้องก็ร้องเพลงเพราะจัง อาหารก็ดีเลิศ
 แต่ที่ไม่ดีคือ แต๋นนนนนนนนนน...(เสียงเรือ)เวลาเเล่นผ่าน ขนาดร้านอยู่สูงก็ได้ยินอยู่พอให้เล่นมุขขำขัน
 (แต่จำเสียงเรือหางยาวไม่ได้แล้ว)
เปียก เป็นยังไงบ้างตูดชอบมั้ย
ตูด อุ้ยยพี่คือมันดีมากเลยค่ะเพลงก็เพราะมากไม่น่าเชื่อว่าในซอกหลืบลึกขนาดนี้จะมีร้านอาหารดีๆอยู่
เปียก ปกติเต็มนะตูดต้องจอง
฿&(แอท)&&(แอท)(แอท)€*%*€€+*%<>'วะ เม้ามอยหอยสังข์
ดึกแระเราก็อยากกลับแล้วหละเลย ชวนกันกลับ
(เปล่าหรอกร้านปิดเหลือโต๊ะตูดเปียกโต๊ะเดียว)
จากนั้นก็กลับค่ะ
ตัดฉากตอนอยู่บนรถเลย
ตูดสังเกตหลายรอบแล้วว่าพี่เปียกจะถามว่าไม่คิดจะหาคนดูแลหรอเราก็ตะหงิดๆแหละ
(ชอบละสิมั่นหน้าไปอีกค่ะ)
ตูด อ้ออก็คิดๆนะคะพี่แต่ยังก่อน เพราะพี่ๆที่จะมาดูแลตูดต้องชอบตูดและรู้จักตูดก่อน
และที่สำคัญตูดก็ต้องโอเครกับเขาด้วย เรื่องเงินอาจจะสำคัญ แต่ที่สำคัญกว่าคือความรู้สึกของตัวเอง
 ตูดไม่ชอบฝืนหรือเฟคเพราะมันคงอยู่ไม่นาน แม้ตังจะมากเท่าไหร่ ขอความรู้สึกดีๆด้วย
ส่วนเซ็กมันเป็นข้อเเลกเปลี่ยนยุแล้วแต่ขอแบบตูดเต็มใจอะค่ะ และตูดก็จะมีพี่เขาคนเดียวค่ะ
(นางเอกปะหละ) แต่ตูดคิดแบบนี้จริงๆนะ
เปียก ใช่ๆๆๆพี่ก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน ตูดนี้ดีเนาะบางคนเขาดูแลซ้อนหลายคนมาก
ตูด อะไรคะคือดูแลซ้อน(ไม่ได้ดัจริตแต่ตอนนั้นคือกุไม่รุ้จิงๆๆๆค่าาาคิดในใจ)
เปียก ก็มีหลายๆคนไงตูด บางทีไปกับพี่ยังไปอ่อยคนอื่นเลย พี่ไล่กลับเลยนะ
ตูด ก็เกินไปปะคะยังจะอ่อยคนอื่นอีกหรอ เราควรให้เกีรยติคนที่มากับเราคนที่นั่งกับเราที่สุดนะคะ
ตัดมาที่ประโยคเด็ด
เปียก แล้วตูดไม่คิดอยากหาคนดูแลบ้างหรอ **34** **34**
(เอาไงเอากัน) แล้วพี่เปียกไม่หาน้องๆหรอคะ **36** **36**
เปียก ก็หาๆยุอะ **02**
(ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหละ(
ตอนนั้นในใจคิดแระ อยากดูแลตูดซินะ ธรรมดาแหม่ๆเจอคนสวยก็งี้แหตะแก่หื่นใช่ปะ)
฿(แอท)(แอท))(:)(แอท)(แอท)98(,:/. เม้ามอยหอยสังข์
พี่เปียกมาส่งถึงที่พักค่ะ เราอยู่กันคนละฝากฝั่งของท้องฟ้าค่ะ พี่เปียกจ้างเที่ยวในราคา****
* กราบบเลยจร้าาา ไม่ได้หน้าเงินนะแต่เขาให้เองอะใครได้เงินก็ดีใจปะวะ 555555
และก็นั่งคุยบนรถแป๊บนึง
และก็บ๊ายบาย ขับรถดีๆนะคะ
(ครั้งแรกที่เจอพี่เปียกอยากจะบอกว่าเฉยๆไม่ได้ชอบเลย
แต่ไม่ได้แอนตี้ค่ะ ) คิดว่าเราคงไม่พัฒนาความสัมพันธ์ค่ะ
แต่จะบอกว่าตลอดระยะเวลาพี่เปียกไม่มีมาแต๊ะอั่งรึจับมือหรือมาถูกเนื้อต้องตัวกันเลยค่ะ
ไม่ได้แสดงความหื่นใดๆออกมาให้ตูดสัมผัสได้เลยค่ะ
 ตูดคิดนะคะว่าคงนกเขาไม่ขัน5555รึตูดไม่ใช่สเป๊ก
 คือตูดแต่งแว๊นมากค่ะยอมรับวันนั้นอะ .....
 แต่ตูดไม่แว๊นนะ ตูดว๊อนซะมากกว่า อิอิ
และก็มีคุยไลกันปกติแต่ไม่มากมาย และเว้นวันพี่เปียกก็จะชวนจ้างเที่ยวอีกจร้าาาาาา
 (ไปซิคะรอไรคะ55555รอบนี้ฉันจะสวยจัดเต็มในความคิดตูดนะคะ)
ฝากด้วยนะคะเดี๋ยวมาอัฟๆๆ รับรองมันและสงสารตูดแน่นอนค่ะ รึอาจจะไม่ก็ได้
มีฉากเหมือนในละครทีวีก็เก๋ไปอีกจร้าา มีมอมตัวเองอีก555
ถ้าพี่เปียกอ่านอยู่ พี่เปียกไม่ต้องห่วงนะคะตูดไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวทั้งนั้นในเว็บนี้
ตูดตัวคนเดียวค่ะ
และพี่เปียกเป็นคนดีที่น่าเกรงขามมากๆ ตูดจะไม่ทำอะไรให้พี่เเปดเปื้อนราคีแน่นอนค่ะ
 ตูดสัญญา ตูดเป็นคนดีพี่ก็รู้ ตูดแค่คิดถึงพี่ค่ะและมาแชร์ความรักความรู้สึกดีๆ
ที่เกิดขึ้นจากเว็บนี้ว่ามีอยู่จริง แม้วันนี้จะเลิกกัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:45:59 PM »
น้องเขียนน่าติดตามเพราะมีอารมณ์ขำๆตลอดช่วงเลย
บางอารมณ์จะร้าพี่ แต่ด้วยความขี้เล่นของตูด555 **34**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:46:54 PM »
มารออ่านค่า **36**
ขอบคุณค่าตูดฝากด้วยนะคะ แค่แวะมาแชร์ค่าา

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 07:54:14 PM »
ขอตามอ่านนะครับ น้องเขียนเรื่องราวได้น่าอ่าน น่าติดตามครับ

เงิน/ความรัก ก็ไม่อาจทำให้คบกันต่อได้

รออ่านว่าเพราะอะไร...

**40**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:00:22 PM »
อ่านสนุกมากเบย
น้องตรูดดดดดจ้า
รออ่านจนจบ..บ
อัพไวๆเน้อ  **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:27:27 PM »
ขอตามอ่านนะครับ น้องเขียนเรื่องราวได้น่าอ่าน น่าติดตามครับ

เงิน/ความรัก ก็ไม่อาจทำให้คบกันต่อได้

รออ่านว่าเพราะอะไร...

**40**
ค่ะพี่ขอบคุณมากๆๆค่ะ ใช่ค่ะทั้งที่ตอนแรก...จุ๊ๆไว้ก่อน
เดี๋ยวว่าจะอัพนะคะ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 08:48:39 PM »
อ่านสนุกมากเบย
น้องตรูดดดดดจ้า
รออ่านจนจบ..บ
อัพไวๆเน้อ  **36**
ขอบคุณค่ากำลังเรียบเรียง555 รุ้สึกจะหลายตอนไป
กลัวจะรำใยตูเอาซะก่อน จะพยายามปั่นค่ะ
พิมไปคิดถึงพี่เปียกไปค่ะ

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 01:20:39 AM »
น้อง ตู..ด เล่นขี้ เอ๊ยขี้เล่น กับ ขี้เปียก ม่ายช่ายดิ พี่เปียก แสนสุภาพ
ลงเอยด้วยการจากลา ผมขอตามติดหาสาเหตุด้วยคนนะครับ

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 11:21:28 AM »
เขียนได้น่าติดตามมากครับ มาแชร์ประสพการณ์ดีๆครับ

รอติดตามอ่านครับ