ผู้เขียน หัวข้อ: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ  (อ่าน 8756 ครั้ง)

Onemore111111

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:44:02 AM »
ต่อออค่ะจากฉบับ3
หลังจากที่ตูดเจอพี่เปียกไปสองครั้งก็ทำให้ตูดได้รู้จักพี่เปียกมากขึ้น
ในระดับที่คุยกันหยอกเล่นได้พี่เปียกดูเป็นคนที่ เรียบเรียบง่ายง่ายพยายามชวนเราคุย
แต่ไม่บ่อยจนน่ารำคาญ และแล้วก็มีเหตุที่จะต้องเจอกันในครั้งที่สามเกิดขึ้น
เป็นอะไรไม่ได้นอกจากตูดจร้าาาาาา คิดหาใครไม่ออกขี้เกียจคุยกับคนใหม่
และแล้วพี่เปียกก็คือคนโชคดีคนนั้นที่มาได้ช่วยน้องตูดคนนี้ในการเดือดร้อนครั้งนี้นะคะ (ดีใจละสิอะ55)
พอดีตรงกับตรุษจีนพอดีโอ้ยได้สองเด้งคิดในใจ
เราก็ไม่กล้าขอหรอกค่ะก็เขินเขินอายอาย แม้แต่ปลายเล็บพี่เขาก็ไม่เคยได้แตะต้องตัวเรา
 ได้เพียงแค่จ้องตากันเท่านั้นเป็นวินาที เป็นคราวไป
เราก็จะทำยังไงดีน๊าาาาาให้เงินมามาหาฉันที(ร้องเพลง)
เราก็คิดเนื่องจากที่ว่าถ้าเราขอเงินเข้าไปแล้วเค้าจะต้องซั่มๆเราหรือเปล่าก็แอบกลัวนิดนึง
โอ้ยจะเสียตัวให้ชายหนุ่มสุด(สวนทาง)ที่เคยมีมาจะเป็นยังไงนะ
เค้าจะว่าเราหน้าเงินหรือเปล่าถ้าเราขอแต่เงินแต่ไม่ให้เสียตัวแล้วก็คิดไปเรื่อยเลยจ้า
รวบรวมทำใจอยู่ประมาณสองวันเต็มเต็ม
เมื่อตัดสินใจได้ก็ LINE ไปหาเลยจ้า
พี่เปียกคะน้องมีเรื่องให้ช่วยได้ค่ะ(มโนเอาว่าเสียงนางเอกมาก555และเศร้ามาก)
พี่เปียกตอบกลับมาท่านใดโอเคเดี๋ยวพี่ไปหานะวันนี้
........และแล้วตอนเย็นก็มีรถมาจอดที่ลานจอดรถตรงที่พักที่ประจำที่พี่เปียกเคยจอด
ตูดพี่ถึงแล้วนะอยู่ลานจอดรถ
โอเคค่ะพี่เปียกเดี๋ยวตูดลงไปค่ะ
ก็เช็คนิดนึง ใส่น้ำหอมสุด(ฉุนสลัด) เช็คผม ตาแบ๊วยัง ผมปังยัง นมยัดยัง
(นี้คือจะไปแค่ลานจอดรถค่ะ)55
พอถึงรถตูดก็ขึ้นรถพี่เปียก เราก็คุยกันเล่นบนรถ คุยนั้นนี้พักนึงก็ไม่กล้าพูด ไม่กล้าขออยู่ดี
พี่เปียกก็คงไม่กล้าถามปกติเป็นคนไม่พูดเยอะอยุ่แล้ว
เอาละว่ะเป็นไงเป็นกัน 5555
พี่เปียกคะตูดจะกลับบ้านค่ะตูดคิดถึงแม่มากเลยค่ะ
แต่ค่าใช้จ่ายมันไม่พอต้องจ่ายค่าห้องพักค่ะแต่ตูดอยากกลับไปหาแม่
อยากซื้อของไปฝากแม่ค่ะ
พี่เปียกบอกว่าเอาเท่าไหร่
ตอนนั้นในใจตูดกำลังประมวลผลเลยค่ะเกือบแฮงค์
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000 เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน

• Newbie
  • *
Re: รักพี่ดูแลมากแต่หนูต้องขอลาค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:45:57 AM »
หลังจากที่ตูดเจอพี่เปียกไปสองครั้งก็ทำให้ตูดได้รู้จักพี่เปียกมากขึ้น
ในระดับที่คุยกันหยอกเล่นได้พี่เปียกดูเป็นคนที่ เรียบเรียบง่ายง่ายพยายามชวนเราคุย
แต่ไม่บ่อยจนน่ารำคาญ และแล้วก็มีเหตุที่จะต้องเจอกันในครั้งที่สามเกิดขึ้น
เป็นอะไรไม่ได้นอกจากตูดจร้าาาาาา คิดหาใครไม่ออกขี้เกียจคุยกับคนใหม่
และแล้วพี่เปียกก็คือคนโชคดีคนนั้นที่มาได้ช่วยน้องตูดคนนี้ในการเดือดร้อนครั้งนี้นะคะ (ดีใจละสิอะ55)
พอดีตรงกับตรุษจีนพอดีโอ้ยได้สองเด้งคิดในใจ
เราก็ไม่กล้าขอหรอกค่ะก็เขินเขินอายอาย แม้แต่ปลายเล็บพี่เขาก็ไม่เคยได้แตะต้องตัวเรา
 ได้เพียงแค่จ้องตากันเท่านั้นเป็นวินาที เป็นคราวไป
เราก็จะทำยังไงดีน๊าาาาาให้เงินมามาหาฉันที(ร้องเพลง)
เราก็คิดเนื่องจากที่ว่าถ้าเราขอเงินเข้าไปแล้วเค้าจะต้องซั่มๆเราหรือเปล่าก็แอบกลัวนิดนึง
โอ้ยจะเสียตัวให้ชายหนุ่มสุด(สวนทาง)ที่เคยมีมาจะเป็นยังไงนะ
เค้าจะว่าเราหน้าเงินหรือเปล่าถ้าเราขอแต่เงินแต่ไม่ให้เสียตัวแล้วก็คิดไปเรื่อยเลยจ้า
รวบรวมทำใจอยู่ประมาณสองวันเต็มเต็ม
เมื่อตัดสินใจได้ก็ LINE ไปหาเลยจ้า
พี่เปียกคะน้องมีเรื่องให้ช่วยได้ค่ะ(มโนเอาว่าเสียงนางเอกมาก555และเศร้ามาก)
พี่เปียกตอบกลับมาท่านใดโอเคเดี๋ยวพี่ไปหานะวันนี้
........และแล้วตอนเย็นก็มีรถมาจอดที่ลานจอดรถตรงที่พักที่ประจำที่พี่เปียกเคยจอด
โอเคค่ะพี่เปียกเดี๋ยวตูดลงไปค่ะ
ก็เช็คนิดนึง ใส่น้ำหอมสุด(ฉุนสลัด) เช็คผม ตาแบ๊วยัง ผมปังยัง นมยัดยัง
พอถึงรถตูดก็ขึ้นรถพี่เปียก เราก็คุยกันเล่นบนรถ คุยนั้นนี้พักนึงก็ไม่กล้าพูด ไม่กล้าขออยู่ดี
พี่เปียกก็คงไม่กล้าถามปกติเป็นคนไม่พูดเยอะอยุ่แล้ว
พี่เปียกคะตูดจะกลับบ้านค่ะตูดคิดถึงแม่มากเลยค่ะ
แต่ค่าใช้จ่ายมันไม่พอต้องจ่ายค่าห้องพักค่ะแต่ตูดอยากกลับไปหาแม่
ตอนนั้นในใจตูดกำลังประมวลผลเลยค่ะเกือบแฮงค์
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000
เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก
เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:47:22 AM »
 เอาเท่าไหร่ดี 5000 1000 7000 เท่าไหร่ดีนะในใจเค้าจะว่าเราขอเยอะไปไหมนะ
กลับบ้านแค่ไม่กี่วันเอง 7000 ค่ะพี่เปียก
 เอายอดที่ประมวลเยอะสุดละกัน5555
พูดเสร็จพี่เปียกก็หยิบให้เลยค่ะนับ 12345678
ตรูยิ้มในใจเบาๆ (เสร็จตรู)
เราจึงถามกลับไปว่าไม่กลัวตูดหรอกหรอคะเรายังไม่เคยมีอะไรกันเลย
แม้แต่มือก็ยังไม่ได้แตะ
พี่เปียกบอกว่าเงินแค่นี้เองถ้าโดนหลอกก็เอาไปเถอะไม่เสียเวลา
ตอนนั้นตูดแบบว่าดีใจค่ะคืออยากกลับหาแม่จริงๆ
อยากซื้อเสื้อสวยๆให้แม่ ที่แกบ่นอยากได้
ขอบคุณพี่เปียกค่ะกราบเลยที่ทำให้ตูดได้เจอแม่บ่อยๆช่วงนึง
แล้ว นางก็ถามว่าแล้วเมื่อไหร่จะเปิดโอกาสให้พี่ดูแล
ตูดยังไม่ผอม(พร้อม)ค่ะ เดี๋ยวไว้ตูดพร้อมตูดจะเขียนอธิบายหนึ่งหน้ากระดาษ
แล้วส่งให้พี่นะคะถ้าพี่รับได้ก็รับได้ค่ะถ้าพี่รับไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ ตูดเข้าใจ
 แล้วก็นั่งคุยกันนั่นแหละค่ะ อยู่ในรถตั้งนาน แต่พี่เปียกก็ไม่เคยขอไปเข้าห้องน้ำเลยนะ
 ปวดฉี่จังเลยไม่เคยมีอาการแบบนั้นเลยค่ะอยากจะรู้เหมือนกันว่า
พี่เปียกฉี่รดกางเกงบ้างหรือเปล่า หรือตัดมันทิ้งแล้วทำไมไม่ปวดเลย
 เราก็นั่งคุยกันในรถไปเรื่อยๆจนตูดเริ่มแฉะ 5555
ป่าวหรอกค่ะตูดเริ่มเบื่อแล้ว
ตูดอยากกลับขึ้นห้องตูดเบื่อไม่อยากคุย เรานั่งในรถหลายชั่วโมงค่ะ
อีกทีคือตูดง่วง อีกอย่างสงสารพี่เปียกทำงานมาก็ไม่ได้พักเลยจน4-5ทุ่มยังนั่งในรถ
 ชีวิตติดรถค่ะ5555 และแล้วก็อำลาค่ะ บั๊ยยยยยย
แต่ลืมคิดทุกครั้งพี่เปียกมาน้ำซักแก้วไม่เคยได้ดื่ม
ตูดขออภัย มากๆ 55555 แต่พี่เปียกก็ไม่หิวดีอะ
 ลืมบอกไปพี่เปียกเคยมีน้องดูแล
เคยไปนวดกระปู๋เคยหมดค่ะ เป็นธรรมดาของผุ้ชาย
พี่เปียกบอกนวดกระปู๋สนุกค่ะ
พี่เปียกแกดูวางตัวเป็นมากๆ
จนบางทีกุกลัวทำไรผิดแม้แต่ตดก็มิกล้า

Lonelyalone

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 09:35:31 AM »
ปูเสื่อรอ ตอนต่อไปเลยยยค้าาา

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2016, 12:43:21 PM »
ปูเสื่อรอเป็นเพื่อนค่า มาอีพเดทให้ฟังต่อหน่อยๆๆๆๆๆ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Santa Cruz

• Sr. Member
  • People Like This 130
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2020, 02:41:53 AM »
คุณน้องขาาาา ...

มาเขียนต่อให้จบหน่อย

**19** **19** **19**