ผู้เขียน หัวข้อ: งานรับเที่ยวครั้งแรกของหนู (ขอบคุณน้าคะ) พี่น่ารักมาก:)  (อ่าน 2508 ครั้ง)

Lovephoto

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มาแชร์ประสบการณ์ที่ดีค่ะ ^___^  **36**ณ วันหนึ่งวันที่หนูเดือดร้อน จึงเกิดการโพสรับงานจ้างเที่ยว และทันใดนั้นเองก็ทำให้หนูได้พบพี่คนหนึ่ง พี่เขาน่ารัก &นิสัยดี ที่ช่วยเหลือและจ้างหนู. พี่เขาน่ารักมากกขับรถมาตั้งไกล พาไปเที่ยว พาไปเดินสวนจตุจักร(ตอนกลางคืน)  ฟังพี่เขาเล่าประสบการณ์ต่างๆแล้ว สนุกดีค่ะ  **39** เดี๋ยวหนูไปหัดมุ้งมิ้งก่อนน้าคะ เผื่อเราจะมีโอกาสได้เจอกันอีก:)  บางครั้งเว็บนี้ก็ไม่ได้เลวร้ายเกินไปค่ะ  หรือหนูโชคดีรึป่าวก็ไม่รู้ **40**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
น่ารักมากๆเรยคร่า **06**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Lovephoto

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
น่ารักมากๆเรยคร่า **06**
ใช่ค่ะพี่เขาน่ารักมาก **39** **39**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ดีๆ...น้องๆรับเที่ยวจะได้มีกำลังใจ ว่ามีพี่ใจดีจ้างเที่ยวอยู่

**14**

K.O.B. iiC

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
 41 41  ยินดีด้วยกับครั้งแรกก็ได้รับประสบการณ์ที่ดี

ดีดีดี   **39** **39**

Raiwin24

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
รับงานเที่ยวแบบนี้ต้องมี Sex ด้วยปะคะ ??

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
รับงานเที่ยวต้องไม่มีsexสิคะ หรือมี? ขึ้นอยู่กับข้อตกลงของทั้งสองฝ่ายมากว่า **34**
In my new Version