ผู้เขียน หัวข้อ: วิถีสาวอวบ(user:pleaseone)  (อ่าน 1419 ครั้ง)

Pleaseone

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
วิถีสาวอวบ(user:pleaseone)
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 08:36:39 PM »
 **36**
ไม่รู้ว่าเข้าข้างตัวเองรึป่าว ว่าช่วงนี้เทรนด์สาวอวบกำลังมาแรง อิอิ พี่ๆที่ติดต่อมาส่วนใหญ่เห็นคำว่าอวบเลยติดต่อมา พอได้คุยกันกับพี่ๆก็บอกว่าสาวอวบมีเสน่ห์ มีเนื้อ มีนวล น่ามองน่าจับไปซะทุกส่วน แต่พอคุยจริงเรื่องการพูดของเราเป็นส่วนสำคัญที่สุด พี่ที่จ้างเราส่วนใหญ่คงเพราะว่าคุยด้วยแล้วสบายใจ บวกกับความที่ยังเรียนอยู่พี่ๆก็ยังสนับสนุน อยากบอกสาวๆที่ไม่มั่นใจว่าพี่จะจ้างเรามั้ย เพราะเรา อวบหรือเราอ้วน เราลองมั่นใจในตัวเอง เราเป็นเด็กดี เราสามารถให้ความสุขกับพี่เค้าได้ ก็เป็นจุดเด่นอย่างหนึ่งเชื่อว่าพี่ที่ได้นัดเราแล้วมีโอกาสสูงที่เค้าจะนัดเราบ่อยๆ ปล.บางทีส่วนที่ ผช ชอบที่สุดบนเรือนร่างก็แปรผันตามน้ำหนัก เข้าใจด้วยนะคะ น้องก็อยากจะดูมๆ ^_______^ไว้มาคุยใหม่ค่ะ ลาก่อย ขอให้มีความสุขกับวันหยุดนะคะทุกคน by ลูกหมู

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: วิถีสาวอวบ(user:pleaseone)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 09:25:36 PM »
Like เรยค่ะ❤ ชอบมากๆ
อ่านกะทู้แบบนี้แล้วจรรโลงใจ
ชอบคนที่ค้นหาจุดเด่น
ของตัวเองเจอ...มั่นใจตัวเอง
รู้ความน่ารัก เสน่ห์ของตัวเอง
แล้วพรีเซ้นออกมา

เชื่อว่าพี่ๆอ่านแล้วคงอยาก
จ้างหนูอีกเยอะค่ะ  **39**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Pleaseone

• Newbie
  • *
Re: วิถีสาวอวบ(user:pleaseone)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 09:46:30 PM »
 **39**ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาเช่นกันค่า พี่natty8888
เข้าใจว่าสาวๆที่เข้ามาในนี้เดือดร้อนไม่แพ้กัน ถ้าใครยังไม่มั่นใจในตัวเองไม่ว่าจะรูปร่าง หน้าตา หรือผิว โอกาสที่พ้นความเดือดร้อนนั้นไปก็จะน้อยลง อยากให้ทุกคนกล้าค่ะ เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนมีเสน่ห์อยู่ในตัวค่ะ ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ค่ะ^^น้องเป็นหนึ่งในสาวอวบและผิวแทน ผช ไทยอาจจะมองว่าดำ55แต่ก็นะ พี่ๆที่เคยจ้างเที่ยวก็มีแซวๆบ้าง แต่เราขำๆนะ คิดในแง่ดีว่ารอยยิ้มเรามีเสน่ห์ เราตาสวย ต้องใช้ดวงตาเนี่ยแหละมองเข้าไป ให้ความรู้สึกที่จริงใจแก่กัน มีจุดยืนกันหน่อยนะคะสาวๆ

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 10:29:12 PM »
ชอบๆ เพราะเราก็เป็นหนึ่งในสาวอวบ ผิวสีแทน คืออยากจะบอกเหลือเกินว่า ผญ ในประเทศไทยส่วนใหญ่เค้าเรียก ผิวสีแทน ไม่ได้ขาว หรือ ดำ  (ผช บางคนพอบอกไม่ขาวค่ะ งั้นน้องดำเหรอ เรียกยังกะทางม้าลายเชียว **25** ) ผิวสีกลางๆ ไม่คล้ำน่ะเป็นอันใช้ได้ คล้ำแดดมันก็อาจจะมีบ้าง เข้าใจกันหน่อยก็ดีนะ  **25** ส่วนจะอวบจะอ้วนก็พิจารณาตามส่วนสูงกับน้ำหนัก อันนี้บอกเลย มวลร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกัน กระดูกเล็ก กระดูกใหญ่ ไม่ใช่บอกตัวเลขปุ๊บ อ้วนอ่ะ คือแบบว่า นู๋อวบค่ะ ไม่ได้อ้วน มีเนื้ิอมีหนัง กอดอุ่น ปล้ำมันส์ เอ้ย ไม่ใช่ล่ะ  **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

Pleaseone

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 11:07:46 PM »
  **36**
คำพูดตรงใจมากค่ะ ไม่ทราบว่าพี่ ผช ต้องการ ผญ ผิวขาวโอโม่ในสภาพอากาศร้อน แดดเผาไก่ดิบเป็นไก่สุกได้ยังไง เง้ออออ หนูบอบบางหนูไวต่อแสงค่ะ อิอิ

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 11:46:22 PM »
ไม่รู้นะว่าเทรนไหนมาแรง

แต่ที่รู้คือใจตัวเองครับ

ผมชอบสาวอวบมาตั้งแต่อยู่ ป1

เลยก้อว่าได้  เพราะปิ๊งมาโอยตลอด

จนตอนนี้  เข้าไอทีสแควเรียบร้อย(หลักสี่)

ก้อยังหลงไหลสาวอวบ

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 01:45:06 AM »
เมษาก็สาวอวบระยะสุดท้ายและ
แต่มีอารมณ์ขัน และพูดเก่งเป็นอาวุธ  **30**
ก็มีพี่ๆที่ถูกใจอยู่นะ

อวบๆเต็มไม้เต็มมือดีออก
(เข้าข้างตัวเองนิด)

ไหนๆใครมองสาวอวบไม่ดี
มาปรับทัศนคติกับเมษามา  41
แต่ระวังติดใจก็แล้วกัน
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 07:02:06 AM »
ผมว่าจริงๆแล้วผู้หญิงไม่ว่าจะอวบหรือจะผอม ย่อมมีจุดเด่นในตัวเองทั้งนั้นครับ อย่างที่น้องเมล่อนว่าแหละครับ หญิงไทยโดยธรรมชาติคือผิวสีน้ำผึ้งครับ ที่เห็นขาวๆนั่นส่วนน้อยนะครับ เพราะเราเป็นเมืองร้อน จะให้ขาวว่อกอย่างสาวเกาหลี สาวญี่ปุ่นคงเป็นไปไม่ได้ ลองมองข้ามเรื่องรูปร่างและสีผิวไปครับ ผมเชื่อว่าภายใต้รูปลักษณ์นั้น มีความงดงามซ่อนอยู่ อยู่ที่ว่าเราตั้งใจจะค้นหามันหรือเปล่า หรือเพียงแต่มองแค่รูปลักษณ์ที่เห็นเท่านั้น สำหรับผม เวลาน้องๆถามว่าสเปคผมเป็นยังไง ผมตอบเลยว่า ผมไม่มีสเปคครับ ขอแค่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ไม่อึดอัด นั่นก็ถือว่า งดงามสำหรับผมแล้วครับ
A Whiter Shade of Pale

K.O.B. iiC

• **
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:47:29 PM »
วิถีความงานตามธรรมชาติน่าหลงไหลที่สุดครับ

Trucker1976

• **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 01:27:58 PM »
จากที่เคยได้นัดทานข้าวกับน้องๆกลุ่มสาวอวบ
ผมว่า น้องๆเค้าน่ารักนะครับ ดูอารมณ์ดี สบายๆ
สาวอวบ ที่เรียบร้อย ผมว่าน่ารักนะ
รัก10ล้อต้องรอ10โมง
แม่คิ้วโก่ง ขวัญใจ10ล้อ