ผู้เขียน หัวข้อ: ++ คึกคักกันหน่อยชาวเว็บ WLG มาพบกันที่ Meeting วันที่ 20 ตุลา ++  (อ่าน 6121 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
 **36**

อยากไปๆ .... แต่บ้านไกล๊...ไกล  **12**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
มีน้องๆ หลังไมค์มาเรื่อยๆ ครับ ว่าจะไปร่วมงาน

พี่ๆ ผช. ช่วยบอกด้วยทางหน้าเว็บก็ดีครับ ว่าท่านใดสะดวกไปบ้าง ไม่งั้นผมคงโดนดาวล้อมเข้

Sososoy

• People Like This 261

ว่าจะเอา Victoria See...  ไปเป็นของขวัญให้น้องๆ

แต่เลือกไม่ถูกว่า จะซื้อ size ไหนดี

พี่เข้ ช่วยเลือกหน่อย

**40** **40**
32B ค่ะ ขอสีดำ ชิ้นล่าวเป็นจีสตริง หรือลูกไม้ซีทรูก็ได้ค่ะ   ตามใจลุง **02**
 **30**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
อยากไปจุงเบย แต่วีซ่าไม่ผ่าน แถมภารกิจรัดตัว  **21**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

นางฟ้าเดินดิน

• Full Member
  • People Like This 13

อยากไป.....  รับสมัครคนขับรถ 1 ตำแหน่ง  **30** **30**
^^^^^^  คนในความลับ ไม่ว่าจะเวลาไหน ก็มีแต่ "เจ็บ" กับ "เจ็บ"   ^^^^^^

me_sa

• People Like This 70

ใครที่ คิดถึงใคร
ดูแลตัวเองให้ดีนะ
แล้วมาพบกัน ....

....

วัน MEETING 20 ตค

(แอบเนียน...)

**11** **11**

เมคิดถึงลุงนึกได้ป่าวอ่ะ  41
แอบมาหยอดเบาๆ **30**

เมทำให้ลุงคิดถึงเพลงสมัยรุ่นคุณปู่

น้ำ หยอด ลง หิน...
ทุกวัน...หิน..มันยังกร่อน
แต่หัว..ใจ..อ่อนๆ ของเธอทำด้วยสิ่งใด

**06** **06**

ลุงก้อชอบ..หยอด..นะ

น้องเม อย่าเอา หิ..นนน หลบ ก้อแล้วกัน
จะได้..หยอด..ลง ให้ตรง ...หิ..นนน หน่อย

**11** **11**

คำว่าหิ..นน ของลุงทำไมเมอ่านแล้วสยิวอ่ะ 41
เมจะไม่เอาหิ..นนนหลบนะ ลุงจะได้หยอด..ลง
ให้ตรง... อร๊ายย สยิว  **39**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

MaggY

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
แอบไปสำรวจมั่งจะได้ไหมหว่า  **02**

Yodrak

• People Like This 108
อยากไปนะครับพี่เข้ น่าเสียดายจริงๆ วันนั้นติดงานที่ต่างจังหวัดครับ ... ถ้าโอกาสหน้าเวลาอำนวย จะไปร่วมงานกับพี่ๆ น้องๆ ครับ
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

Pingpong2512

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ผมน้องใหม่ ขอไปร่วมงานด้วยครับ
pingpong

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
มาลงชื่อสนับสนุนงานดีๆที่พี่เข้ กะ พี่เล็ก เป็นโต้โผ
ถึงเเม้ไม่มีโอกาสไปร่วมก็ตามครับ

ผมเห็นว่า
งานนี้เป็นโอกาสดี ที่พี่ๆน้องๆ จะได้พบประพูดคุย
ทำความรู้จักกัน
หากท่านใดมีเวลาว่าง
ขอเรียนเชิญมาร่วมงานกันเยอะๆนะครับ

อยากกไปจุง
m a k e    l o v e     n o t     w a r