ผู้เขียน หัวข้อ: ++ คึกคักกันหน่อยชาวเว็บ WLG มาพบกันที่ Meeting วันที่ 20 ตุลา ++  (อ่าน 6161 ครั้ง)

Nine10

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 49
อยากไปเหมือนกันครับ 

แต่น่าจะติดภารกิจ

**25** **25** **25**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
น้อง Nut_ka ฝากเมมาลงชื่อค่ะ
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

Pingpong2512

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ผมรบกวนขอแผนที่ ร้าน WaterSide ด้วยครับ จะได้ไปถูก ไม่เคยไปครับ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เดี๋ยวจะแปะพิกัดไว้ให้ครับ

ท่านใดจะไปก็ไปได้เลยครับ รับจำนวนไม่อั้น ไหนๆก็จัดกันแล้ว ผมก็ขอวีซ่าออกจากถ้ำยามเย็นมาทั้งที ก็อยากให้พี่น้องชาวเว้บได้สนุกสนานรื่นเริงบันเทิงใจ สร้างบรรยากาศเว็บของเราให้น่าอ่าน น่าเล่น ไม่ใช่มีแต่ของซื้อของขาย (ถึงแม้วัตถุประสงค์จริงของทุกคนก็คือซื้อขาย) แต่ก็มีมุมมิตรภาพดีๆ แทรกอยู่ทุกหน้าทุกห้อง

พี่เล็กแก้ไม่ได้หาน้องจากเว็บนี้แล้ว แกมีน้องที่เจอกันข้างนอก สวยน่ารักสุดๆ (ผมแอบเห็น) แต่พี่เค้าก็ยังคิดถึงเพื่อนฝูง ที่เจอกันในเว็บนี้ ก็เลยมาช่วยสนับสนุนทุกที

Miss.kiss

• **
  • People Like This 19
รับสมัครคนรับ-ส่ง ด่วนจ้า อิอิ อยากไปๆ  **40**

Nothing Nothing♡

• People Like This 13
  • Where is my Soulmate?...I'm waiting for you
ไม่ได้เข้ามาในนี้นาน มาทันงานมิตติ้งด้วยยยยยย!!
Nothing nothing ขอลงชื่อค่ะ ไปด้วยยยยยยย ถึงแม้จะหายไปนานแต่สำหรับตัวเราเองครั้งนี้ก็มิตติ้งรอบที่ 4 แล้ว แต่ก็ยังไม่รู้จักใครอยู่ดี เพราะมาช้ากลับเร็วตลอด และถึงแม้จะแก่แล้วแต่ป้าขอลงชื่อไปด้วยคนค่าาาาาา **36**
ต้องมีสติว่าเรา "ต่อสู้กับความเลว"
แต่ "อย่าเลว" ตามสิ่งที่เราเจอ
เราเป็นคนดีเพราะว่า "เราดี"
ไม่ใช่เพราะ "เราเลวน้อยกว่าเค้า"

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
พิกัดร้าน waterside Google Map ครับ

https://www.google.co.th/maps/place/Waterside+Karaoke+Restaurant/(แอท)13.828933,100.6282853,17z/data=!3m1!4b1!4m5!3m4!1s0x311d628f5d542f4d:0xe730af70c7261c0b!8m2!3d13.828933!4d100.630474

milky_way_y

• **
  • People Like This 13
  • 生きがい
สิงสถิตอ่านกะทู้มาได้สักพักล่ะ ส่วนมากจะเจอโซ เมษา แนตตี้ เมล่อนไส้ครีม
พี่เข้ พี่กัปตัน ลุงนึก (ว่าแต่ทำไมใครๆ ถึงเรียกว่าลุงนึกล่ะ แอบสงสัย)
ที่เห็นคอมเมนในกระทู้บ่อยๆ อ่านจนอยากเจอตัวจริง
อยากไปงานมิตติ้งเหมือนกันนะ

จะมีพี่ๆ คนไหนใจดีบ้างไหมที่มารับพาไปงาน  **11**

พอดี น้องเค้าไปโพสไว้อีกกระทูนึง
เห็นว่าเกี่ยวกะ Meeting เลยก้อปมา

ใครว่างช่วยมารับน้องเค้าหน่อยนะครับ

**04** **04**
ขอบคุณมากๆ นะคะ ลุงนึก  **26** ที่ก๊อปมาโปรโมทให้ หวังว่าจะมีพี่ๆ ใจดีมารับน้องคนนี้ไปงานด้วยนะคะ  **36**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

yelly-pipo

• People Like This 71
งานนี้สงสัยสาวๆจะไปเยอะมากกกกก หนุ่มจะเพียบไม๊น้ออออ ถ้าฝนไม่ตก ฟ้าไม่ร้อง ท้องไม่หิว จะชะแว้บแอบไปส่องหนุ่มบ้าง เผื่อจะได้ของฝาก (เป็นหนุ่มๆแถวนั้น) ติดไม้ติดมือกลับมาสักคนสองคน  **34** **34** **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

wat012

• People Like This 576
แล้วเจอกันนะครับ

wat012
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"