ผู้เขียน หัวข้อ: มันคือความหลงใหล  (อ่าน 8362 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: มันคือความหลงใหล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 09:13:48 PM »
รูปที่เห็น ใช้ไอโฟน 5c ถ่ายทั้งหมดนะครับ  **04**  **04**
A Whiter Shade of Pale

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 09:56:37 PM »
ชอบนะครับ...

มีแต่คนเก่งๆ ถ่ายรูปสวยๆ มาให้ดู

**26**

Auff

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 10:43:31 PM »

ขอแชร์ความหลงไหลของโซบ้างค่ะ. ยิ่งดูยิ่งหลง ยิ่งดูยิ่งน้ำลายไหล ซู๊ดดดดดดด **30**
โอ้ววว   **25**  ขอตัวเช็ดน้ำลายแป็บ แหะๆ
When letting go is less painful than holding on,
then you know it's  time to move on

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 10:46:10 PM »

ใจจริง ชอบรูปแนวที่ จขกท ถ่ายมากครับ
แต่พอให้คนอื่นดู เค้าก้อดูไม่ค่อยสนใจเลย

เอาเหอะ..เราชอบอยู่คนเดียวก้อพอ

ดีใจที่เจอ คอเดียวกัน

**04**
ดีใจเหมือนกันค่ะ เอามาแชร์ บ้างนะคะ รอชม
When letting go is less painful than holding on,
then you know it's  time to move on

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 10:57:46 PM »
These are not just photos, it's Passion

โอ้วววว ช่างสวยงาม มีอารมณ์ในทุกๆรูปเลย เป็นเสน่ห์จริงๆ เอามาปล่อยของเรื่อยๆเลยนะฮะ จะรอชมเช่นกัน วันนี้เพิ่งไปวิ่งไล่ลุงปั่นสามล้อถีบมาหยกๆ  **30** แกไม่ยอมให้ถ่าย บ่นแต่ไม่เอาๆลุงถ่ายรูปไม่ขึ้น (คือจะถ่ายรถสามล้อไงไม่ได้ถ่ายลุง555) เป็นเรื่องน่ายินดีของวันนี้เลยนะเนี่ย มีคนชอบแนวนี้เหมือนกัน เย่ห์
  ป.ล. ไม่ต้องเรียกท่านก็ได้ เป็นผู้หญิงค่ะ  **30**

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 11:04:25 PM »
ชอบนะครับ...

มีแต่คนเก่งๆ ถ่ายรูปสวยๆ มาให้ดู

**26**
ขอบคุณค่ะ แต่ยังไม่เก่งเลย อยากแลกเปลี่ยนมุมมอง ผ่านการถ่ายภาพเท่านั้นค่ะ เกรงใจพื้นที่เค้าอยู่เหมือนกัน ถ้ามีถ่ายเก็บๆไว้เอามาแชร์กันบ้างนะคะ

The Yong

• *
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 07:08:25 AM »
5555 ปล่อยไก่ไปตัวเบ้อเริ่มเลยผม ขออภัยครับ ถ้าชอบแนวนี้ ว่างๆไปตระเวณถ่ายรูปด้วยกันนะครับ ผมรักการถ่ายรูปมาก แล้วใช้แต่ไอโฟนเพราะมันสะดวก มีรูปอยู่ในเครื่องประมาณ พันกว่า ในฮาร์ดดิสอีกเพียบ แล้วจะทยอยปล่อยออกมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ ^^

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 09:40:38 AM »
5555 ปล่อยไก่ไปตัวเบ้อเริ่มเลยผม ขออภัยครับ ถ้าชอบแนวนี้ ว่างๆไปตระเวณถ่ายรูปด้วยกันนะครับ ผมรักการถ่ายรูปมาก แล้วใช้แต่ไอโฟนเพราะมันสะดวก มีรูปอยู่ในเครื่องประมาณ พันกว่า ในฮาร์ดดิสอีกเพียบ แล้วจะทยอยปล่อยออกมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ ^^
ยินดีเลยค่ะ^^ ว่างๆไว้หาสถานที่เหมาะๆได้แล้วไปลุยกันเล้ยยย
แต่ๆอยู่ชานเมืองนี่สิ  **01** น่าจะไกลกันอยู่ ถ้าย่านนนทบุรี พอจะใกล้ๆที่พักหน่อย แหะๆ หากมีโอกาสคงได้ร่วมทริป ลุยถ่ายรูปด้วยกันนะคะ   **26**

The Yong

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:09:00 AM »
ยินดีเลยค่ะ^^ ว่างๆไว้หาสถานที่เหมาะๆได้แล้วไปลุยกันเล้ยยย
แต่ๆอยู่ชานเมืองนี่สิ  **01** น่าจะไกลกันอยู่ ถ้าย่านนนทบุรี พอจะใกล้ๆที่พักหน่อย แหะๆ หากมีโอกาสคงได้ร่วมทริป ลุยถ่ายรูปด้วยกันนะคะ   **26**

ผมอยู่บางบัวทองนะครับ อิอิอิ อ้อ หลังไมค์ไปแล้วเน้อ  **30**  **30**

The Yong

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:10:37 AM »
รูปที่เห็น ใช้ไอโฟน 5c ถ่ายทั้งหมดนะครับ  **04**  **04**

ผมว่า รูปที่ถ่ายด้วย iphone มันจะให้แสงและสี ที่ดู classic สมจริง ดีครับ

ทุกวันนี้ ผมยังเก็บ iphone 4s ไว้ใช้ถ่ายรูปอยู่เลย อมตะจริงๆ รุ่นนี้

ใช่ครับ ลุงนึก ใครจะว่ายังไงก็ช่าง สำหรับผม ไอโฟนนี่ ถ่ายรูปออกมาแล้วใกล้เคียงของจริงที่สุดแล้วครับ เอามาแต่งสีอีกนิดหน่อยก็ใช้ได้เลยครับ