ผู้เขียน หัวข้อ: มันคือความหลงใหล  (อ่าน 8232 ครั้ง)

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
Re: มันคือความหลงใหล
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 03:10:26 PM »

ขอแชร์ความหลงไหลของโซบ้างค่ะ. ยิ่งดูยิ่งหลง ยิ่งดูยิ่งน้ำลายไหล ซู๊ดดดดดดด **30**

แบบนี้เค้าก็ชอบอ่ะโซ 41
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 06:18:50 PM »
ขอประท้วงว่านี่คือเว็บ WLG

ดังนั้น ไม่ว่าจะภาพถ่ายแนวไหน สตรีท หรือเบดรูม หรือม่าน.... ก็ตาม

จะใช้ไอโฟน ซัมซุง นิกอน ฟูจิ หรือแคนน่อนปืนใหญ่ถ่าย จะ SLR , SL หรือ Mirrorless ก็ตาม

ต้องเป็นภาพที่เกี่ยวข้องกับเว็บ แบบแนวเดิมของลุงนึกอ่ะครับ

ขาวๆ เนียนๆ นุ่มๆ ที่เรียกว่าภาพ "ปลากรอบ"

ขอความกรุณาด้วยนะฮะ อยากดู

Auff

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:12:02 PM »
โซชอบดูภาพถ่ายค่ะ แต่ตัวเองเป็นคนที่ถ่ายรูปไม่ได้เรื่องเลย **30**

ขอบคุณที่ตั้งกระทู้ให้โซได้ดูรูปสวยๆค่ะ **36**
ขอบคุณคุณโซ เช่นกันค่ะ  **26**
ไว้จะหารูปซิกแพค มาฝาก เราจะเช็ดน้ำหมากไปด้วยกันค่่ะ**30**
When letting go is less painful than holding on,
then you know it's  time to move on

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:22:28 PM »
เข้ามาชมรูป..รูปสวยมากฮับ
บางรูปเล่นสี ดูออกแนววินเทจ
เหมือนย้อนอดีต เก็บภาพ
ความทรงจำ แต่แอบชอบรูป
โปร์ ติสอ่า คือดีงาม❤
ทุกรูปเก็บความทรงจำจริงๆ ค่ะ เอ่อ รูปโปรนี่ ถ้าไม่มีกล้องปิดไว้ จากดูติส จะกลายเป็นอนาจารทันทีเลย  **30** ชอบเช่นกันค่ะ
ขอบคุณนะฮ๊าฟฟฟ ที่แวะมาชม  **26**
When letting go is less painful than holding on,
then you know it's  time to move on

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:49:20 PM »
เอามาฝาก

A Whiter Shade of Pale

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 11:04:41 PM »
ขอประท้วงว่านี่คือเว็บ WLG

ดังนั้น ไม่ว่าจะภาพถ่ายแนวไหน สตรีท หรือเบดรูม หรือม่าน.... ก็ตาม

จะใช้ไอโฟน ซัมซุง นิกอน ฟูจิ หรือแคนน่อนปืนใหญ่ถ่าย จะ SLR , SL หรือ Mirrorless ก็ตาม

ต้องเป็นภาพที่เกี่ยวข้องกับเว็บ แบบแนวเดิมของลุงนึกอ่ะครับ

ขาวๆ เนียนๆ นุ่มๆ ที่เรียกว่าภาพ "ปลากรอบ"

ขอความกรุณาด้วยนะฮะ อยากดู

มาแล้วคราบบบบบบ....ขาวๆเนียนๆ...

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 07:23:54 AM »
เข้ามาหลงใหลเจ้าของกะทู้
ตัวเองงง...เอารูปมาลงอีกจิ
เค้ารอชมอยู่น้า **36**

ชอบการตอบมากเยย
ฮาๆน่ารักอ่ะ"ดีต่อใจ"
  ❤ L⭐I❤K⭐E❤
           **39**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 08:56:43 AM »
บางที เราก็อยากอยู่เงียบๆ เพื่อฟังเสียงหัวใจของตัวเองบ้าง

A Whiter Shade of Pale

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 10:05:36 AM »
เข้ามาหลงใหลเจ้าของกะทู้
ตัวเองงง...เอารูปมาลงอีกจิ
เค้ารอชมอยู่น้า **36**

ชอบการตอบมากเยย
ฮาๆน่ารักอ่ะ"ดีต่อใจ"
  ❤ L⭐I❤K⭐E❤
           **39**
จะทยอยๆลงเรี่อยๆค่ะ มีทุกแนวเลย แบบไม่ปรุงแต่งเยอะ พอให้เสพได้ง่ายๆ เข้าใจง่ายๆ สบายๆ ก็มีค่่ะ
  ❤❤ขอบคุณนะฮ๊าฟฟ ที่แวะมาเยี่ยมชม จากใจ❤❤

Auff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 10:20:51 AM »
....จับมือ...

**06** **06**

อันนี้ มาให้ พี่เข้ แบบเบาๆก่อน

ปล. ขออภัย จขกท ครับ ที่รูปไม่ตรงกับแนวทางของกระทู้
ไม่ต้องขออภัย ไม่เป็นไรเลยค่ะ จริงๆได้เกริ่นไว้ตั้งแต่ตันๆกระทู้แล้ว ว่า ให้รูปแทนความรู้สึก
 ฉะนั้น กระทู้นี้เปิดกว้างงงงมว๊ากกก สำหรับทุกคนเลยค่ะ ยังยืนยัน นอนยัน ว่ายินดีจริงๆ ทุกครั้งที่เห็นรูปๆ หนึ่ง เรามีความรู้สึกแบบนี้ตอนที่เห็นรูปนั้น มันทำให้อยากรู้ว่า เจ้าของรูปมีภาพจำ กับเหตุการ์ณในขณะนั้นยังไงกันนะ คือมันได้ต่อยอดทางจิตนาการด้วยน่ะค่ะ  ยังไงก็ให้กระทู้นี้
ให้รูปบอกเล่าเรื่องราวและความรู้สึก
ละกันนะคะ เปิดกว้างและรักทู๊กกกโคนนนนนนะยูวววว
ป.ล. ในรูปมีขนจั๊กกรูแร้ อย่างชัดเจนเลยทีเดียว  **10**