ผู้เขียน หัวข้อ: นัดแล้วไม่มา อ่านไลน์แล้วไม่ตอบ ขออนุญาตลงเวปเตือนคนอื่นนะคะ  (อ่าน 2090 ครั้ง)

Ringrunrun

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • หมวย เตี้ย ล่ำ แต่ปล้ำไม่ง่ายนะคะ
Id : 0990595950 ชื่อพี่เจ นัดแล้วไม่มาตามนัด เสียความรู้สึกมาก
แรกที่รับงานเที่ยวด้วย คือถ้าพี่จะไม่มา หรือความต้องการไม่ตรงกันก็บอกกันตรงๆได้ค่ะ

ไม่ใช่มานัดให้ออกไปแล้วก็ไม่มา อ่านไลน์แล้วก็ไม่ตอบ แล้วก็ไม่ยอมอ่านไลน์อีกเลย
หนูมาหางานทำ หนูเดือดร้อนต้องการใช้เงิน ให้หนูออกไปหนูก็มีค่าใช้จ่าย แล้วสุดท้ายพี่ก็ไม่มา

ก็ไม่รู้ว่าพี่ต้องการอะไรนะคะ แต่หนูเสียความรู้สึกมาก
ถ้าพี่หรือใครต้องการหลักฐาน pm มาได้ตลอดเลยค่ะ ยืนยันว่าไม่ได้กล่าวหาแน่นอนค่ะ
เสียความรู้สึกมากๆจริงๆค่ะ
อยากมี "คู่ชีวิต" ที่จะใช้ "ชีวิตคู่" ไปด้วยกัน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ลองเช็คไปที่รพ.ตำรวจหรือยังครับ พี่เค้าอาจจะนอนพะงาบๆ อยู่ที่นั่นก็ได้
เค้าอาจจะอยากมาแต่ต้องรักษาตัวอีกนานมังครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Ringrunrun

• Newbie
  • *
  • หมวย เตี้ย ล่ำ แต่ปล้ำไม่ง่ายนะคะ
    ลองเช็คไปที่รพ.ตำรวจหรือยังครับ พี่เค้าอาจจะนอนพะงาบๆ อยู่ที่นั่นก็ได้
เค้าอาจจะอยากมาแต่ต้องรักษาตัวอีกนานมังครับ

พี่เค้าอ่านไลน์นะคะ แต่ไม่ตอบ ถ้านอนพะงาบอยู่จริงก็สมควรแล้วค่ะ
อีกอย่างหนูไม่ใช่ญาติพี่เค้าที่จะต้องไปเช็คว่าเค้าหรือใครจะนอนพะงาบอยู่ที่ รพ. นะคะ
อยากมี "คู่ชีวิต" ที่จะใช้ "ชีวิตคู่" ไปด้วยกัน

Sportm

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ค่อยๆหาใหม่นะครับ

Ringrunrun

• Newbie
  • *