ผู้เขียน หัวข้อ: ยำแหลก... ขอเผือกเรื่องเบ้าหน้า คนไม่สวยมีสิทธิ์มั๊ยคร้าาาาา  (อ่าน 2805 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**

Sososoy

ข้องที่สอง

ตังค์พี่มีเยอะมว๊ากกกก
แต่ถ้าพี่ได้เนียนกินฟรี  หรือได้สร้างความเดือดร้อน ให้น้องเขาได้พี่ภูมิใจมากเลยเหรอคะ

แหม่  ก็เข้าใจนะคะ ตัวน้องเอกราชของน้องสาวน้อง
น้องต้องพิทักษ์เอาเอง

แต่...มารยาสาไถยของึนจังไดเอย ตะกวดเอย จิ้งจอกเอย มากมายมหาศาล

น้องจะพิทักษ์กันไหวมั๊ยคะ  **25**

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
ชอบคนสวย เคยพบหลายคนแต่สุดท้าย ถอย
ไม่ชอบสวยเพราะศัลย์เคยพบ นิสัยดีแต่สุดท้ายแค่คุยแล้วน้องๆก็จากไปเอง
สวยนิดแบบเดินคู่ควงได้ นิสัย มารยาทและจิตใจ คือหัวใจในการรักษาสายสัมพันธ์ ทุกวันนี้ คบคุยอยู่ สองคน
แบบที่น้องโซระบุ ธรรมดาพบมามี2ใน15ที่นิสัยแย่นอกนั้นดีมากแต่เหลือหนึ่งเดียวที่ยังได้คุย(คนนี้คุยมาจะปีแล้วยังไม่เคยเจอตัวจริง)
สำหรับตัวผมที่มีปัญหาคือเวลาที่จะคุยมีน้อยมากแต่น้องที่มาคุยมีมาก น้องๆส่วนใหญ่จึงมักหายไปเอง
สรุป
ที่คบได้เพราะนิสัยไม่ว่าศัลย์หรือบ้านๆ

slow

• People Like This 2111
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**

ถ้าจะได้งาน ไม่ว่าจะจ้างเที่ยว/งานแรง/เพียงแค่อยากเจอ ก็คงต้องเป็นคนสวยไม่ว่าจะศัลยกรรมหรือไม่ก็ตาม
(ศัลย แล้วสวย แล้วมั่นใจ ... ก็ศัลย เลย)

แต่ถ้าจะเจอกันได้บ่อยๆ ก็ต้องเป็นคนที่นิสัยดี คุยกันรู้เรื่อง และรับรู้ว่าอีกฝ่ายก็ยังอยากเจอกันอยู่
ก็จะเป็นการเจอ การจ้าง ระยะยาวได้

ส่วนน้องที่หน้าตาธรรมดาที่คุยสนุก พี่จ้างก็ต้องพอใจในหน้าตาระดับนึงถึงจะอยากเจออยากจ้าง
ก็อาจใช้การพูดคุยดึงพี่ๆให้เข้ามาจ้างงานได้

ทั้งสวย คุยสนุก ในคนเดียวกัน...ก็มีไม่ใช่น้อย

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
รูปลักษณ์ภายนอก ไม่สำคัญเท่า สัน-ดาน ข้างในครับ ถ้าคุณสวยจากข้างใน ต่อให้หน้าบ้านๆ คุณก็เป็นคนมีเสนห์น่าหลงไหล ในทางกลับกัน ต่อให้คุณสวยขนาด อั้ม พัชรภา แต่ถ้าสัน-ดานต่ำยิ่งกว่า ไพร่ ผมก็คงไม่เสียเวลา เสียสายตา เสียลมปาก เสวนาด้วยครับ ชัดเจนนะครับ  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

รูปลักษณ์ภายนอก ไม่สำคัญเท่า สัน-ดาน ข้างในครับ ถ้าคุณสวยจากข้างใน ต่อให้หน้าบ้านๆ คุณก็เป็นคนมีเสนห์น่าหลงไหล ในทางกลับกัน ต่อให้คุณสวยขนาด อั้ม พัชรภา แต่ถ้าสัน-ดานต่ำยิ่งกว่า ไพร่ ผมก็คงไม่เสียเวลา เสียสายตา เสียลมปาก เสวนาด้วยครับ ชัดเจนนะครับ  **26**  **26**

ด่ากันอยู่หรอ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ

ด่ากันอยู่หรอ

อร๊ายยยยยยยย ป่าวน้าาาาาาาาา แค่พูดให้เห็นภาพ โหหหห ใครจะกล้าว่าน้องโซสุดที่รักของพ่อศรีเรือนล่ะคร้าบบบบบบบ ประเดี๋ยวป๋มโดนตื้บบบบบบ  **25**  **25**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

ข้อที่สาม

ใครอยากด่าโซด่าได้ค่ะ   วันนี้จะไม่เถียง ไม่พูด ไม่อธิบาย

โซรู้ดีว่าตัวโซเป็นยังไง

คนด่ารู้ดี ว่าอะไรเป็นอะไรเป็นอะไร(ใจคนด่ารู้ดี)

อยู่ในเว็บโซไม่กลัวเสียอยู่แล้วค่ะ

จะถูกมองว่าสันดานไม่ดี  ก็ไม่มีผลอะไรในชีวิตเลย
ไม่มีมายาว่าเป็นคนดีให้ต้องรักษา ไม่ได้ทำงานในนี้ค่ะ
ไม่จำเป็นต้องมีมายาว่าเป็นคนดีไว้ทำให้ใครตายใจ

ไม่ได้เป็นตะกวดหรือนางจิ้งจองปลอมตัวมา

เกรียนอยู่ในเว็บแค่อยากได้เพื่อนคุย หรือไม่ก็เพื่อนกินเพื่อนเที่ยวที่อาจจะเลยเถิดไปเป็นเพื่อนนอนนอนเป็นเพื่อนดีๆสักคน

โซพร้อมจะชนแหลกถ้ามีใครคิดจะไฟว์

เอามั๊ยคะ เว็บจะได้คึกคัก
 **22**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
เมไม่สวย แต่น่ารัก พูดเก่ง
หรือพูดมากนี่ไม่แน่ใจ **30**
พอจะมีพี่คนไหนอยากจ้างบ้างมั้ยอ่ะ 41
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ขุ่นแม่..องค์ลงแต่เช้า **30**
#ทีมคุนนายโซ
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา