ผู้เขียน หัวข้อ: ยำแหลก... ขอเผือกเรื่องเบ้าหน้า คนไม่สวยมีสิทธิ์มั๊ยคร้าาาาา  (อ่าน 2796 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**

Sososoy

ข้องที่สอง

ตังค์พี่มีเยอะมว๊ากกกก
แต่ถ้าพี่ได้เนียนกินฟรี  หรือได้สร้างความเดือดร้อน ให้น้องเขาได้พี่ภูมิใจมากเลยเหรอคะ

แหม่  ก็เข้าใจนะคะ ตัวน้องเอกราชของน้องสาวน้อง
น้องต้องพิทักษ์เอาเอง

แต่...มารยาสาไถยของึนจังไดเอย ตะกวดเอย จิ้งจอกเอย มากมายมหาศาล

น้องจะพิทักษ์กันไหวมั๊ยคะ  **25**

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
ชอบคนสวย เคยพบหลายคนแต่สุดท้าย ถอย
ไม่ชอบสวยเพราะศัลย์เคยพบ นิสัยดีแต่สุดท้ายแค่คุยแล้วน้องๆก็จากไปเอง
สวยนิดแบบเดินคู่ควงได้ นิสัย มารยาทและจิตใจ คือหัวใจในการรักษาสายสัมพันธ์ ทุกวันนี้ คบคุยอยู่ สองคน
แบบที่น้องโซระบุ ธรรมดาพบมามี2ใน15ที่นิสัยแย่นอกนั้นดีมากแต่เหลือหนึ่งเดียวที่ยังได้คุย(คนนี้คุยมาจะปีแล้วยังไม่เคยเจอตัวจริง)
สำหรับตัวผมที่มีปัญหาคือเวลาที่จะคุยมีน้อยมากแต่น้องที่มาคุยมีมาก น้องๆส่วนใหญ่จึงมักหายไปเอง
สรุป
ที่คบได้เพราะนิสัยไม่ว่าศัลย์หรือบ้านๆ

slow

• People Like This 2111
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**

ถ้าจะได้งาน ไม่ว่าจะจ้างเที่ยว/งานแรง/เพียงแค่อยากเจอ ก็คงต้องเป็นคนสวยไม่ว่าจะศัลยกรรมหรือไม่ก็ตาม
(ศัลย แล้วสวย แล้วมั่นใจ ... ก็ศัลย เลย)

แต่ถ้าจะเจอกันได้บ่อยๆ ก็ต้องเป็นคนที่นิสัยดี คุยกันรู้เรื่อง และรับรู้ว่าอีกฝ่ายก็ยังอยากเจอกันอยู่
ก็จะเป็นการเจอ การจ้าง ระยะยาวได้

ส่วนน้องที่หน้าตาธรรมดาที่คุยสนุก พี่จ้างก็ต้องพอใจในหน้าตาระดับนึงถึงจะอยากเจออยากจ้าง
ก็อาจใช้การพูดคุยดึงพี่ๆให้เข้ามาจ้างงานได้

ทั้งสวย คุยสนุก ในคนเดียวกัน...ก็มีไม่ใช่น้อย

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
รูปลักษณ์ภายนอก ไม่สำคัญเท่า สัน-ดาน ข้างในครับ ถ้าคุณสวยจากข้างใน ต่อให้หน้าบ้านๆ คุณก็เป็นคนมีเสนห์น่าหลงไหล ในทางกลับกัน ต่อให้คุณสวยขนาด อั้ม พัชรภา แต่ถ้าสัน-ดานต่ำยิ่งกว่า ไพร่ ผมก็คงไม่เสียเวลา เสียสายตา เสียลมปาก เสวนาด้วยครับ ชัดเจนนะครับ  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

รูปลักษณ์ภายนอก ไม่สำคัญเท่า สัน-ดาน ข้างในครับ ถ้าคุณสวยจากข้างใน ต่อให้หน้าบ้านๆ คุณก็เป็นคนมีเสนห์น่าหลงไหล ในทางกลับกัน ต่อให้คุณสวยขนาด อั้ม พัชรภา แต่ถ้าสัน-ดานต่ำยิ่งกว่า ไพร่ ผมก็คงไม่เสียเวลา เสียสายตา เสียลมปาก เสวนาด้วยครับ ชัดเจนนะครับ  **26**  **26**

ด่ากันอยู่หรอ

The Yong

• *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ

ด่ากันอยู่หรอ

อร๊ายยยยยยยย ป่าวน้าาาาาาาาา แค่พูดให้เห็นภาพ โหหหห ใครจะกล้าว่าน้องโซสุดที่รักของพ่อศรีเรือนล่ะคร้าบบบบบบบ ประเดี๋ยวป๋มโดนตื้บบบบบบ  **25**  **25**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

ข้อที่สาม

ใครอยากด่าโซด่าได้ค่ะ   วันนี้จะไม่เถียง ไม่พูด ไม่อธิบาย

โซรู้ดีว่าตัวโซเป็นยังไง

คนด่ารู้ดี ว่าอะไรเป็นอะไรเป็นอะไร(ใจคนด่ารู้ดี)

อยู่ในเว็บโซไม่กลัวเสียอยู่แล้วค่ะ

จะถูกมองว่าสันดานไม่ดี  ก็ไม่มีผลอะไรในชีวิตเลย
ไม่มีมายาว่าเป็นคนดีให้ต้องรักษา ไม่ได้ทำงานในนี้ค่ะ
ไม่จำเป็นต้องมีมายาว่าเป็นคนดีไว้ทำให้ใครตายใจ

ไม่ได้เป็นตะกวดหรือนางจิ้งจองปลอมตัวมา

เกรียนอยู่ในเว็บแค่อยากได้เพื่อนคุย หรือไม่ก็เพื่อนกินเพื่อนเที่ยวที่อาจจะเลยเถิดไปเป็นเพื่อนนอนนอนเป็นเพื่อนดีๆสักคน

โซพร้อมจะชนแหลกถ้ามีใครคิดจะไฟว์

เอามั๊ยคะ เว็บจะได้คึกคัก
 **22**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
เมไม่สวย แต่น่ารัก พูดเก่ง
หรือพูดมากนี่ไม่แน่ใจ **30**
พอจะมีพี่คนไหนอยากจ้างบ้างมั้ยอ่ะ 41
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ขุ่นแม่..องค์ลงแต่เช้า **30**
#ทีมคุนนายโซ
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kaptan

• People Like This 1734
     เมื่อวานเพิ่งตอบให้น้องโซทราบ ( ส่วนตัว ) ไปแล้ว....แต่วันนี้มาตอบในระดับส่วนรวมกันบ้าง
เชื่อพี่เถอะครับว่า ผช.ทุกคนชอบผญ.สวย ใครมาบอกไม่ใช่คนนั้นอาจจะสมองกลับด้าน หรือแตหลอ...

แต่ในการคบกันสำหรับพี่มันมีหลายระดับ ถ้าเจอแบบจ้างเที่ยวน้องสวยน่ารักปานกลาง คือพอดูได้
แล้วนิสัยดี รู้จักหน้าที่และการวางตัว ก็ยินดีเจอได้อย่างสบายใจ

ถ้าน้องมากกว่าจ้างเที่ยว จะถึงไหนๆ ก็แล้วแต่ คงต้องสวยขึ้นเพราะพี่ว่าไหนๆ จะรุกรานเอกราชกันและกันแล้ว
พี่จ่ายตัง น้องเปลืองตัวก็ขอให้คุ้มค่ากับทั้ง 2 ฝ่ายหน่อย

ถ้าคนที่พี่จะคบนานหน่อย ไปไหนมาไหนกัน เจอกันบ่อยๆ คงต้องเป็นคนสวยมากพอที่ดูได้ไม่มีเบื่อ
และยังต้องนิสัยดี รู้จักการผ่อนหนักผ่อนเบา ความอดกลั้นทางอารมณ์ความรู้สึกดี ไม่หงุดหงิดง่าย
และมีรสนิยมการกินอยู่ที่เข้ากันได้ด้วย....

อย่างไนก็ตามครับน้องโซ ตัวเราก็ควนต้องเป็นอย่างที่เราเป็น อย่าเสแสร้ง แล้วเราจะได้เจอคนที่เหมาะสมกับเรา
และมีความสุชกาย สบายใจที่จะได้พบเจอ หรือคบหากันครับ อย่างที่น้องเป็นอยู่พี่ว่าน้องจริงใจดี
ความคิดความอ่านดี เข้าใจคนอื่นได้ดี ซึ่งเป็นเสน่ห์ในตัวน้องครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

kaptan

ลืมตอบในข้องศัลยกรรม....ถ้าจะคบกันจริงจัง จะไม่อยากได้น้องที่ผ่าโน่น เสริมนี่มาครับ
ชอบเดิมๆ แม้ดั้งจะบี้ นมจะแบน ถ้าน้องหน้าสวย ผิวดี ส่วนสูงเหมาะสมกับน้ำหนัก พี่รับได้ครับ
     แต่ถ้าเจอแบบฉาบฉวย ปะฉะดะกันแล้วโบกมือลา น้องจะทำมาขนาดไหนก็รับได้ แค่อย่าผ่า
ข้ามเพศมาก็แล้วกัน สาวๆ ยังมีเป็นล้าน พี่คงยังไม่ลองของปลอมขนาดเปลี่ยนเพศมาแน่ๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
ขอตอบข้อ 1 ครับ  ถูกใจคำถามครับ

น้องศัลยกรรม  กับน้องเดิมๆบ้านๆ

ถ้าให้เลือก...

เลือกเดิมๆบ้านๆอย่างสุดกำลังครับ

ไม่รู้สิครับ  กินก๋วยเตี๋ยวร้านไหน

ผมก่อไม่เคยปรุงเลย  อร่อยไม่อร่อย

ผมวัดตอนนี้แหละ  ไม่ชอบแต่งเติม

ชอบอะไรที่มันเป็นอย่างนั้นของมัน

ผมว่ามันดีอยู่แล้วครับ

แต่สิ่งที่ควรแก้ของมนุษย์

คือซอฟแวร์  มากกว่า

ไม่ใช่ฮาร์ดแวร์

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ถามจริง...

**40**

ฮั่นแน่... คำถามแบบนี้วางกับดักกันนี่หว่า....
ขืนตอบไป ผมก็ต้องไปตามง้อน้องๆตั้งครึ่งกระบุง
ตอบว่าชอบฝั่งไหน ก็ชวดอีกฝั่งดิ

เออ....ชอบแบบคนตั้งคำถามคราบบบบบบบ.... **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

play-ground

• People Like This 124
เจอแต่น้องที่คบกันสักระยะนึง จะขอไปทำปากทำนม พอบอกว่าชอบแบบนี้
น้องก้อหาเรื่องหายไปกะสายลม
 **15**

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
ขอนิสัยดีๆ ไม่วีน ไม่เอาแต่ใจ หน้าตาศัลยกรรมแค่พองาม หรือไม่ต้องศัลยกรรมก็ได้ครับ

KK5050

• People Like This 248
ถามจริง...

**40**
ต้องถามก่อนว่า งานอะไร น้องเดือดร้อนแค่ไหน หรืองานที่พี่อยากจ้าง
ปกติ ไม่เคยมองว่าน้องสวยศัลยหรือไม่ศัลย ไม่มีเซ้นทางด้านนี้ แต่ที่ผ่านเข้าม เกือบ 100% อย่างน้อยต้องทำจมูก และ/หรือ ดัดฟัน เป็นสิ่งเริ่มต้นการทำศัลย ทำนมบ้าง
ถ้าเลือกได้ ชอบสวยธรรมชาติ อวบ อิ่ม น่ารักธรรมชาติ
ถ้าเข้ามาเจอน้องเดือดร้อน บ้างครั้งก็ไม่ได้คิดว่าจะต้องสวย แค่คิว่าจะต้องช่วย แต่ถ้าน้องคุยสนุก ก็อาจจะทำให้เวลาที่อยู่ด้วยกัน ไม่กร่อยเกินไป
หวังว่าจะพอได้คำตอบนะครับ

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
คิดว่า คนไม่สวยมีสิทธิ์คะ  แต่ก็มีองค์ประกอบหลายอย่างด้วยนะ
     ชอบคนไม่สวย (คนไม่หล่อ)  และอยู่ด้วยแล้วสบายใจคะ

**39** **39** **39**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Sososoy

ข้อที่4

ใครคิดแบบโซบ้าง

หน้าสวย แต่อาบ อ้วน.  เรียก....สวย  แต่ไม่ดีหุ่นดี
หน้าไม่สวย หุ่นแป๊ะ.  เรียก...ไม่สวยแต่หุ่นดี
หน้าไม่สวย หุ่นไม่แป๊ะ เรียก...
ไม่สวย ควนลดน้ำหนัก

อวบอ้วน หนักหัวใคร?

ทำไมคิดงั้น ไม่รักตัวเองหรอค่ะ
ร่างกายที่อุดมด้วยไขมัน
เป็นแหล่มสะสมของโรคร้ายแรง
ไม่รู้หรอค่ะ?

มาผอมกันเต๊อะ
ไม่ใช่เพื่อใครเพื่อตัวเราเอง
 **24**

kaptan

พี่ว่าน้องๆ ที่เค้าอวบๆ อ้วนๆ อยู่ก็น่าจะอยากลดนะครับ แต่มันไม่ง่ายเลยที่จะลดลงอย่างที่ใจต้องการได้
ซึ่งก็ต้องเข้าใจเค้า ทุกคนก็อยากสวย อยากหุ่นดี แต่ถ้ามันไม่ใช่ ก็ต้องหาจุดเด่นหรือเสน่ห์ทางอื่น
แล้วรอเจอคนที่เค้าชอบแบบที่คนนั้นๆ เป็นมาชอบเค้าแหละครับ

JAN KOOB

• **
  • People Like This 41
สาวๆอย่าผอมกันหมดนะครับ

ใครสวยหรือไม่สวยยังงัย

ผมเปิดรับไว้หมดเลยครับ

ขอแค่มีของ....  เท่านั้นครับ

อวบอ้วนแต่เนียนแน่นนูน

พ้มมมมม  ชอบจ้าาาาาา

จะว่าไปแล้วก้อชอบหมดแหละ

กินง่ายอยู่ง่าย  ไม่ อดอยากครับ

Rembrandt

• **
  • People Like This 38

ใครสวยหรือไม่สวยยังงัย

จะว่าไปแล้วก้อชอบหมดแหละ

กินง่ายอยู่ง่าย  ไม่ อดอยากครับ

555 นิสัยเดียวกันเลย

หากินไวและกินบ่อยด้วยใช่ป่ะ

**30** **30** **30**

Sososoy

ข้อที่5

เรื่องลดน้ำหนักมันต้องมีแรงเหวียงค่ะ   โซเป็นคนที่พอลดได้44-45 แล้วจะตบะแตก นน.จะขึ้นไปอยู่ที่47-48**25** ก็ต้องเริ่มกันใหม่
มันยากช่วงแรกกับช่วงคุมให้คงที่เท่านั้นค่ะ

มาดูเรื่องแรงเหวี่ยงดีกว่าค่ะ

อยากสวย...
มีความรัก...
มีคนดูถูก...
ห่วงสุขภาพ...
ผัวทิ้ง...
เมียน้อยด่าว่าอืดเหมือนคางคก
....บลาๆ...
โอ๊ยยยยยย
นี่มันแรงเหวี่ยงทั้งนั้นค่ะ

ฮึดสู้เพิ่อตัวเอง เลิกตามใจปาก  ขัดใจตัวเองบ้าง

โซน้ำหนักหลังคลอดลูก 78
ตอนนี้หนัก47
ก็ยังลดได้  ไม่ได้ใช้ยาสักเม็ด  ควบคุมอาหารให้ได้ ก็ลดไปเยอะเลยนะคะคุณ 41

นั้งๆนอน คิดแต่ว่าหนักหัวใครหรา....ไม่ดีมั๊งค่ะ
ในเมื่อเลื่อกทางที่ลำบากนิดหน่อยแล้วทำให้ชีวิตดีขึ้นได้

ทำไมไม่เลือกค่ะ **40**

Sososoy

ข้อที่6

อวบ อ้วน หยักหัวใครหรอ กับการหางานในเว็บ

"ไขมันจุกคอใครจะไปกินลง"
เธอจ๋า อย่าให้มีใครมาพูดถึงเธอลับหลังแบบนี้เลย
เธอจ๋า เธอไม่ได้ยิน เธอไม่รู้สึกอะไร แต่โซได้ยินโซรู้สึก

พี่ๆสวนมากเขาชอบคนสวย ไม่สวยก็ต้องหุ่นดี ไม่สวยหุ่นไม่ดีก็ต้องเอาใจเก่ง

แต่เธอจ้า. คนที่สวยด้วย หุ่นดีด้วย เอาใจเก่งด้วย ในคนๆเดียวกันมันมีนะคะ

ระหว่างเธอจ๋า กับน้องที่สวยเพียบพร้อม เธอจ๋าคิดว่าใครจะได้งาน

นี่โซต้องพูดเรื่ิองกดเรทมั๊ย

เรื่อง เสื่อ สิง กระทิง ตะกวด ที่อ้าปากนอนรอให้เธอจ๋าหลงไปเป็นเหยื่ออีก ต้องพูดมั๊ยหว่า **40**

เส้นทางนี้มันมีแสงแวววาว ระยิบระยับล่อตาล่อใจ

แต่ลองมองีๆนะคะ  ที่โรยไว้เพชรพลอย หรื่อขวดกระเบื้องแตกๆที่ต้องแสงไฟ
 **40**

Sososoy

ข้อที่7

มาม่าเอยยยย
จงซับซ้อนยิ่งขึ้น

ปล.ยิ่งอยู่ยิ่งมันส์
ปล.2.....
กายะกัมมัง วะจีกัมมัง มะโนกัมมัง สัญจิจ จะกัมมัง อะสัญจิจ จะกัมมัง ขะมันตุ เม
อะโหสิกัมมัง ภะวันตุเม
กรรมใดๆ ไม่ว่าจะเป็นกายกรรม วจีกรรม มโนกรรม ที่ข้าพเจ้า ได้ทำล่วงเกินแก่ผู้ใด
ทั้งโดยตั้งใจก็ดี ไม่ได้ตั้งใจก็ดี ในภพชาติใดก็ตาม ขอให้เจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย
จงโปรดยกโทษให้ อโหสิกรรมให้ข้าพเจ้า อย่าได้จองเวรแก่กันและกันอีกเลย
แม้แต่กรรมใดที่ใครๆทำแก่ข้าพเจ้า ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้ทั้งสิ้น ยากถวายแด่พระพุทธเจ้า
เป็นอภัยทาน ขอจงดลบันดาลใจ ให้เขาเหล่านั้น กลับมามีเมตตาจิต คิดเป็นมิตรกับข้าพเจ้า
เพื่อจะได้ไม่มีเวรมีกรรมกันต่อไป  ด้วยอานิสงส์แห่งอภัยทานนี้ ขอให้ข้าพเจ้า พร้อมทั้งครอบครัว ตลอดจนวงศาคณาญาติ ผู้มีอุปการคุณของข้าพเจ้า พ้นจากความทุกข์ยากลำบาก ความทุกข์อย่าได้ใกล้ ความเจ็บไข้อย่าได้มี ขอให้มีความุสขสวัสดี โชคดีมีชัย เสนียด จันไรและอุปัทวันตรายทั้งหลาย จงเสื่อมสิ้นหายไป นึกคิดประการใด ที่เป็นไปโดยชอบธรรม ขอให้สิ่งนั้นจงพลันสำเร็จจงพลันสำเร็จ จงพลันสำเร็จเทอญ นิพพานะปัจจะโย โหตุ

rt100

• **
  • People Like This 26
ไม่ชอบสาวศัลย์ครับ. ยกเว้นทำเพื่อแก้ไขโรค อย่างจัดฟันนี่ ทำเสร็จหน้าเปลี่ยนเลย ส่วนตัวแม้แต่เสริมดั้งก็ไม่ชอบครับ