ผู้เขียน หัวข้อ: ยำแหลก... ขอเผือกเรื่องเบ้าหน้า คนไม่สวยมีสิทธิ์มั๊ยคร้าาาาา  (อ่าน 2809 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     เมื่อวานเพิ่งตอบให้น้องโซทราบ ( ส่วนตัว ) ไปแล้ว....แต่วันนี้มาตอบในระดับส่วนรวมกันบ้าง
เชื่อพี่เถอะครับว่า ผช.ทุกคนชอบผญ.สวย ใครมาบอกไม่ใช่คนนั้นอาจจะสมองกลับด้าน หรือแตหลอ...

แต่ในการคบกันสำหรับพี่มันมีหลายระดับ ถ้าเจอแบบจ้างเที่ยวน้องสวยน่ารักปานกลาง คือพอดูได้
แล้วนิสัยดี รู้จักหน้าที่และการวางตัว ก็ยินดีเจอได้อย่างสบายใจ

ถ้าน้องมากกว่าจ้างเที่ยว จะถึงไหนๆ ก็แล้วแต่ คงต้องสวยขึ้นเพราะพี่ว่าไหนๆ จะรุกรานเอกราชกันและกันแล้ว
พี่จ่ายตัง น้องเปลืองตัวก็ขอให้คุ้มค่ากับทั้ง 2 ฝ่ายหน่อย

ถ้าคนที่พี่จะคบนานหน่อย ไปไหนมาไหนกัน เจอกันบ่อยๆ คงต้องเป็นคนสวยมากพอที่ดูได้ไม่มีเบื่อ
และยังต้องนิสัยดี รู้จักการผ่อนหนักผ่อนเบา ความอดกลั้นทางอารมณ์ความรู้สึกดี ไม่หงุดหงิดง่าย
และมีรสนิยมการกินอยู่ที่เข้ากันได้ด้วย....

อย่างไนก็ตามครับน้องโซ ตัวเราก็ควนต้องเป็นอย่างที่เราเป็น อย่าเสแสร้ง แล้วเราจะได้เจอคนที่เหมาะสมกับเรา
และมีความสุชกาย สบายใจที่จะได้พบเจอ หรือคบหากันครับ อย่างที่น้องเป็นอยู่พี่ว่าน้องจริงใจดี
ความคิดความอ่านดี เข้าใจคนอื่นได้ดี ซึ่งเป็นเสน่ห์ในตัวน้องครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

kaptan

ลืมตอบในข้องศัลยกรรม....ถ้าจะคบกันจริงจัง จะไม่อยากได้น้องที่ผ่าโน่น เสริมนี่มาครับ
ชอบเดิมๆ แม้ดั้งจะบี้ นมจะแบน ถ้าน้องหน้าสวย ผิวดี ส่วนสูงเหมาะสมกับน้ำหนัก พี่รับได้ครับ
     แต่ถ้าเจอแบบฉาบฉวย ปะฉะดะกันแล้วโบกมือลา น้องจะทำมาขนาดไหนก็รับได้ แค่อย่าผ่า
ข้ามเพศมาก็แล้วกัน สาวๆ ยังมีเป็นล้าน พี่คงยังไม่ลองของปลอมขนาดเปลี่ยนเพศมาแน่ๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
ขอตอบข้อ 1 ครับ  ถูกใจคำถามครับ

น้องศัลยกรรม  กับน้องเดิมๆบ้านๆ

ถ้าให้เลือก...

เลือกเดิมๆบ้านๆอย่างสุดกำลังครับ

ไม่รู้สิครับ  กินก๋วยเตี๋ยวร้านไหน

ผมก่อไม่เคยปรุงเลย  อร่อยไม่อร่อย

ผมวัดตอนนี้แหละ  ไม่ชอบแต่งเติม

ชอบอะไรที่มันเป็นอย่างนั้นของมัน

ผมว่ามันดีอยู่แล้วครับ

แต่สิ่งที่ควรแก้ของมนุษย์

คือซอฟแวร์  มากกว่า

ไม่ใช่ฮาร์ดแวร์

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**

ฮั่นแน่... คำถามแบบนี้วางกับดักกันนี่หว่า....
ขืนตอบไป ผมก็ต้องไปตามง้อน้องๆตั้งครึ่งกระบุง
ตอบว่าชอบฝั่งไหน ก็ชวดอีกฝั่งดิ

เออ....ชอบแบบคนตั้งคำถามคราบบบบบบบ.... **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
เจอแต่น้องที่คบกันสักระยะนึง จะขอไปทำปากทำนม พอบอกว่าชอบแบบนี้
น้องก้อหาเรื่องหายไปกะสายลม
 **15**

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
ขอนิสัยดีๆ ไม่วีน ไม่เอาแต่ใจ หน้าตาศัลยกรรมแค่พองาม หรือไม่ต้องศัลยกรรมก็ได้ครับ

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ถามจริง...

คำถามขอแรก(มีหลายคำถาม และอยากให้น้องๆมาช่วยพี่โซถาม ตรงไหนข้องใจ น้องๆจัดมาให้พี่ๆช่วยตอบ เอาให้ชัดๆกันไปเลย **11**)

ระหว่างน้องที่สวย(ศัลยกรรม) กะ น้องที่หน้าตาธรรมดา(แต่คุยสนุก)
ใครมีลุ่นว่าจะได้งานมากกว่ากันค่ะ

**40**
ต้องถามก่อนว่า งานอะไร น้องเดือดร้อนแค่ไหน หรืองานที่พี่อยากจ้าง
ปกติ ไม่เคยมองว่าน้องสวยศัลยหรือไม่ศัลย ไม่มีเซ้นทางด้านนี้ แต่ที่ผ่านเข้าม เกือบ 100% อย่างน้อยต้องทำจมูก และ/หรือ ดัดฟัน เป็นสิ่งเริ่มต้นการทำศัลย ทำนมบ้าง
ถ้าเลือกได้ ชอบสวยธรรมชาติ อวบ อิ่ม น่ารักธรรมชาติ
ถ้าเข้ามาเจอน้องเดือดร้อน บ้างครั้งก็ไม่ได้คิดว่าจะต้องสวย แค่คิว่าจะต้องช่วย แต่ถ้าน้องคุยสนุก ก็อาจจะทำให้เวลาที่อยู่ด้วยกัน ไม่กร่อยเกินไป
หวังว่าจะพอได้คำตอบนะครับ

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
คิดว่า คนไม่สวยมีสิทธิ์คะ  แต่ก็มีองค์ประกอบหลายอย่างด้วยนะ
     ชอบคนไม่สวย (คนไม่หล่อ)  และอยู่ด้วยแล้วสบายใจคะ

**39** **39** **39**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Sososoy

• People Like This 261

ข้อที่4

ใครคิดแบบโซบ้าง

หน้าสวย แต่อาบ อ้วน.  เรียก....สวย  แต่ไม่ดีหุ่นดี
หน้าไม่สวย หุ่นแป๊ะ.  เรียก...ไม่สวยแต่หุ่นดี
หน้าไม่สวย หุ่นไม่แป๊ะ เรียก...
ไม่สวย ควนลดน้ำหนัก

อวบอ้วน หนักหัวใคร?

ทำไมคิดงั้น ไม่รักตัวเองหรอค่ะ
ร่างกายที่อุดมด้วยไขมัน
เป็นแหล่มสะสมของโรคร้ายแรง
ไม่รู้หรอค่ะ?

มาผอมกันเต๊อะ
ไม่ใช่เพื่อใครเพื่อตัวเราเอง
 **24**

kaptan

พี่ว่าน้องๆ ที่เค้าอวบๆ อ้วนๆ อยู่ก็น่าจะอยากลดนะครับ แต่มันไม่ง่ายเลยที่จะลดลงอย่างที่ใจต้องการได้
ซึ่งก็ต้องเข้าใจเค้า ทุกคนก็อยากสวย อยากหุ่นดี แต่ถ้ามันไม่ใช่ ก็ต้องหาจุดเด่นหรือเสน่ห์ทางอื่น
แล้วรอเจอคนที่เค้าชอบแบบที่คนนั้นๆ เป็นมาชอบเค้าแหละครับ