ผู้เขียน หัวข้อ: ยำแหลก... ขอเผือกเรื่องเบ้าหน้า คนไม่สวยมีสิทธิ์มั๊ยคร้าาาาา  (อ่าน 2819 ครั้ง)

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
สาวๆอย่าผอมกันหมดนะครับ

ใครสวยหรือไม่สวยยังงัย

ผมเปิดรับไว้หมดเลยครับ

ขอแค่มีของ....  เท่านั้นครับ

อวบอ้วนแต่เนียนแน่นนูน

พ้มมมมม  ชอบจ้าาาาาา

จะว่าไปแล้วก้อชอบหมดแหละ

กินง่ายอยู่ง่าย  ไม่ อดอยากครับ

Rembrandt

• **
  • People Like This 38

ใครสวยหรือไม่สวยยังงัย

จะว่าไปแล้วก้อชอบหมดแหละ

กินง่ายอยู่ง่าย  ไม่ อดอยากครับ

555 นิสัยเดียวกันเลย

หากินไวและกินบ่อยด้วยใช่ป่ะ

**30** **30** **30**

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ข้อที่5

เรื่องลดน้ำหนักมันต้องมีแรงเหวียงค่ะ   โซเป็นคนที่พอลดได้44-45 แล้วจะตบะแตก นน.จะขึ้นไปอยู่ที่47-48**25** ก็ต้องเริ่มกันใหม่
มันยากช่วงแรกกับช่วงคุมให้คงที่เท่านั้นค่ะ

มาดูเรื่องแรงเหวี่ยงดีกว่าค่ะ

อยากสวย...
มีความรัก...
มีคนดูถูก...
ห่วงสุขภาพ...
ผัวทิ้ง...
เมียน้อยด่าว่าอืดเหมือนคางคก
....บลาๆ...
โอ๊ยยยยยย
นี่มันแรงเหวี่ยงทั้งนั้นค่ะ

ฮึดสู้เพิ่อตัวเอง เลิกตามใจปาก  ขัดใจตัวเองบ้าง

โซน้ำหนักหลังคลอดลูก 78
ตอนนี้หนัก47
ก็ยังลดได้  ไม่ได้ใช้ยาสักเม็ด  ควบคุมอาหารให้ได้ ก็ลดไปเยอะเลยนะคะคุณ 41

นั้งๆนอน คิดแต่ว่าหนักหัวใครหรา....ไม่ดีมั๊งค่ะ
ในเมื่อเลื่อกทางที่ลำบากนิดหน่อยแล้วทำให้ชีวิตดีขึ้นได้

ทำไมไม่เลือกค่ะ **40**

Sososoy

ข้อที่6

อวบ อ้วน หยักหัวใครหรอ กับการหางานในเว็บ

"ไขมันจุกคอใครจะไปกินลง"
เธอจ๋า อย่าให้มีใครมาพูดถึงเธอลับหลังแบบนี้เลย
เธอจ๋า เธอไม่ได้ยิน เธอไม่รู้สึกอะไร แต่โซได้ยินโซรู้สึก

พี่ๆสวนมากเขาชอบคนสวย ไม่สวยก็ต้องหุ่นดี ไม่สวยหุ่นไม่ดีก็ต้องเอาใจเก่ง

แต่เธอจ้า. คนที่สวยด้วย หุ่นดีด้วย เอาใจเก่งด้วย ในคนๆเดียวกันมันมีนะคะ

ระหว่างเธอจ๋า กับน้องที่สวยเพียบพร้อม เธอจ๋าคิดว่าใครจะได้งาน

นี่โซต้องพูดเรื่ิองกดเรทมั๊ย

เรื่อง เสื่อ สิง กระทิง ตะกวด ที่อ้าปากนอนรอให้เธอจ๋าหลงไปเป็นเหยื่ออีก ต้องพูดมั๊ยหว่า **40**

เส้นทางนี้มันมีแสงแวววาว ระยิบระยับล่อตาล่อใจ

แต่ลองมองีๆนะคะ  ที่โรยไว้เพชรพลอย หรื่อขวดกระเบื้องแตกๆที่ต้องแสงไฟ
 **40**

Sososoy

ข้อที่7

มาม่าเอยยยย
จงซับซ้อนยิ่งขึ้น

ปล.ยิ่งอยู่ยิ่งมันส์
ปล.2.....
กายะกัมมัง วะจีกัมมัง มะโนกัมมัง สัญจิจ จะกัมมัง อะสัญจิจ จะกัมมัง ขะมันตุ เม
อะโหสิกัมมัง ภะวันตุเม
กรรมใดๆ ไม่ว่าจะเป็นกายกรรม วจีกรรม มโนกรรม ที่ข้าพเจ้า ได้ทำล่วงเกินแก่ผู้ใด
ทั้งโดยตั้งใจก็ดี ไม่ได้ตั้งใจก็ดี ในภพชาติใดก็ตาม ขอให้เจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย
จงโปรดยกโทษให้ อโหสิกรรมให้ข้าพเจ้า อย่าได้จองเวรแก่กันและกันอีกเลย
แม้แต่กรรมใดที่ใครๆทำแก่ข้าพเจ้า ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้ทั้งสิ้น ยากถวายแด่พระพุทธเจ้า
เป็นอภัยทาน ขอจงดลบันดาลใจ ให้เขาเหล่านั้น กลับมามีเมตตาจิต คิดเป็นมิตรกับข้าพเจ้า
เพื่อจะได้ไม่มีเวรมีกรรมกันต่อไป  ด้วยอานิสงส์แห่งอภัยทานนี้ ขอให้ข้าพเจ้า พร้อมทั้งครอบครัว ตลอดจนวงศาคณาญาติ ผู้มีอุปการคุณของข้าพเจ้า พ้นจากความทุกข์ยากลำบาก ความทุกข์อย่าได้ใกล้ ความเจ็บไข้อย่าได้มี ขอให้มีความุสขสวัสดี โชคดีมีชัย เสนียด จันไรและอุปัทวันตรายทั้งหลาย จงเสื่อมสิ้นหายไป นึกคิดประการใด ที่เป็นไปโดยชอบธรรม ขอให้สิ่งนั้นจงพลันสำเร็จจงพลันสำเร็จ จงพลันสำเร็จเทอญ นิพพานะปัจจะโย โหตุ

rt100

• **
  • People Like This 26
ไม่ชอบสาวศัลย์ครับ. ยกเว้นทำเพื่อแก้ไขโรค อย่างจัดฟันนี่ ทำเสร็จหน้าเปลี่ยนเลย ส่วนตัวแม้แต่เสริมดั้งก็ไม่ชอบครับ