ผู้เขียน หัวข้อ: สาวอวบก้อมีหัวใจนะคะ  (อ่าน 2336 ครั้ง)

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
สาวอวบก้อมีหัวใจนะคะ
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2016, 03:08:38 PM »
อ่านข้อมูลเราแล้วสนใจ เพราะ เนื้อหา น่าคุยด้วย น่ารู้จัก แต่ พอรู้ว่า อวบ อุต๊ะ บายกันไป คือยังไงหรอจ้ะ
คนอวบ ก้อน่ารักนะคะ กอดแล้วอุ่นด้วยจะบอกให้
คนอวบ ก้อนิสัยดี นะคะ เปิดใจคุยก่อนไหมจ้ะ
คนอวบ ก้อไม่ได้น่ากัว นะจ้ะ ไม่ดุ ไม่กัดด้วยนะจ้ะ
ถ้าไม่เน้น ว่า ต้อง หุ่นดี เป็นนางแบบ ก้อไม่น่าทำแบบนี้อะ
แงๆๆๆๆ คนอวบ ก้อมีหัวใจ นะเจ้าค่ะ พี่น้องทั้งหลาย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: สาวอวบก้อมีหัวใจนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 09:52:13 AM »
   เข้าใจน้องนะครับ คำแนะนำคือขอให้รอคนที่ชอบน้องในแบบที่น้องเป็นครับ
พี่ๆ ส่วนมากเค้าก็คงชอบรูปร่างพิมพ์นิยมครับ ในเมื่อเราพิมพ์พิเศษ ก็รอนิดนึง
หาจุดดีอื่นๆ มาทดแทนเดี๋ยวก็เจอคนของเราคัรบ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

i-aff

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 11:00:25 AM »
   เข้าใจน้องนะครับ คำแนะนำคือขอให้รอคนที่ชอบน้องในแบบที่น้องเป็นครับ
พี่ๆ ส่วนมากเค้าก็คงชอบรูปร่างพิมพ์นิยมครับ ในเมื่อเราพิมพ์พิเศษ ก็รอนิดนึง
หาจุดดีอื่นๆ มาทดแทนเดี๋ยวก็เจอคนของเราคัรบ
ขอบคุณจ้ะ ถือว่าเปนกำลังใจที่ดีนะคะ ก้อเข้าใจจ้ะ และเฝ้ารอ คนที่ชอบพิมแบบเราจ้ะ
ไม่รีบค่ะ ยินดีรอค่ะ สำหรับคนที่ จะจูนตรงกันจ้ะ

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 01:03:39 PM »
มาให้กำลังใจค่าา เค้าก็สาวอวบเหมือนกัน size กำลังกอดอุ่น ปล้ำได้มันส์ดี ระยะเต็มไม้เต็มมือ (คิดแบบนี้จะได้มีความสุข)  41 41 คนที่มองแต่ข้างนอกก็ปล่อยเค้าไป ของดีมันอยู่ข้างใน (จิตใจ) จริงๆนะ **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 04:13:18 PM »
เข้ามาให้กำลังใจจ้า เราก็สาวอวบ
อวบอัดหุ่นน่าฟัดเลยแหละ  **34**

พี่ๆที่ชอบอวบๆมีค่ะ เดี๋ยวคุณก็เจอ
พี่ที่ดีๆเอง สู้ๆ
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

Rembrandt

• **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 04:42:54 PM »
     อบากบอกว่า....ชอบสาวอวบ....มากกกก       **39**

Problem love

• **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 08:47:31 PM »
มายืนยันนะครับ  คนชอบ สาวอวบมีเยอะนะครับ **39**

รอคนที่ใช่ อย่างที่พี่ๆว่าไว้ครับ  แล้วทำตัวเราให้น่ารักเสมอ 41

เป็นกำลังใจให้นะครับ  **06** **06** **06**

i-aff

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:08:40 AM »
มาให้กำลังใจค่าา เค้าก็สาวอวบเหมือนกัน size กำลังกอดอุ่น ปล้ำได้มันส์ดี ระยะเต็มไม้เต็มมือ (คิดแบบนี้จะได้มีความสุข)  41 41 คนที่มองแต่ข้างนอกก็ปล่อยเค้าไป ของดีมันอยู่ข้างใน (จิตใจ) จริงๆนะ **34**
ขอบคุณค่ะสำหรับกำลังใจ พี่มั่นใจว่า คนชอบสาวอวบยังมีจ้ะ กอดสาวผอมติดกระดูก หรือจะสู้ไออุ่นของสาวอวบได้เนอะ
และ คนที่ไม่เคยกอดสาวอวบ  ก้อคงไม่มีโอกาสได้สัมผัสความรุ้สึกดีๆที่อบอุน ได้หรอกค่ะ ใช่ไหมจ้ะ น้องสาว

i-aff

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:10:55 AM »
เข้ามาให้กำลังใจจ้า เราก็สาวอวบ
อวบอัดหุ่นน่าฟัดเลยแหละ  **34**

พี่ๆที่ชอบอวบๆมีค่ะ เดี๋ยวคุณก็เจอ
พี่ที่ดีๆเอง สู้ๆ

ขอบคุณจ้ะ สำหรับกำลังใจ สาวอวบ น่าฟัดเสมอค่ะ คอนเฟิม ไม่ลองไม่รู้ แค่เพียงเปิดใจ จะติดใจสาวอวบนะคะ
แค่เพียงกอด ก้ออบอุ่นแล้ว สาวอวบ หลายคนๆ มีอะไรดี กว่า ที่คุณคิดเยอะนะคะ คุณผู้ชาย

i-aff

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:12:11 AM »
     อบากบอกว่า....ชอบสาวอวบ....มากกกก       **39**
ว้าวๆๆๆๆๆ เห็นไหม ผู้ชาย ชอบสาวอวบยังมี ถือว่า มีมุมมองที่ดีนะคะ ขอบคุณค่ะ กอดทีนึงจิ อิอิ