ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอนางฟ้ากับเค้าบ้าง  (อ่าน 6481 ครั้ง)

tham1980

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
อยากเจอนางฟ้ากับเค้าบ้าง
« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 12:03:45 PM »
สวัสดีครับ

ผมสมาชิกแอบอ่าน โพสต์บ้างนาน ๆ ที
ไม่ได้เข้าเว็ปนี้มานาน วันนี้ว่างเลยเข้าห้องนั่งเล่นอ่านกระทู้
เจอโพสต์นึงน่าสนใจ
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=276.0
อยากเจอน้องน่ารัก นิสัยดี แบบนางฟ้าที่พี่ ๆ เรียกกันบ้าง
ขอโพสต์เพื่อเชิญชวนน้องมาลองคุยทำความรู้จักเป็นเพื่อนกันครับ รบกวน PM มานะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ขออนุญาตไม่ติดต่อน้องที่ต้องการรู้จักกันเพียงเพราะเรื่องเงินนะครับ

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Re: อยากเจอนางฟ้ากับเค้าบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 08:27:07 PM »
นางฟ้าเค้าก็เลือกค่ะ ใจแลกใจ อาจจะไม่เจอนางฟ้านะคะ **25**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 09:16:38 AM »
ปล. ขออนุญาตไม่ติดต่อน้องที่ต้องการรู้จักกันเพียงเพราะเรื่องเงินนะครับ

เริ่มต้นท่านก็เดินผิดทางแล้วครับ มาที่นี่น้องๆ เค้ามีความจำเป็นนะครับ
ไม่ได้มาหารักแท้ ถ้าเราอยากควงนางฟ้า ก็ต้องกล้าลงทุนครับ
มาที่นี่กติกาคือ จริงใจไม่ต้องจริงจัง จ่ายเงินในอัตราที่ต่างฝ่ายต่างพอใจและรับได้
อย่าไปครอบครองเป็นเจ้าของใคร เว้นแต่คบกันไปแล้วมันเกิดผูกพันกัน
ลองพิจารณาใจเขาใจเราครับ ถ้าเราเห็นว่าเราเหมาะกับที่นี่ก็เดินหน้าหาต่อไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 09:34:55 AM »
นางฟ้าเขาก็ต้องกินต้องใช้นะคะพี่

**25**

monkey

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
  • หนุบหนับ นุ่มนิ่ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 09:55:00 AM »
ใช่ค่ะพี่ นางฟ้ายุค4g ไม่ได้อิ่มทิพย์แล้วนะคะ

หนูไม่ใช่นางฟ้า แต่เป็นปีศาจตัวจ้อย ยังกินจุเลย  **36**

ค่าขนมนู้นนี่ก็ยังดีฮ่ะ หรือพี่หมายความว่าน้องเข้ามาเพราะเรื่องเงินอย่างเดียวจริงๆ

คิดแต่เงิน เงิน เงิน. มาเอาเงิน แล้วก็กลับ อันนี้ก็แย่อยู่นะคะ

แต่เชื่อเถอะค่ะ ถ้าเราเป็นฝ่ายให้ก่อน เดี๋ยวนางฟ้าเค้าจะตามรัศมีความใจดีมาหาพี่แน่นอนค่ะ

**38**

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 10:29:33 AM »

เริ่มต้นท่านก็เดินผิดทางแล้วครับ มาที่นี่น้องๆ เค้ามีความจำเป็นนะครับ
ไม่ได้มาหารักแท้ ถ้าเราอยากควงนางฟ้า ก็ต้องกล้าลงทุนครับ
มาที่นี่กติกาคือ จริงใจไม่ต้องจริงจัง จ่ายเงินในอัตราที่ต่างฝ่ายต่างพอใจและรับได้
อย่าไปครอบครองเป็นเจ้าของใคร เว้นแต่คบกันไปแล้วมันเกิดผูกพันกัน
ลองพิจารณาใจเขาใจเราครับ ถ้าเราเห็นว่าเราเหมาะกับที่นี่ก็เดินหน้าหาต่อไปครับ

คุณน่าจะเข้าใจอะไรผิดหรือปล่าวนะ   
คุณกำลังจะบอกว่า น้องๆที่เข้ามาในนี้ เพราะเรื่องเงินหรอ   ผญ.ทุกท่านในนี้ คิดในแบบที่ท่านคิด กระนั้นหรอ

นางฟ้าของท่าน ในความหมายอาจจะไม่ใช่นางฟ้าในแบบของ จขกท. นางฟ้าของจขกท. อาจจะไม่ต้องเลิศหรูมากกว่า แต่ให้ความรู้สึกในการคบหาด้วยใจมาในอันดับต้น  ในส่วนของเรือ่งเงิน หรือ ค่าใช้จ่าย  เชื่อว่า พี่ๆผช.ทุกท่าน ทราบมารยาทดี 

เว้นแต่บางคน นิยมเอาตัวเงินมาตัวเป็นกำหนดความงดงามของ ผญ.

บางทีคุณควรพิจารณาความคิดของคุณเช่นกันนะว่า เหมาะสมกับสถานที่ไหน

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 11:31:26 AM »
นางฟ้า....ถ้าหมายถึง
พริตตี้ ,MC ,แอร์โฮสเตรส
ดาวคณะ,ทุกอย่างที่มีดีกรี
ความงาม อาจต้องเป..สปอต
สักหน่อย เพราะต้องลงทุน
กับความงาม ออฟชั่นเสริมแต่ง
ให้งามยิ่งขึ้น

นางฟ้า...ถ้าหมายถึง
หน้าที่การงานดี
ตำแหน่งดี มีการศึกษาสูง
โปรไฟล์เด่น มั่นใจใน
ตัวเองสูง สาวworking
Woman แนวนี้ เงินคงไม่ใช่
สิ่งสำคัญ เพราะหาเองได้
แต่คงต้อง มีรูปลักษณ์
ที่ี ดึงใจ สูงหุ่นดี ล่ำ
มีความคิดที่ดี โลกทัศน์กว้าง
ให้คำปรึกษา เทอได้
ควงละต้องี เทอคงไม่ชอบ
อะไรที่แย่ ยิ่งสวยด้วยแร้ว
perfectionist คงเหมาะกับเทอ

นางฟ้า...ถ้าหมายถึง
บุคคลน่ารัก นิสัยดี
ทั่วไป จิงใจ ไม่โลภ
ก็คงต้องการ money
เหมือนกัน เพราะส่วน
มากสาวๆ80%มาหางาน
แม้บางที ไม่ออกตัวก็ตาม

นางฟ้า....ย่อมมีที่หมายปอง
มากมาย...ตัวเลือกเยอะ
มันก็อยู่ที่ตัวคุณ จะเตะตา
มัดใจนางฟ้าได้รึเปล่า
นางฟ้า อาจไม่ได้ต้องการ
คนมีเงิน แต่อาจต้องการ
คนมีเงินที่ เจ๋งที่สุดก็เปนได้

ถึงแม้นางฟ้าจะไม่ต้องการ
เงินใดๆ แต่เงินก็สามารถ
นำไปสร้างความประทับใจ
ให้นางฟ้า..ทางอ้อมได้อยู่ดี
ส่วนตัวคิดว่า นางฟ้าชอบ
เซอไพรส์

#สมาคมนิยมนางฟ้า **11**
อย่าด่านะ..นุเดา
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 11:45:17 AM »

ถ้าท่านเพิ่งเข้ามาเล่นเวปนี้ ลองอยู่ไปดูไปอีกซักพักนึงครับ
ถ้าท่านมาอยู่นานแล้ว ได้เจอนางฟ้า...จะในความหมายใดก็ตาม ยินดีด้วยครับ

ส่วนนางฟ้าในความหมายผม " ที่เวปนี้ " คือคนสวยๆ ครับ
แล้วเราเจอกันด้วยการแลกเปลี่ยนเป็นหลัก ผมจ่ายให้นางฟ้าเสมอ ไม่ว่าเธอจะมาด้วยใจ
หรือมาทั้งใจและกายก็ตาม ที่นี่ welovegig ครับ

คุณน่าจะเข้าใจอะไรผิดหรือปล่าวนะ   
คุณกำลังจะบอกว่า น้องๆที่เข้ามาในนี้ เพราะเรื่องเงินหรอ   ผญ.ทุกท่านในนี้ คิดในแบบที่ท่านคิด กระนั้นหรอ

นางฟ้าของท่าน ในความหมายอาจจะไม่ใช่นางฟ้าในแบบของ จขกท. นางฟ้าของจขกท. อาจจะไม่ต้องเลิศหรูมากกว่า แต่ให้ความรู้สึกในการคบหาด้วยใจมาในอันดับต้น  ในส่วนของเรือ่งเงิน หรือ ค่าใช้จ่าย  เชื่อว่า พี่ๆผช.ทุกท่าน ทราบมารยาทดี 

เว้นแต่บางคน นิยมเอาตัวเงินมาตัวเป็นกำหนดความงดงามของ ผญ.

บางทีคุณควรพิจารณาความคิดของคุณเช่นกันนะว่า เหมาะสมกับสถานที่ไหน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 12:31:15 PM »
ตามที่พี่กัปตันบอก ผมว่าเป็นส่วนใหญ่
ส่วนน้อยที่ผมพบเป็นแบบนี้
1.มีหน้าที่การงานดีแต่เหงาอยากมีเพื่อนคุย ทัก และ ปลอบ + มีXที่ปลอดภัย
2.เป็นสาวที่ยังไม่เคยผ่านแต่อยากคบใครสักคนที่เหมาะสมทุกเรื่อง คงต้องการแบบคลายอารมณ์และเรียนรู้
3.เป็นสาวที่เปล่าเปลี่ยวและรุ้สึกถูกทอดทิ้ง
4.เป็นสาวที่มีธุรกิจของตนเองแต่ขาดที่พึ่งทางใจ
5.เป็นน.ศ.ที่อกหักและต้องการเงินทุนสนับสนุนทางการศึกษา
อาจมีอีกแต่ที่ผมพบมาอยู่ใน5แบบนี้ นางฟ้าจริงๆ ไม่สวยมากแต่น่ารัก อ้อน ที่สุด
ถ้าคุณมีลักษณะนี้
1.พบกันทุกครั้ง สามารถเลี้ยงอาหาร+ค่าเดินทาง+ค่าซื้อของช็อป
2.มีของฝากติดมือเมื่อพบกัน
3.พาไปพัก ไปเที่ยวในที่ๆน้องเขาอยากไป
4.สุภาพ สะอาด แต่งกายเหมาะสม
5.หื่น เถื่อนน้อยๆและพร้อมสนองตอบทุกอย่างโดยไม่รังเกียจขณะมีX
6.มีเวลาคุย ให้คำแนะนำ ให้คำปรึกษา และ คลายเหงา ให้กับน้องๆได้ทุกเรื่อง
7.พูดชมน้องจากใจ
8.ให้เงินติดกระเป๋ากลับทุกครั้ง ไม่ว่าน้องจะเอ่ยปากหรือไม่
9.จริงใจ
ทำ9ข้อนี้ครับ รับรองน้องๆนางฟ้าจะมาพบ

Rembrandt

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 01:19:55 PM »
       ถ้านางฟ้าในที่นี้หมายถึงคนสวย
       เคยเห็นรูปนางฟ้าของพี่บางคนที่เอาไปอวดน้องผญ.คนอื่น
       รู้รสนิยมเลยว่าพี่แกชอบแนวเด็กอ่าง.    **30**

tham1980

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 01:40:39 PM »
ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ ตามดูมาทุกวัน เพิ่งมีการแสดงความเห็นดี ๆ วันนี้เอง ผมคงไม่วิจารณ์ว่าใครคิดหรือมีความเห็นผิดถูกอย่างไร น้อมรับคำแนะนำจากทุก ๆ ท่านครับ

แรกเริ่มที่โพสต์กระทู้นี้ในห้องนี้ เพราะแต่ก่อนนานมากแล้วที่เริ่มเข้ามาในเว็ปนี้ มีห้องโพสต์หาเพื่อน...แต่ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหน ผมเลยต้องขอยืมพื้นที่ตรงนี้ครับ

นิยามนางฟ้าแต่ละคนไม่เหมือนกัน ผมคงอธิบายไม่ได้เหมือนกันว่านางฟ้าที่สมบูรณ์แบบนั้นเป็นอย่างไร แต่คงคล้าย ๆ พี่ ๆ ส่วนใหญ่นะครับ
แน่นอนทางกายภาพ รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณดี
คุณสมบัติทางสังคมเช่น การเรียน หรือการงานอยู่ในเกณฑ์ดี คุยกันรู้เรื่อง
ที่สำคัญคือคุณสมบัติทางใจหรือความรู้สึกครับ คุยด้วยแล้วยิ้ม อยู่ด้วยแล้วสบายกายสบายใจ มีความสุข
... แบบนี้คงเป็นนางฟ้านะครับ

ผมเข้าใจเรื่องการช่วยเหลือกัน เมื่อคนเรารู้สึกดีต่อกัน การให้..ด้วยความเต็มใจก็จะตามมา
คงไม่มีใครอยู่ด้วยกันเพราะหวังจะเป็นฝ่ายให้หรือรับแต่ฝ่ายเดียวใช่มั๊ยครับ เพราะคงอยู่กันได้ไม่นาน ผมคิดเช่นนั้น เมื่อพบคนที่ให้ความสุขทางกายและทางใจได้ ผมก็พร้อมจะให้เช่นกันครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกคำแนะนำและความเห็นครับ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 02:02:04 PM »
 **25** เข้ามาอ่านนิยาม "นางฟ้า"

แล้ว "นางมาร" แบบเราก็ต้องออกไปอย่างเงียบๆ   **09**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Rembrandt

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 02:04:26 PM »

ผมเข้าใจเรื่องการช่วยเหลือกัน เมื่อคนเรารู้สึกดีต่อกัน การให้..ด้วยความเต็มใจก็จะตามมา
คงไม่มีใครอยู่ด้วยกันเพราะหวังจะเป็นฝ่ายให้หรือรับแต่ฝ่ายเดียวใช่มั๊ยครับ เพราะคงอยู่กันได้ไม่นาน ผมคิดเช่นนั้น เมื่อพบคนที่ให้ความสุขทางกายและทางใจได้ ผมก็พร้อมจะให้เช่นกันครับ

ชอบและเห็นด้วยกับความคิดนี้ครับ.  เริ่มต้นแบบนี้ทำให้คบกันได้นานกว่าเริ่มต้นจากความคิดแบบซื้อขายแลกเปลี่ยน
และคนที่พูดเน้นแต่การแลกเปลี่ยนด้วยเงิน.  เท่าที่รู้จ่ายให้น้องแต่ละครั้งน้อยมาก   อาจไม่พอไปลงอ่างด้วยมั๊ง **11**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 02:14:08 PM »
**25** เข้ามาอ่านนิยาม "นางฟ้า"

แล้ว "นางมาร" แบบเราก็ต้องออกไปอย่างเงียบๆ   **09**
สำหรับคนอื่นแนตไม่รุ้ ไม่สน
นิยามแนต. ....นางฟ้าหัวข้อที่2
แนตได้ต้นแบบมาจากคุนเปิ้ลค่ะ
โดยส่วนตัวชอบ คุนเปิ้ล
อย่างที่เคยแจ้งไป
แระติดตาม อ่านทุกอย่าง
ที่คุนเปิ้ลพิม หลายสิ่ง
ที่เขียน ใช้คุนเปิ้ลเปนต้นแบบ
(ความชอบส่วนตัว+เสปคแนต)

ส่วนตัว คุนเปิ้ล เปนIDol ของแนต
แระแอบเจริญรอยตามความ
มุ่งมั่นบางอย่าง ก็ขอแสดงตัว
เปน FC ตรงนี้เรยฮะ  **36**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 03:19:06 PM »

สำหรับคนอื่นแนตไม่รุ้ ไม่สน
นิยามแนต. ....นางฟ้าหัวข้อที่2
แนตได้ต้นแบบมาจากคุนเปิ้ลค่ะ
โดยส่วนตัวชอบ คุนเปิ้ล
อย่างที่เคยแจ้งไป
แระติดตาม อ่านทุกอย่าง
ที่คุนเปิ้ลพิม หลายสิ่ง
ที่เขียน ใช้คุนเปิ้ลเปนต้นแบบ
(ความชอบส่วนตัว+เสปคแนต)

ส่วนตัว คุนเปิ้ล เปนIDol ของแนต
แระแอบเจริญรอยตามความ
มุ่งมั่นบางอย่าง ก็ขอแสดงตัว
เปน FC ตรงนี้เรยฮะ  **36**

ขอบคุณ แนตตี้ที่ชมตัวลอยไปไหนถึงไหนแล้ว  **06**

เปิ้ลก็เป็น FC แนตตี้เรื่องการเก็บเงินเหมือนกัน แอบอิจฉา เงินจะครบ 200,000 แล้ว ^^

ดีใจด้วย  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 01:55:01 PM »
นางฟ้าอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมหรอกค่ะ บางทีอาจจะเข้ามาอ่านกระทู้อยู่เงียบๆก็ได้ เค้าจะสังเกตุ อ่านเก็บข้อมูลว่าคนที่เค้าสนใจเป็นคนแบบไหนยังไง บางทีอาจจะรอการติดต่อจากคนๆนั้นอยู่ด้วยซ้ำ ถ้าเรามีความพอใจใครสักคนกล้าที่จะเข้าไปคุย เข้าไปติดต่อเถอะค่ะ เพราะนางฟ้า ไม่ได้บินสูงจนเกินเอื้อมเสมอไป

เริ่มมีความรู้สึกอยากจะเป็นนางฟ้าบ้างละ รอคนมาคว้าบ้างงี้ 41 41

เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 03:59:13 PM »
นางฟ้าอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมหรอกค่ะ บางทีอาจจะเข้ามาอ่านกระทู้อยู่เงียบๆก็ได้ เค้าจะสังเกตุ อ่านเก็บข้อมูลว่าคนที่เค้าสนใจเป็นคนแบบไหนยังไง บางทีอาจจะรอการติดต่อจากคนๆนั้นอยู่ด้วยซ้ำ ถ้าเรามีความพอใจใครสักคนกล้าที่จะเข้าไปคุย เข้าไปติดต่อเถอะค่ะ เพราะนางฟ้า ไม่ได้บินสูงจนเกินเอื้อมเสมอไป

เริ่มมีความรู้สึกอยากจะเป็นนางฟ้าบ้างละ รอคนมาคว้าบ้างงี้ 41 41

เป็นคุณครูเหมือนเดิมดีแล้ว นู๋เกต น่าคบเป็นทีสุดแล้ว ^__^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 08:07:38 PM »
อันนี้อีกมุมนะคะ เห็นหัวข้อแล้วเกิดมโนขึ้นมาได้

พี่บางคนอาจจะคิดว่า ทำไมผู้ญ ที่คบหลายๆคน จึงจากไป

ไม่ใช่ความผิดของใคร อาจจะเพราะผู้ชายคนนั้นมีรสนิยมแต่ตัวท๊อป คบแต่นางฟ้าโดยไม่รู้ตัว

ไม่ว่าจะเป็นนางฟ้าแบบไหน สวยหน้าตา หรือจิตใจ หรือทั้งสองอย่าง
ย่อมมีความคิดความอ่านเป็นของตัวเอง หรือไม่ก็มุ่งมั่นในการเรียนการทำงาน หรือเธออาจจะมีความติสท์ หรือไม่ก็อาจจะมีคนเข้ามาให้เธอๆ เลือกเยอะ
สิ่งที่พวกเธอโฟกัสอาจจะไม่ใช่แค่เรื่องที่ว่ามานี้ แต่อาจจะหลากหลายไป

ทำให้เธอไม่ได้ยืนยาวกับความสัมพันธ์เท่าไหร่

แต่ก็นั่นแหละ ผู้หญิงกึ่งนางฟ้ากึ่งบ้าอย่างน้องถั่วก็มีนะคะ555

อวยพรให้พี่ๆได้เจอนางฟ้าแหล่มๆ นะคะ

นางฟ้าเดินดิน

• People Like This 13
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 09:02:49 PM »

ผู้หญิงทุกคนเป็นนางฟ้า
         แต่...อาจจไม่ใช่นางฟ้าสำหรับทุกคน

41 41 41 41
^^^^^^  คนในความลับ ไม่ว่าจะเวลาไหน ก็มีแต่ "เจ็บ" กับ "เจ็บ"   ^^^^^^

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 09:20:58 PM »
เอิ่ม..ถ้าพี่ท่านใด
อยากเปลี่ยนใจ
มาชอบแนว ซอมบี้
ผีดิบ ซาตาน นี่
ติดต่อนุได้นะคะ
นุเปนของแปก
หายากนะเออ**34**

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 09:24:47 PM »

เป็นคุณครูเหมือนเดิมดีแล้ว นู๋เกต น่าคบเป็นทีสุดแล้ว ^__^

คิดถึงคุณพี่อยู่เหมือนกัน งานเยอะสินะคะ เห็นมาเป็นพักๆ 
ช่วงนี้เค้าคงกลับมาโลดแล่น ลั้นล้า ในเวป หลังจากปลีกวิเวกไปนาน เริ่มเหงาคงต้องกลับมาเม้าท์มอยใหม่ซะละ ต้องฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่ของบอร์ดด้วยม๊ะเนี้ยะ

changair

• People Like This 13
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 09:49:40 PM »
อยากเจอเหมือนกัน  **21**

ใครรุ้แหล่ง  pm แนะกันบ้างชิค้าบบบบ  **36**
เหรียญมันมีหลากหลาย แต่เธอ มีคนเดียวในโลก

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 06:51:44 AM »
อยากเจอเหมือนกัน  **21**

ใครรุ้แหล่ง  pm แนะกันบ้างชิค้าบบบบ  **36**

ไม่ต้องไปหาไกลครับ สาวๆที่มาตอบในกระทู้นี้ ช่ายเลย

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 07:46:15 AM »
1.พบกันทุกครั้ง สามารถเลี้ยงอาหาร+ค่าเดินทาง+ค่าซื้อของช็อป
3.พาไปพัก ไปเที่ยวในที่ๆน้องเขาอยากไป
5.หื่น เถื่อนน้อยๆและพร้อมสนองตอบทุกอย่างโดยไม่รังเกียจขณะมีX
6.มีเวลาคุย ให้คำแนะนำ ให้คำปรึกษา และ คลายเหงา ให้กับน้องๆได้ทุกเรื่อง
8.ให้เงินติดกระเป๋ากลับทุกครั้ง ไม่ว่าน้องจะเอ่ยปากหรือไม่
9.จริงใจ
ทำ9ข้อนี้ครับ รับรองน้องๆนางฟ้าจะมาพบ

สำรวจตัวเอง...
ข้อ1. เลี้ยงอาหารได้อย่างเดียว
ข้อ2. ไม่เคยซื้อของฝากให้เลย
ข้อ3. พาไปพักได้แค่บางที่
ข้อ4. สุภาพพอได้ สะอาดบางครั้ง แต่งกายตามใจ
ข้อ5. จะพยายาม
ข้อ6. ให้คำแนะนำได้บ้าง
ข้อ7. ชมนะ
ข้อ8. ให้บ้าง ไม่ให้บ้าง แล้วแต่น้องเค้า
ข้อ9. จริงใจ ... เคร

ได้ไม่ถึงครึ่งเลย....ขอบคุณพี่ iq00 ครับ
นางฟ้าจ๊าาาาาาา อยู่หนใด...

**01**

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 08:12:37 AM »
9.จริงใจ

ข้อ1. เลี้ยงอาหารได้อย่างเดียว
ข้อ4. สุภาพพอได้ สะอาดบางครั้ง แต่งกายตามใจ
ข้อ7. ชมนะ
ข้อ8. ให้บ้าง ไม่ให้บ้าง แล้วแต่น้องเค้า

ได้ไม่ถึงครึ่งเลย....ขอบคุณพี่ iq00 ครับ

**01**
พี่สโลว์หนะไอดอลเค้าเลยน้า

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 08:47:21 AM »
ผมไม่ใช่เทวดา ผมจึงไม่ตามหานางฟ้า ผมก็แค่คนธรรมดา ที่มองหาคนธรรมดาอีกคนมาเติมเต็มให้กัน  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 09:09:58 AM »
9.จริงใจ

ข้อ7. ชมนะ

**01**

คุณสมบัติท่านพี่แบบนี้ก็เทวดาแล้วค่ะ

โอม ...สาวรักสาวหลง หัวปักหัวปำ

**34**

Citra

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 12:57:09 AM »
แวะมาอ่านค่ะ ได้มุมมองใหม่ๆ **14**
มีความฝันมีเป้าหมาย ฝันได้แต่ไม่ควรหวังมาก เพระาความฝัน จะเป็นจริงนั้นยาก ไม่งั้นเราคงไม่ต้องฝัน. อย่าวาดฝันคำพูดของใคร ถ้าคุณไม่เคยสัมผัสมัน วันว่างชอบหาของกิน หากิจกรรมนอกบ้าน

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 01:09:09 AM »
ขอให้พี่ชายของน้องเจอนางฟ้าเร็วๆนะคะ  **06**
ป.ล. ดีใจที่กลับมา **24**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

Sportm

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 02:03:22 AM »
9.จริงใจ

ข้อ7. ชมนะ

**01**
พี่สโลว์หนะไอดอลเค้าเลยน้า

คาระวะท่านiq00 เลยครับ แล้วท่าน iq00 เจอนางฟ้าหรือยังครับ

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 07:09:25 AM »
คาระวะท่านiq00 เลยครับ แล้วท่าน iq00 เจอนางฟ้าหรือยังครับ

ถ้าถามว่าเคยเจอนางฟ้าหรือยังตอบได้เลยครับว่าพบมาหลายท่านแบ้ว
ปัจจุบันก็ยังมีนางฟ้ายื่นมือมาให้บ้าง
แต่ถ้าถามว่าเคยเจอน้องนางฟ้าที่มาโพสต์ในกท.นี้บ้างรึยังตอบได้อีกเช่นกันว่ายัง
มายืนยันว่ามีนางฟ้าจริงๆแต่คงอยู่ที่มุมมองของตัวเราครับ
ขอบคุณครับ

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 08:31:26 AM »
อ่านมาตั่งนาน
สรุปแล้ว ผมคงไม่มีโอกาสเจอครับ
 **21**

strawberry shortcake

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 11:02:12 PM »
สวัสดีครับ

ผมสมาชิกแอบอ่าน โพสต์บ้างนาน ๆ ที
ไม่ได้เข้าเว็ปนี้มานาน วันนี้ว่างเลยเข้าห้องนั่งเล่นอ่านกระทู้
เจอโพสต์นึงน่าสนใจ
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=276.0
อยากเจอน้องน่ารัก นิสัยดี แบบนางฟ้าที่พี่ ๆ เรียกกันบ้าง
ขอโพสต์เพื่อเชิญชวนน้องมาลองคุยทำความรู้จักเป็นเพื่อนกันครับ รบกวน PM มานะครับ

ขอบคุณครับ

ตกลงว่าเจอหรือยังคะ

โนตม42

• People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 10:15:16 PM »
 **34** มะใช้นางฟ้า แค่คนธรรมดาคนหนึ่ง  **21**
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

โบยบิน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สุภาพ ยิ้มเก่ง เป็นกันเอง
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 02:30:32 PM »
ขอให้เจอนางฟ้าไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ  **39**
เป็นกันเอง ตั้งใจเรียน สุภาพ ยิ้มเก่ง
ไม่เคยรับงานซักครั้ง มีแค่ทักทายกันเท่านั้น
ตอนนี้เรียน ป.ตรี และทำงานสอนพิเศษเด็กมัธยมเสริม
ไม่เคยรับงาน แต่ชอบแวะเข้ามาอ่านกระทู้
นานๆทีจะตั้งกระทู้
สนใจแวะมาคุยกันก็ได้ เป็นคนสบายๆค่ะ :D
สนใจอยากมาคุยด้วย pm มาได้นะคะ

avessicle

• People Like This 0
    • ordering generic cialis from india
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2021, 01:22:33 PM »

avessicle

• People Like This 0
    • ordering generic cialis from india
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2021, 09:17:50 AM »