ผู้เขียน หัวข้อ: ปสก.หาพี่ดูแล การนัดเจอที่ไม่รู้จบ  (อ่าน 1806 ครั้ง)

misa

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ปสก.หาพี่ดูแล การนัดเจอที่ไม่รู้จบ
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 06:15:17 PM »
แนะนำตัวก่อน ชื่อสาค่ะ อายุก็ 30 ไปแล้ว อวบตามวัย แต่หน้าอ่อนอยู่(คิดเอง)
ลงหาพี้ดูแลมาเป็น 10 กระมัง นัดเจอก็หลายครั้งหลายครา จนตอนนี้ยังไม่เจอเลย
สาเหตุคืออะไร จะลองมาบ่นให้ฟัง แก้เบื่อ อิอิ

ตามที่สาเคยเจอนะประมานนี้>>>ทัศนคติไม่ค่อยตรงกันคือสามาหาพี่ดูแลค่ะ ไม่ใช่สามี คือพี่บางคนเล่นบอกว่า
ถ้าคบกันพี่เอาสดนะ หืมมมม สาคิดว่า เร็วไปอ่า สาตั้งตัวไม่ทัน ที่เด็ดกว่านั้น พี่คนนึงถามสาว่า
เอาทุกวันได้มั้ย คือพี่เขาอยู่ กทม สาอยู่ นครปฐม สาก็บอกแฟร์ๆ นะคะ มาหาได้ สาก็ยินดีเจอ
ก็ตกลงนัดเจอ เหมือนจะโอเคนะ ป่าวหรอก อีกวันก็ถามอีกคำถามเดิม วกไปวนมา ต่อรองค่าดูแล
อ่าหะ สรุป นัดเจอเสียเวลาเปล่า เสียดายค่าน้ำมันจุง
         แล้วปกติก่อนนัดก็ขอรูปสาไปมากมาย แล้วรูปสาก็กล้องสดนะ ไม่แต่งภาพ จะมาบอกว่าสาตัวจริงดร็อบ ไม่นะ
สาว่าตัวจริงีกว่ารูปนิดนึงนะ เพราะสาถ่ายรูปไม่ขึ้นเท่าไหร่ สาบอกเสมอว่าไม่สวยนะ แต่พอน่ารักบ้างบางมุม
แต่สาจริงใจนะ สาพูดตรง ไม่ปิดบัง มีอะไรก็ให้ตรงๆกัน แต่เปล่าหรอก พี่ก็หลอกสา อันนี้สาเจ็บใจมากๆ
ล่าสุดสานัดเจอพี่คนนึงบอกตกลงดูแล ให้ค่าน้ำมันสา 1000 โอนมาก่อน บอกแบ่งจ่าย ครั้งแรก 7000/8000/5000
แต่สรุป หาย กลายเป็นพี่หลอกสาไปรับงานแรงหรอ สาบอกแล้วว่าไม่รับงานแรงถ้าไม่โอเคไม่ควรนัดนะคะ
อันนี้สาเซ็งมากมาย ถึงจะได้ 8000 รวมค่าน้ำมัน สาก็เจ็บใจค่ะ พี่เอาความจริงใจของสามาเหยียบย่ำ
คนรับงานมากมาย ไม่นัดละคะ มาหลอกสาทำไม
         หูยยยสาบ่นเยอะจัง อันนี้บ่นตามประสาคนว่างนะคะ แต่สาคงไม่หยุด สาจะโพสต่อ สาคิดว่าคงจะเจอคนแฟร์ๆ
ใจนักเลงพอกัน คนที่พร้อมจะเดินไปพร้อมๆกัน ช่วยเหลือสาได้ แล้วสาก็ขอให้สาวๆ อย่าท้อ อย่าตกเป็นเหยื่อมิจฉาชีพ
ระวังตน ระวังตัว และเจอพี่ดีๆ ในเร็ววันนะคะ ชอบคุณที่อ่านกระทู้สานะ รัก จุฟๆ

single01

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: ปสก.หาพี่ดูแล การนัดเจอที่ไม่รู้จบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 07:02:27 PM »
ความโชคดีคือน้องยังได้เงินมาบ้างถึงจะไม่ได้ตามที่เราคิดส่วนคนนั้นพี่เดาว่าตอนแรกคิดว่าเซ็กจะโดนใจเขาแต่พอมีแล้วอาจไม่โดนใจเลยหายไปพี่คิดว่าหายตอนแรกดีกว่าดูแลกันไประยะนึงแล้วหายแล้วเพราะมันจะเจ็บมากกว่าตอนนี้อย่างที่เราบอกยังมีคนที่พอดีกับเรารอให้เราเจออยู่อีกแน่นอน เป็นกำลังใจให้เสมอคับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ปสก.หาพี่ดูแล การนัดเจอที่ไม่รู้จบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 07:04:22 PM »
อ่านแร้วชอบ...เชียร์ค่ะ
ขอให้คุนเจอคนที่คลิ้ก
กันไวๆนะคะ **36**
เราอ่านแร้วรุ้สึกว่า
คุนใจเยน น่ารักดี
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

monkey

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
  • หนุบหนับ นุ่มนิ่ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 07:17:32 PM »
มาส่งกำลังใจให้พี่สาค่ะ

พออ่านแล้วนึกย้อนเรื่องราวของตัวเองเมื่อสามปีก่อน **02**
กว่าจะเจอคนดูแลที่ใช่ นี่หายากพอๆกับงมเข็มในมหาสมุทรเลยนะคะ

ลิงเชื่อว่าสักวันนึง โชคชะตาและเวลาที่เหมาะสม จะพาคนสองคนมาพบกันค่ะ

misa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 08:16:18 PM »
ขอบคุณค่า ที่มาเป็นเพื่อนคุยแลกเปลี่ยนความเห็น
- สาว่า sex สาไม่ได้แย่นะ ออกจะแซ่บ อิอิ สู้ตายทุกอิริยาบท เขายังทำไปชมไปอยูเลย(18+)
- k'แนตตี้ สาก็ไม้ได้ใจเย็นนะ สาแค่ไม่อยากแลก อะไรไม่ดีสาก็ปล่อยผ่าน แผ่เมตตากันไป
- หวังว่าคงไม่เจอประสบการณ์อะไรแย่ๆกันแล้วเนอะ แค่พอจิกกัดเบาๆ แสบๆคันๆก้พอ

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 08:25:15 PM »
มาให้กำลังใจจ้า ช้าๆได้พร้าเล่มงาม อย่าไปคิดอะไรมาก ไม่เจอแย่กว่านี้ก็ดีแล้ว คิดบวก ++++  เข้าไว้
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 11:29:32 AM »
หัวอกเดียวกันครับ

นัดเจอเกิน  10  ไปเยอะ

เจอที่ถูกใจ  แต่ก้อมีอย่างอื่นพ่วงมาให้หนักใจ

แต่สิ่งที่ยังไม่ถูกใจนั้นก้อไม่เคยคิดเลยครับว่า

เป็นประสปการณ์ที่ไม่ดีอะไร

แต่จะเก็บไว้เป็น 1 ในประสปการณ์ทั่วไปของตัวเองครับ

misa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 12:32:24 PM »
ประสบการณ์ สาว่ามันสอนให้เราเก่งขึ้น เข้มแข็งขึ้นนะคะ
ยิ่งนานวันเข้า เราก็แก่วิชาขึ้น รับมือคนแปลกๆ ได้มากขึ้น
ถือเป็นเรื่องที่เราต้องเรียนรู้เพิ่มขึ้น นะคะ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 01:37:37 PM »
ผมขอแนะนำนิดนึงเผื่ออาจจะเป็นประโยชน์ของน้อง ๆ ที่หาคนดูแลในมุมเล็ก ๆ

คนที่หาน้องมาดูแลจริง ๆ เลย จะไม่ชอบสาวดราม่าเยอะ ๆ ,
และอีกแบบนึงคือการมาลงกระทู้น้อง ๆ ตามมาในแง่ลบ
บางทีคนที่หาน้องดูแลอาจจะไปแล้วไม่คลิ๊กก็ต้องบาย ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ก็ต้องยอมรับและให้เกียรติซึ่งกันและกัน
การลงกระทู้คือการลงความคิดแง่ลบในด้านเดียวคือของผู้ลงกระทู้เสมอ แต่อาจจะทำให้เสียถึงอีกฝั่งหนึ่ง
ตอบโต้ก็ไม่ดี ไม่ตอบก็ไม่ดี ผู้ชายที่หาจริง ๆ ส่วนใหญ่จะไม่หาสาว ๆ ตามที่แจ้งไว้เบื้องต้น
เพราะมองก็รู้ว่าคือมีปัญหาแน่ ๆ ไม่ข้อใดก็ข้อหนึ่ง

การพบเจอพี่ ๆ ที่ไม่สบอารมณ์ของสาว ๆ เราต้องใช้วิจารณญาณ ในการพูดคุยเองนะครับ
มีความเสี่ยงก็ลบความเสี่ยงให้เหลือ 0 แล้วเราจะปลอดภัย อย่าวาดฝันกับคำพูดถ้าคุณยังไม่เคยได้สัมผัสมัน

หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 04:01:20 PM »
ไอ้พวกแบ่งจ่ายเนี่ย ก็จะเป็นแบบนี้ จะดูแลทั้งที ถ้ามีปัญญาจริงก็ต้องจ่ายเต็มก้อนไปก่อน เคยเขียนเป็นตำราไว้ในห้องหาคนดูแล แต่ตอนนี้ห้องนั้นมันปิดไปแล้ว กระทู้สำคัญๆ ก็หายไป น้องที่มาหาดูแล ก็เจอแบ่งจ่ายแล้วชิ่ง เป็นธรรมดา ต่อไปใครจะกล้ารับคนดูแลแบบนัดเจอแล้วตกลงกันเลย กลายเป็นต้องคบหาพูดคุยทางไลน์จนสนิทใจ เจอกัน กินข้าวกันหลายมื้อกว่าจะตกลงกันได้ แบบนี้พวกพี่ๆ ที่หาน้องดูแล ก็หาไม่ได้ซะที เพราะน้องๆ ก็มัวระแวง กลัวจะเจอไอ้พวกแบ่งจ่าย แล้วจ่ายงวดเดียวหาย ก็ไม่รู้จะว่ายังไง ต้องต่อสู้กันต่อไป ตาดีได้ ตาร้ายเสีย ไม่ได้จะทำให้น้อง จขกท. เสียกำลังใจ ก็เห็นด้วยกับหลายๆ คนที่บอกว่าไอ้ที่แล้วก็แล้วไป ยังดีที่ไม่ได้โดนฟรีๆ แบบน้องบางคน ที่ไอ้พวกตะกวดไม่คิดจะแบ่งจ่ายด้วยซ้ำ แต่บอกว่าไม่ได้พกเงินมา เดี๋ยวไปกดให้ หรือเดี๋ยวโอนเงินตามไปให้พรุ่งนี้ แล้วก็หายจ้อย เจอกันประจำ ห้องเตือนภัยก็ถูกลบไปแล้วเช่นกัน น้องใหม่มา ไม่รู้อิโหน่อิเหน่ก็เจอกันไป ตามบุญตามกรรม เพราะกระทู้ที่เตือนภัยต่างๆ ไม่เหลือหลอ แต่ละคนต้องใช้วิจารณญาณ และความรอบคอบรวมทั้งสัญชาตญาณ แต่ส่วนใหญ่ไอ้พวกนี้มักจะมีศิลปะในการพูดจา ทำให้ตายใจได้ง่ายๆ ไม่เหมือนคนจริงใจ จ่ายจริง จ่ายเต็มงวดแรก ที่มักจะพูดจาตรงไปตรงมา ไม่นุ่มนวลนิ่มหู มาถึงเจอกันก็ชวนไปดูแลกันเลย สาวๆ กลับตกใจไม่กล้ารับ