ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาเพื่อนเที่ยวครับ อเมริกันแชร์ หรือ ช่วยกันออก  (อ่าน 1399 ครั้ง)

pongsacha

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
แบบว่าลองจ้างเที่ยวมาเยอะก็เจอน้องๆนิสัยดี แต่ตอนนี้อยากหาน้องๆเพื่อนเที่ยวที่ชอบเที่ยวเหมือนกัน ไปกันชิลๆ ไม่คิดอะไรมาก ไม่ซีเรียสกับชีวิต แฟร์ๆ ไปเที่ยวด้วยกัน เป็นเพื่อนกันจะมีบ้างไหม

ไปแบบเที่ยว ฟังเพลง แดนซ์ สนุกๆ ไม่คิดมากน่ะครับ ไม่เอาแบบพวกเอาผู้ชายมาถล่มหรือพาเพื่อนมาถล่มตอนร้านใกล้ปิดอะไรแบบนั้นนะ

สนใจหรือมีความคิดแบบเดียวกัน หรืออยากเป็นเพื่อนกันแอดไลนมาเลยนะคับ kobrakai

ผม Verify Member เรียบร้อยแล้วนะครับไม่ใช่พวกแนวตะกวดแน่นอนวางใจได้ 555

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
ป่ะ  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

pongsacha

• Newbie
  • *
ช่วงนี้ร้านปิดหนิใช่มะครับ ไว้อาลัย
ไม่รู้เปิดอีกทีเมื่อไหร่

แลกไลนกันไหมครับ

Lord Byron

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
แนวแชร์กันที่พี่ว่านี้ ผ่านไปอาทิตย์นึง ในชีวิตจริง จะมีน้องตอบรับกี่คน มาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ

pongsacha

• Newbie
  • *
555 นั่นสินะครับผมพลาดเอง

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
สนใจ ยังรับสมัครอยู่ไหมเอ่ยยยยยย  **21**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
เฉพาะผู้หญิงรึเปล่าครับ ?
ผมก็หาเพื่อนกินเหล้า ชาย หญิง ได้หมด
(ไม่ใช่ได้อย่างงั้นนะครับ 55 ^^")
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9