ผู้เขียน หัวข้อ: เหนื่อยๆๆๆเหลือเกิน^^^^^++++  (อ่าน 1590 ครั้ง)

MOM...MM

• Hero Member
  • People Like This 5
เหนื่อยๆๆๆเหลือเกิน^^^^^++++
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 02:17:36 AM »
เหนื่อยเหลือเกินค่ะพี่ๆนุ่ท้อค่ะตอนนี้นั่เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวมีลุก2คนค่ะ  ลุกแลเด็กๆเองไม่มีใครตอนนี้แย่ค่ะ  ท้อมาก  สงสารเด็กๆมากต้องลำบากไปด้วย  นุ่เครียดแต่ไม่รุ้จะพุดกับใครเพร่ะนุ่ตัวคนเดียวเลยกับมาที่แห่งนี้อีกหลังจากที่ไม่ได้เข้ามานาน  เมื่อก่อนมีพี่ๆที่เคยช่วยอยุ่2_3คนช่วยครั้งตอนที่นุ่ลำบากครั้งก่อน...ตอนนี้นุ่ไม่รุ้จะทำไงให้มันดีขึ้นกว่านี้  **ปันหานุ่ตอนนี้คือที่พักใหม่ห้องเช่าหรือบ้านที่ราคาถุกๆย่านฝั่งธนบรีค่ะ  และงานพาททามหรือรายได้เสริมเพร่ะไม่พอใช้มีหนี้นอกระบบอีกด้วย  ใครพอแนะนำและช่วยอะไรได้บ้างไหมค่ะ   ครั้งนี้ขอมาพักพิงที่แห่งนี้อีกสักครั้งนะคะ  เพราะไม่รุ้จะหันหน้าไปพึ่งใครแล้ว.