ผู้เขียน หัวข้อ: เฉพาะสาวๆนะคะ รวมคนไม่ดีในคราบที่ดูจะดี มาเตือนกันค่ะ  (อ่าน 2004 ครั้ง)

Citra

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
กระทู้นี้จะเป้นของสาวๆเลยก็ว่าได้ค่ะ เป็นกลุ่มไลน์ที่ สำหรับไว้เล่าคุย บอกต่อทั้งสิ่งดีๆและไม่ดี แฉคนไม่ดี คนดีในคราบคนเลว ที่แอดมาแล้ว เบี้ยวนัด คุยโว อวดตัวเองแต่ที่ไหนได้กระ... เรามาคุยกันค่ะยินดีต้องรับเฉพาะสาวๆนะคะ   แอดไลนเพื่อเข้ากลุ่มด้านล่างค่ะ
มีความฝันมีเป้าหมาย ฝันได้แต่ไม่ควรหวังมาก เพระาความฝัน จะเป็นจริงนั้นยาก ไม่งั้นเราคงไม่ต้องฝัน. อย่าวาดฝันคำพูดของใคร ถ้าคุณไม่เคยสัมผัสมัน วันว่างชอบหาของกิน หากิจกรรมนอกบ้าน