ผู้เขียน หัวข้อ: แวะนั่งเล่นและเชิญชวนให้ซื้อหนังสือ  (อ่าน 650 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
             หลังงานหนังสือผ่านไปพ้น  ก้ได้หนังสือดีๆมา เลยมาแนะนำเรื่องนี้ค่ะ 
หนังสือก็หาไม่ยากหรอก  แต่มันต่างกันทีปกอ่อนกับปกแข็ง 
              สุดท้ายแล้วก็แค่แวะมานั่งเล่น  มาบอกเผื่อใคร อยากได้ อยากฝากซื้อ   
                ปป สามารถหาซื้อหนังสือให้ได้แค่  แม่เล่าให้ฟัง  ปกอ่อน  นะคะ 

ปล.  เล่มนี้ไม่ผลิตเพิ่มแล้วนะจ๊ะ  เริ่มเข้าขั้นหนังสือหายากแล้ว   ควรค่าแห่งการมีไว้ครอบครอบค่ะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก