ผู้เขียน หัวข้อ: แค่อยากจะมาบอก  (อ่าน 934 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
แค่อยากจะมาบอก
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 07:43:43 AM »
หากว่าผม พูดจาอะไรออกไปแล้วทำให้ใครๆเคืองขุ่น ผมขออภัย
หากว่าผม ตอบกระทู้ด้วยถ้อยคำที่อาจจะดูรุนแรง ผมขออภัย
หากว่าผม แสดงกิริยาไม่ดีออกไปในบางครั้ง ผมขออภัย
แต่ว่าผม จะไม่เปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใคร เพราะผมไม่ใช่คนตลบแตลง ปลิ้นปล้อน สร้างภาพ
นี่คือตัวตนที่แท้จริงของผม ผมเป็นคนปากร้าย ปากจัด และกวนตีน
ขอบคุณที่ "ทน" อ่าน
ด้วยความเคารพ
 **26**  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
Re: แค่อยากจะมาบอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 08:40:14 AM »
ความเปนตัวตน ที่ไม่ได้ ทำให้ใครเดือดร้อน และ มีความเห็นเตือนในสไตล์ตัวเอง
คิดว่าคนอ่านน่าจะเข้าใจนะคะ และพี่ยังมาบอกแบบนี้ น้องว่าไม่มีใคร โกดหรือไม่เข้าใจพี่หรอกนะคะ
ดีค่ะ สังคม สมัย นี้ ใส่หน้ากาก ตอแหล และเฟ้ค มาก มีคนสไตล์นี้ ช่วยสะกิดความรุ้สึกคนบ้างค่ะ
ชอบๆ ดีๆ เห็นด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ อันนี้ คือ ความเห็นส่วนตัวนะคะ ขอบคุณค่ะ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: แค่อยากจะมาบอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 08:44:03 AM »
ความเปนตัวตน ที่ไม่ได้ ทำให้ใครเดือดร้อน และ มีความเห็นเตือนในสไตล์ตัวเอง
คิดว่าคนอ่านน่าจะเข้าใจนะคะ และพี่ยังมาบอกแบบนี้ น้องว่าไม่มีใคร โกดหรือไม่เข้าใจพี่หรอกนะคะ
ดีค่ะ สังคม สมัย นี้ ใส่หน้ากาก ตอแหล และเฟ้ค มาก มีคนสไตล์นี้ ช่วยสะกิดความรุ้สึกคนบ้างค่ะ
ชอบๆ ดีๆ เห็นด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ อันนี้ คือ ความเห็นส่วนตัวนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณมากๆครับ ที่เข้าใจ  **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale