ผู้เขียน หัวข้อ: สาวอวบก้อมีหัวใจนะคะ  (อ่าน 2338 ครั้ง)

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
Re: สาวอวบก้อมีหัวใจนะคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:14:41 AM »
มายืนยันนะครับ  คนชอบ สาวอวบมีเยอะนะครับ **39**

รอคนที่ใช่ อย่างที่พี่ๆว่าไว้ครับ  แล้วทำตัวเราให้น่ารักเสมอ 41

เป็นกำลังใจให้นะครับ  **06** **06** **06**
ขอบคุณค่ะ สำหรับกำลังใจค่ะ มีสองคนออกมาแสดงตัวและว่าชอบคนอวบ สาวอวบ
ถูกต้องเลยค่ะ รอคนที่ใช่ ที่จะได้กอด สาวอวบที่น่ารักคนนี้ค่ะ รับรองไม่ผิดหวังจนกอดแล้วไม่อยากปล่อยเลย อิอิ