ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องไอดี  (อ่าน 1260 ครั้ง)

indy_dad

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
ว่าด้วยเรื่องไอดี
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 06:01:54 PM »
มัยเค้านิยมกันหรือครับ ประเภท  (แอท)xxx123x   ไรเทือกนี้ ใครทราบบ้างครับ
หน้าโหด แต่ใจดี

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
Re: ว่าด้วยเรื่องไอดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 11:49:59 AM »
มันเป็นไลน์ official ค่ะ หรือเรียกง่ายๆว่าไลน์แอท Line(แอท)
ทำขึ้นเพื่อให้พวกร้านค้าออนไลน์ใช้ไลน์อันนี้ตอบลูกค้า
มันสามารถตั้งข้อความตอบรับอัตโนมัติได้ และจะแยก
กับไลน์หลักของเรา แต่ต้องมีไลน์หลักถึงจะใช้ไลน์แอท
ได้ค่ะ เพราะใส่อีเมล์กับพาสเวิร์ดที่เราเอาไว้ล็อกอินไลน์ของเรา
 บางคนใช้ไลน์อันนี้เพราะไม่อยากใช้ไลน์ส่วนตัวแค่นั้นเองค่ะ
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

indy_dad

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 01:15:40 PM »
มันเป็นไลน์ official ค่ะ หรือเรียกง่ายๆว่าไลน์แอท Line(แอท)
ทำขึ้นเพื่อให้พวกร้านค้าออนไลน์ใช้ไลน์อันนี้ตอบลูกค้า
มันสามารถตั้งข้อความตอบรับอัตโนมัติได้ และจะแยก
กับไลน์หลักของเรา แต่ต้องมีไลน์หลักถึงจะใช้ไลน์แอท
ได้ค่ะ เพราะใส่อีเมล์กับพาสเวิร์ดที่เราเอาไว้ล็อกอินไลน์ของเรา
 บางคนใช้ไลน์อันนี้เพราะไม่อยากใช้ไลน์ส่วนตัวแค่นั้นเองค่ะ

ขอบคุณมากครับ ความรู้ใหม่เบย

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 01:27:35 PM »
แต่ความรู้ใหม่ว่าเดี๋ยวนี้ไม่ต้องใช้ line แอด ก็สามารถใช้โปรแกรมไลน์ เครื่องเดียวกัน คนละไลน์ คนละเฟสได้ละ เจ๋งดีอ่ะ **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

indy_dad

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 02:17:53 PM »
แต่ความรู้ใหม่ว่าเดี๋ยวนี้ไม่ต้องใช้ line แอด ก็สามารถใช้โปรแกรมไลน์ เครื่องเดียวกัน คนละไลน์ คนละเฟสได้ละ เจ๋งดีอ่ะ **34**
เพิ่งรู้อีกเหมือนกันจ้า น้องแปลก

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 07:19:29 PM »
เรียกเค้าซะ *น้องแปลก แค่นี้ก็ขายแทบไม่ออกอยู่ละ **12**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย