ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาคนสำคัญ  (อ่าน 2930 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: ตามหาคนสำคัญ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 04:44:46 AM »
น้องถั่วพยายามตอบแทนพระคุณแม่อยู่ค่ะ เป็นกำลังใจให้ลูกๆทุกคนน้า

(ชอบตัวการ์ตูนคุณแนตตี้จังเลย) อยากแปะมั่ง

http://www.kmonic.com/?m=1

เอามาฝากคุนน้องถั่วงับ

ขอบคุณมากๆค่า น่ารักที่ซู้ดดด **39**

จริงครับ  หายากมาก  มันเลยคำว่าแฟนด้วยซ้ำ  คนนอกที่ไม่ใช่คนในครอบครัว แล้วเข้าใจเรา  รับฟังเรา  บางทีคนในครอบครัว ยังรู้ใจเราน้อยกว่า  แต่ข้อเสียคือ ทำให้เรา เคยตัว แล้วทำตามใจตัวเอง  ลืมความรู้สึกอีกฝ่าย  ทำให้เขาเหนื่อยคนเดียว สุดท้าย ก็เสียไป  โดยไม่รู้ตัว  (แบบโง่ๆ)  แต่ก็ต้องยอมรับความผิดพลาดของตัวเอง   
     ปกติที่เคยเจอ มีแต่ ประเภท เรียกร้องอย่างเดียว  ไม่คำนึงความรู้สึกเรา    หรือทำตัวเหมือนเราไปติดหนี้ชีวิตอะไรเขา  แรกๆ ก็พอทน  แต่ไม่ไหว ก็บาย

ประเภทหลังที่พี่ว่ามา อ่านแล้วสันหลังวาบเลย

กลัวตัวเองจะลืมตัวไปทำกับคนอื่นแบบนั้น
น้องถั่วต้องหันมาระวังตัวเองบ้างละว่า จะไม่ทำอะไรโดยไม่แคร์ความรู้สึกคนอื่น **25**

เอาใจช่วยให้พี่ได้เจอคนรู้ใจอีกนะคะ

ขอบคุณครับ  แต่คงหายากครับ  ปกติคบคนยาก รวมทั้งเหนื่อยต้องมาเทคแคร์ด้วย (ดันชอบเอ๊าะๆ)  น้องที่รู้จัก เขาเก่ง ดูแลตัวเองเป็นผู้ใหญ่เกินวัย  อ่อ อีกอย่างคือ ตัวเองก็แก่แล้วด้วย  แพลนแค่ ชีวิตที่เหลือ  ไม่ให้คนไม่ดี เข้ามาในชีวิตก็เป็นบุญแล้วครับ  **38**

อิอิ ใครๆก็ชอบเอ๊าะๆค่ะ.  ขอให้มีความสุขนะคะ

อย่าสนใจว่าเขาจะคิดอย่างไร
สนใจว่าเราทำออกจากใจแล้วหรือไม่ ถ้าทำแล้วก็ตอบใจตัวเราเองได้จึงไม่ควรทุกข์
ส่วนคนสำคัญที่สุดคือตัวเราเองครับถ้าเราสุขใจคนรอบข้างทุกคนก็จะสุขไปกับเราด้วยทันทีเท่ากับเราได้รักษาพวกเขาไว้แล้วครับ
ดังนั้นภูมิใจที่เป็นตัวน้องถั่วอบไอน้ำเองครับ
อย่าลืมนะอยากจ้างผมเที่ยวเมื่อไร pmมาเบย คุยด้วยแล้วยังทุกข์ไม่คิดค่าจ้าง
 **30**

ขอบคุณมากค่ะ จะไปเที่ยวไหนกันดี???
ถ้าจะจ้างพี่สงสัยต้องจ่ายหลายพัน **25** มะมีตังค์เลยค่า **25** **25**

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 08:17:41 AM »
ขอบคุณมากค่ะ จะไปเที่ยวไหนกันดี???
ถ้าจะจ้างพี่สงสัยต้องจ่ายหลายพัน **25** มะมีตังค์เลยค่า
**25** **25**
เที่ยวในกรุงนี่แหละครับ
ส่วนค่าจ้างเที่ยวด้วยเงินรอไว้น้องถั่วอบไอน้ำรวยสักพันล้านบาทค่อยว่ากัน
ตอนนี้จ้างผมด้วยรอยยิ้มก็ได้ครับสุขใจทั้งผู้จ้างและผู้รับจ้าง
 **11**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 10:56:34 PM »
ถ้าจะจ้างพี่สงสัยต้องจ่ายหลายพัน **25** มะมีตังค์เลยค่า
ส่วนค่าจ้างเที่ยวด้วยเงินรอไว้น้องถั่วอบไอน้ำรวยสักพันล้านบาทค่อยว่ากัน
ตอนนี้จ้างผมด้วยรอยยิ้มก็ได้ครับสุขใจทั้งผู้จ้างและผู้รับจ้าง
 **11**

ขอบคุณค่า ไว้ว่างๆ เจอกันค่ะ **11**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 11:18:54 PM »
 **11**

ขอบคุณค่า ไว้ว่างๆ เจอกันค่ะ **11**

ไม่ง่วงเหรอคะ ไม่หลับไม่นอน thank u ไวเชียว **30**

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 11:58:25 PM »
 **11**

ไม่ง่วงเหรอคะ ไม่หลับไม่นอน thank u ไวเชียว **30**

นานๆมีน้องๆหลงมาจ้างผมเที่ยวก็ต้องรีบแทงค์อย่างไวเลย
ง่วงอะง่วงแต่ยังไม่ยอมนอนครับ กำลังนั่งรอ รอว่าคุณน้องว่างเมื่อไร
ขอบคุณล่วงหน้าครับ