ผู้เขียน หัวข้อ: ไกด์สาวพาเที่ยว?  (อ่าน 2657 ครั้ง)

iq00

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
ไกด์สาวพาเที่ยว?
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2016, 09:55:48 AM »
ตั้งแต่คืนวันพฤหัสที่ผ่านมาได้มีโอกาสขับรถไปพักที่เพชรบุรี ตลอดวันวัุกร์ได้ขับไปเที่ยววัดและถ้ำต่างๆแต่มารุ้จากน้องคนนึงในนี้ว่ายังมีที่เที่ยวอีกมากมายเลยทำให้รุ้ว่าตลอดวันที่ผ่านมาเสียทั้งเวลา โอกาส อารมณ์จากสภาพการจราจรในเมือง และ ค่าใช้จ่าย
เลยปิ๊งไอเดียว่า ต่อไปนี้ถ้าจะไปเที่ยวจังหวัดไหน ถ้ามาทักถามจ้างเที่ยวหาไกด์สาวชำนาญทางในเวบนี้น่าจะดี
ได้ทั้งไกด์ ได้ทั้งคู่คลายเหงา น่าจะเวิร์คมากๆ
อย่างล่าสุดเห็นน้องคนนึงโพสต์นำเที่ยวยุดยาหากุ้งทาน
คิดว่าในมุมของผมน่าจะเหมาะมาก
ค่าใช้จ่ายทุกอย่างออกให้ ไม่รวมค่าจ้าง
อยากถามครับจะมีน้องๆที่ชำนาญพื้นที่รับงานแบบนี้บ้างมั๊ยน้อ 5555
 **40**
เที่ยววววววววววววววววววให้ฉ่ำ
 **30**

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: ไกด์สาวพาเที่ยว?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2016, 10:07:46 AM »
แปดริ้ว ปราจีนค่ะ

คนเดียวพาเที่ยวได้2จังหวัด คุ้มฝุดๆ

**36**

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2016, 11:29:11 AM »
แปดริ้ว ปราจีนค่ะ

คนเดียวพาเที่ยวได้2จังหวัด คุ้มฝุดๆ

**36**
คิดไว้แล้วครับ และ จะจ้างด้วยของเล่น...toyอะไรไม่บอก...อิอิ
แต่ที่เห็นในภาพหนะแค่หนึ่งในร้อยครับ
ตอนนี้กำลังทดสอบทีละชิ้นๆแต่ละอันเก็บมานานกว่าสิบปี
ขอให้อดทนและภูมิใจนะครับ

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 02:30:12 PM »
อยากเที่ยวจังหวัดไหนบ้างค่ะ ??

โนตม42

• People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 02:31:10 PM »
คืออลัยหรา....เพ่...ของเล่น toy  **40**
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 03:43:29 PM »
อยากเที่ยวจังหวัดไหนบ้างค่ะ ??
อยากเที่ยวน่านครับแต่คงต้องรอปลายปี
ขอบคุณครับ

iq00

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 04:52:23 PM »
คืออลัยหรา....เพ่...ของเล่น toy  **40**

ไม่มีไรหรอกครับ เป็นของเล่นเด็กที่ผมสะสมไว้ เช่น รถบังคับวิทยุ เครื่องร่อนโฟมที่ซื้อในงานกาชาด  ตุ๊กตาไขลานที่แจกในปัมพ์น้ำมัน ของเล่นจากร้านแมค ฯลฯ คือ ก่อนหน้าได้คุย ทักกับน้องโซ พอดีกำลังจะล้างตู้โชว์เลยถ่ายภาพส่งให้น้องโซว่าอยากได้ไว้มั๊ย
พอกระทู้นี้น้องโซมาอาสาพาเที่ยว เลยแซวเล่นๆไม่มีอะไรหรอกครับ

โนตม42

• People Like This 31
  • ไม่อยากยุ้งกับใคให้จ็บ/มีแต่พวกตอแหลโก6หลอกลวง,สัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 05:06:25 PM »
Toy.... **34** ไอ้เราก้อคิดลึกไปไกล นึกว่า ของเล่น  sex toy  **30**
พวกไม่มีมารยาทชอบดูถุกเพศแม่ไม่ขอคุยกับคนประเภทนี้..ทุกคนมีศักสี/ใช้รุปจริงเล่น/โชก็ไม่ใช้จะรับงานเยเสมอไป,แค่อยากอ่อย

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 06:07:45 PM »
น่าน  เป็นจังหวัดทางภาคเหนือ    มีสถานที่ท่องเที่ยวมากมายค่ะ
มาเมืองน่านแล้วก็ต้องแวะไปไหว้พระธาตุแช่แห้งเพื่อสิริมงคลกับชีวิตค่ะ
แล้วก็แวะเข้าวัดภูมินทร์ไปดูจิตรกรรมฝาผนัง  กระซิบรัก  ไหว้พระ ทำบุญค่ะ
แล้วลองขับรถขึ้นดอยค่ะ  มุ่งหน้าไปอำเภอปัว  ลองเที่ยวอุทยานแห่งชาติดอยภูคานะคะ
แล้วจะได้ได้รู้ว่า  อยากอยู่ น่านน๊านนาน   มันฟินแค่ไหน

41 41
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 06:15:31 PM »
Toy.... **34** ไอ้เราก้อคิดลึกไปไกล นึกว่า ของเล่น  sex toy  **30**

คิดให้สูงๆหน่อยก็ดีนะ