ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าข้าเอ๊ยยยยยยยย โซหาเพืีอนคุยเอ๊ยยยยยยยย  (อ่าน 717 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
โซมาพร้อมกับคู้มือใข้โซ
อ่านกันก่อนนร้า....เข้าใจตรงกัยค่อยคุยเน๊อะ

โซคิดว่ามีคนอย่างเป็นเพื่อนโซ **40**นานจะหาเพื่อนเพิ่มนะคะ ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายค่ะ ทักมาด่วนๆ **30**

หน่าาาาาา.     คนเยอะแยะมันต้องมีบ้างแหละ (เข้าข้างตัวเองไว้ก่อน)**34**

โซเลยคิดว่าเขียนคู่มือใช้โซดีกว่า
ชอบไม่ชอบ ใช่ไม่ใช่ จะได้รู้เรื่องกันไปเลย

เอาสั่นๆเน้อออออ เผื่อใครขี้เกียจอ่าน สั้นๆได้ใจความน่าจะโอเค้(แอบขี่เกียจพิมพ์จิ๊ดนึง. จิ๊ดนึงจิจีงงงง) **25**

1. โซเป็นผู้หญิงโดยกำเนิด เป็นตั้งแต่เกิดแต่ยังไม่แน่ชัดว่าจะเป็นจนตายรึป่าว. ต้องคิดดูอีกที  เดี๋ยวนี้เพศเราเลือกกันที่หลังได้ สบายๆไม่ต้องคิดมาก **02**

2. มีลูกแล้ว  คิดว่าทั้งเว็บรู้แล้ว อย่าคิดนะคะว่ามีลูกแล้วโซจะไม่มีค่า. ถ้าคุณคิดแบบนั้นโซบอกเลยคุณคิดผิด

3. สัดส่วน สูงกว่าหลักกิโลนิดหน่อยค่ะ **25** หนัก47  หุ่นเกือบดีใหญ่หมดทั้งตัวยกเว้นนม  **30**

4.ไม่เคยรับงานเที่ยง นัว แรง ทั้งในเว็บ นอกเว็บ เว็บอื่นไม่ได้เล่นค่ะ และยังไม่คิดรับงานตอนนี้ค่ะ (อยากไปเที่ยวกับโซ ชวนค่ะ ชวนเลย)  **30**

5. ยังไม่คิดยืมเงินใครตอนนี้ค่ะ  ยังไม่พร้อมจะมีเจ้าหนี้เพิ่ม (ไม่ต้องกลัวเสียเพื่อนเพราะโซยืมเงิน). และไม่พร้อมเป็นเจ้าหนี้ใครเช่นกันค่ะ **25**

6. นิสัยยิ้มง่าย หัวเราะง่าย มีความเจ้าชู้นิดหน่อย(?) ชอบดูซิกแพคผู้ชาย(ของจริงไม่ได้ดูมานานแล้ว ส่วนใหญ่ดูจากgoogle)แค่คิดถึงก็เคริ้มแล้ววว **34**  เป็นคนกวนทรีน โผงผางบางครั้ง เถื่อน ถึกบ้างบางโอกาศ

7. หน้าตาสีผิว ธรรมดาไม่ได้สวยสะดุดตา สมมุติว่าไปเดินตลาดนัด โซก็จะกลมกลืนไปกับผู้คน  ยังดีที่มีคนชมว่าน่ารักบ้าง นานๆครั้ง นับครั้งได้ **21**

8.ภูมิลำเนา อยู่ชนบท ห่างกทม.ไกลโขอยู่นะ **11**

9.โซถือคติ คนดีเอาชนะคนเลวไม่ได้ คนที่เอาชนะคนเลวไดคือคนที่เลวกว่า  คุยกะโซน่ารักมาโซน่ารักกว่ากลับ จริงใจมาโซจริงใจกว่ากลับ หื่นมาโซหื่นกว่ากลับ ตะกวดมาตะกวดกว่ากลับ

10. คุยกับโซซึ่งๆหน้าได้ที่ห้องนั่งเล่นค่ะ  จะแอบส่งPMคุยกันลับๆก็ยินดีค่ะ

11.โซขี้เบื่อ คุยกับใครมักคุยได้ไม่นานนะบอกไว้ก่อนเลย  แต่ถ้าทักมาโซตอบตลอด รอให้ทักอยู่นะ รู้ยัง  **02**

12.โซไม่ค่อยทักใครก่อน ไม่ทักสุ่มสี่สุ่มห้า ถ้าโซทักไป คุณคือคนที่โซอยากคุยด้วยมากๆ ถ้าคุณไม่คุยก็จบ โซไม่เซ้าซี้

13.โซสะดุดหลุมรักบ่อย  อย่าน่ารักเยอะนะคะ โซขอร้อง **39**