ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนค่ะ ระวังยูสชื่อนี้นะค่ะ vornsxr มันหลอกลวงค่ะ  (อ่าน 1695 ครั้ง)

poppybell

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มันหลอกว่าจะเลี้ยงดูแล แต่จริงๆแค่ละครที่มันพูดสร้างขึ้นมา ใครอย่าไปหลงเชื่อนะค่ะ

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
Re: เตือนค่ะ ระวังยูสชื่อนี้นะค่ะ vornsxr มันหลอกลวงค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 07:46:25 PM »
เด่วนี้ คนเรา ว่างจัด หรือคะ มาหลอก ว่าจะดูแล กันเยอะจัง ถ้าไม่มีปัญญา จริงๆ ก้อไม่ควร มาหลอกกันแบบนี้
เอาเวลาไปดูแล รักษาจิตใจ ตัวเองดีไหมค่ะ

comeback

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: เตือนค่ะ ระวังยูสชื่อนี้นะค่ะ vornsxr มันหลอกลวงค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 10:49:47 AM »
โดนเหมือนกันค่ะ บอกจะเลี้ยงดู เราก็รอเมื่อไหร่จะนัด พอถึงวัน เงียบหาย แย่มาก