ผู้เขียน หัวข้อ: บางทีไม่เข้าใจค่ะ  (อ่าน 1413 ครั้ง)

punlapa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
บางทีไม่เข้าใจค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 05:06:40 PM »
คือบางทีเราเข้ามาหาพี่เลี้ยงดูก้อหวังเจอคนดีๆๆช่วยเหลือเราได้แต่ทำไมเจอแต่คนหลอกลวงไม่มีคัยอยากเป็นเครื่องมือของผู้ชายที่คิดจะเอาผู้ชายหลอกเอาฟรีหรอกค่ะพี่ใจดีๆๆยังมีอยู่ไหมค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: บางทีไม่เข้าใจค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 04:58:23 PM »
     ต้องค่อยๆ หาครับ การหาคนดูแลก้เหมือนหาแฟนที่จ่ายเงินให้เราได้
แต่ใครจะตกลงเป็นแฟนกับใคร ก็ควรเรียนรู้กันและกันให้ดีพอก่อน
ถ้าตกลงด่วนได้ ก็มักเจอคนที่ไม่เหมาะ ไม่ดีพอได้ ลองหาช้าๆ รอบคอบ
พิจารณาให้ดีก่อนนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา