ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะหนี...หนีไปให้ไกล....  (อ่าน 731 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
อยากจะหนี...หนีไปให้ไกล....
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 11:36:34 AM »
วิธีหนีหน้าสาวของโซมาแล้วค่ะ
อยากให้พี่ๆลองใช้ดู

1.วิ่ง

2.หันหลังให้ ห้ามหันหน้าเด็ดขาด

3.เปลี่ยนชื่อ นามสกุล ย้ายบ้านหนี หนีออกนอกประเทศ ไม่ควรเลือกประเทศที่เจริญ หรือเมื่องที่เป็นเมื่องท่องเที่ยว ญี่ปุ่น เกาหลี ปารีส  มันดีฟ  ไรงี้ ตัดทิ้งไปเลยค่ะ อย่าไปเด็ดขาด สาวอาจจะอยากหนีตามได้

4.ทำตัวถ่อย กุ๊ย สถุล ไม่มีสกุล ไร้การศึกษา ตีหมา ด่าผู้หญิง  ยิงกระต่าย ทำร้ายคนพิการ  รังควาญคนชรา  วิธีนี่อาจเสี่ยงหน่อย สาวบางคนก็ชอบของแปลก

5.ห้ามจับสาวไปขังไว้เด็ดขาด เพราะอาจจะรักกันได้แบบในละคร

6.ชวนสาวเล่นซ่อนหาค่ะ  ให้สาวนับ1-ล้าน แล้วพี่ก็ไปซ่อนไกลๆ ไปซ่อนต่างจังหวัด ถ้าตังค์เยอะก็ไปซ่อนต่างประเทศเลยค่ะ  ซื้อตั๋วยานอวกาศกับนาซ่าแล้วไปซ่อนนอกโลกเลยก็ดีค่ะอันนี้ได้ผลสุด 

ถ้าทำทั้งหมดนี้แล้วไม่ได้ผล
...
...
...
...
ก็คือไม่ได้ผลค่ะ
 **30**
หนีก่อน **10**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: อยากจะหนี...หนีไปให้ไกล....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 11:48:20 AM »
มีวิธีที่ง่ายกว่านั้นอีกค่ะ
แค่บอกว่า......
พี่ตังค์หมดนะ...งดโอน
ไปไวยิ่งกว่า fast 7แน่ๆค่ะ **10**

ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Sososoy

• People Like This 261
Re: อยากจะหนี...หนีไปให้ไกล....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 12:29:30 PM »
มีวิธีที่ง่ายกว่านั้นอีกค่ะ
แค่บอกว่า......
พี่ตังค์หมดนะ...งดโอน
ไปไวยิ่งกว่า fast 7แน่ๆค่ะ **10**

หูยยยยย
แนตตตตตตตต

จุ๊ๆอย่าเอาเรื่องจริงของพี่ๆมาเล่นจิ

ไม่เอาไม่ดี
  **20**

**34**
 **30**