ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่คิดว่าจะมาโดนหลอก ทั้งที่คุยดีด้วยตลอด คือ งง มาก  (อ่าน 990 ครั้ง)

CHUEN.

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ไลน์ ชื่อ $$$ ไม่ใส่รูปในไลน์นะคะ ตอนแรกก็คุยดีงั้นงี้ อยู่ดีดีบล๊อก ตะกวดหรือหลอกหรืออะไรก็ไม่ทราบ บ๊ายบายย ค่ะ ดีด้วยนะคะ ไม่ได้ไปทำอะไรให้ บอกกันดีดีเนาะ - -'

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
อย่าเพิ่งไปเหมาว่าเค้าเป็นตะกวดเลยครับ เค้าอาจจะมีเหตุผลของเค้าก็ได้นะครับ ผมเองก็โดนน้องๆบล็อคไลน์ออกจะบ่อย ทั้งๆที่คุยกันอยู่ดีๆ ผมยังไม่คิดว่าเค้าเป็นตะกวดเลยครับ
A Whiter Shade of Pale

มิถุนายน

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ทุกคนมีสิทธิ์เลือก เค้ายังไม่ได้หลอกซั่มฟรีๆ ก็อย่าพึ่งยัดข้อหาตะกวดน้อยคอยรักให้เลย