ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยพี่ทีอยากดูแลน้อง ตั้งกระืทู้ทิ้งไลน์ไวให้แอดไลน์ไปกลับไม่อ่านค่ะ  (อ่าน 816 ครั้ง)

Skyfah009

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
อย่กถามคนมีประสบการณ์ในเวปค่ะ
 สงสัยว่ามาตั้งกระทู้เพื่ออะไรคะ
เราแอดไปพี่บางคนเปลี่ยนไอดีไลน์แต่ก็เห็นเป็นคนเดิม ตั้งแต่ไลน์เก่าไลน์ใหม้ทักไปก็ไม่เห็นอ่านค่ะ บางคนเป็นคนที่มาตั้งกระทู้ทิ้งไลนไว้ให้แอแอดไปก็ไม่อ่าน หลายครั้งส่วนใหญ่เป็นคนเดิม เอารูปโปรไฟลภาพตัวเรึคนอื่นไม่แน่ใจถ่ายคู่กับรถซุปเปอร์คาร์ เฟอรรารี่ แลมโบ แมคลาเรน พอชบ้าง ทิเงไลน์ให้แอดแอดไปไม่อ่านแต่ตั้งกระทู้บ่อย และเปลี่ยนไอดีไลน์ ยูสเซอรบ่อยด้วย สาวสาวในใครเคยเจอบ้างคะ เค้าหลอกลวงรึป่าว รึพี่ผู้ชายช่วยตอบทีค่ะ

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
มันก็คงมีทั้งผู้ชายและผู้หญิงแหละครับที่ทำแบบนี้ ลงไอดีไว้ให้น้องแอดไป เขาเห็นน้องแอดมา ก็ดูว่าน้องเป็นใครไม่ชอบก็ผ่าน ไม่ตอบ เพราะพี่ก็โดนน้องๆ ผู้หญิงทำแบบนี้เยอะแล้ว ลงไอดีไว้ ทักไป เปิดดูบ้างไม่เปิดบ้าง แล้วก็เงียบไปเลย อย่าซีเรียสครับ
ถ้าน้องมั่นใจในตัวเองและจริงใจ ก็โพสต์ข้อความรายละเอียดของน้อง พร้อมไดีไลน์ไว้เลยครับ พี่คนที่สนใจจริงหลังอ่านกระทู้น้องแล้ว เขาก้จะแอดแล้วทักไปเองแหละครับ จะดีกว่าที่น้องไปไล่ตามหาไหม แต่ต้องทำใจนะครับ พี่บางคนชอบคุยมากกว่าจะนัดจริง ช่วยจริงนะครับ