ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อแฟนนนน  (อ่าน 1291 ครั้ง)

numchaa

• Full Member
  • People Like This 9
เบื่อแฟนนนน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 10:30:35 PM »
ตามหัวข้อเลย เบื่อแฟนคะ
มีพี่ๆคนไหนเบื่อแฟนบ้างงงงง
เห็นแล้วเบื้อ เบื่อ
มีใครเบื่อแบบน้ำไม๊คะ

เฮ้ออ อออ ออออ ออออออ
The only love is real .
เราจะข้ามเวลามาพบกัน..

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เบื่อแฟนนนน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 10:53:51 PM »
แฟนเขาเป็นแบบที่เขาเป็นเนอะ.....
หนูชอบแล้วเอาเขามาเป็นแฟนเนอะ....
แล้วเขาก็ไม่เปลี่ยนเป็นแบบที่หนูอยากให้เปลี่ยนเนอะ....
โอ้ยยยยยยยยย.....เบื่อเนอะ.........
เฮ้ออ อออ ออออ ออออออ.........

**25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

numchaa

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 11:25:43 PM »
โอ้ยยพี่ตะวันขาาาาาา
มาตอบน้องด้วย
ที่เข้ามาบ่นเบื่อแฟน
เผื่อมีใครจะเสนอตัวมาเป็นกิ๊กให้พอชุ่มฉ่ำใจค้าา
ตอนแรกก้อดีเนอะแฟนกัน
สักพักเราก้อเอานิสัยเดิมออกมา
แล้วขว้างหน้ากากทิ้งไป
ไม่ได้เปลี่ยนไป แค่กลับไปเป็นตัวเอง
โปรหมด น้องเบื่ออ อยากขอต่อโปรคะคุณพี่

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 08:49:49 AM »
ผมพูดเสมอๆว่า ถ้าจะรักผม อยากให้รักผมในแบบที่ผมเป็น ไม่ใช่รักผมในแบบที่ผมพยายามจะเป็นเพื่อสนองความต้องการของคุณแล้วผมเป็นให้ไม่ได้เมื่อเวลาผ่านไป ผมเลิกกับแฟนไป 3 ครั้ง เพราะเค้าพยายาม "ยัดเยียด" ความต้องการของเค้าใส่เข้ามาในตัวผม สุดท้ายพอผมเป็นตัวของตัวเอง เค้ากลับบอกว่า "พี่เปลี่ยนไป" จริงๆแล้วการที่คน 2 คนมาพบกัน รักกัน มันควรจะเป็นการยอมรับในกันและกัน ไม่ว่าจะด้านดีหรือด้านเสีย ปรับตัวเข้าหากัน อะไรที่แย่ๆก็ปรับให้ดีขึ้น ถ้าไม่เช่นนั้น ความรักมันก็ไม่ยั่งยืน ลองคุยกันดูก่อนครับ การมีใครอีกคนเพิ่มเข้ามาในพื้นที่ระหว่างคุณ 2 คน อาจจะรู้สึกดีในระยะแรก แต่ไม่คิดบ้างหรือว่า หากเมื่อเวลาผ่านไป แล้วคนใหม่ที่เข้ามาถอดหน้ากากออกแล้วเรารับเค้าในแบบนั้นไม่ได้ แล้วเราก็ต้องออกมามองหา ใครคนใหม่ๆ อยุ่ร่ำไป ลองคุยกันก่อนครับ เผื่ออะไรมันจะดีขึ้น ถ้ายังยืนยันว่า เบื่อ ทนไม่ได้ ก้เดินออกมาดีกว่าครับ ผุ้หญิง เจ็บเวลาที่รู้ว่าผู้ชายมีคนอื่นยังไง ผู้ชายก็เจ็บไม่น้อยกว่ากันหรอกครับ
A Whiter Shade of Pale

numchaa

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 05:03:00 PM »
พี่ย้งง เนี่ยเค้าเจอคนดีๆแล้วไม่รัก
ก้อต้องเจอรักแบบไม่ดีบ้างงงง
55+
ไปเที่ยวเกาะล้านมายังคะ
:)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 03:32:31 PM »
พี่ย้งง เนี่ยเค้าเจอคนดีๆแล้วไม่รัก
ก้อต้องเจอรักแบบไม่ดีบ้างงงง
55+
ไปเที่ยวเกาะล้านมายังคะ
:)

ยังไม่ได้ไปเลยครับ ว่าแต่....... นี่ครายยยยยยยยย บอกมาซะดีๆ  **34**  **34**
A Whiter Shade of Pale

lovegap

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 11:37:10 PM »
ใครเบื่อแฟน แอดมานะครับ คุยกันได้ ผมก็เบือ55  เผื่อได้เพื่อนใหม่ line flyybear