ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าบอกว่าผู้ชายทุกคน เชื่อไม่ได้ ละ ผู้ ญ หละ  (อ่าน 1356 ครั้ง)

Callmex

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เล่าสู่กันฟังนะ....ต้นเหตุก็คือ ผมอยากหาน้องดูแล สักคน ครับ

เคสแรก ผมเองก้ใสๆ ไม่รู้ไม่เคยจ้าง นัดน้องเรียบร้อย น้องมา​โคตร happy ครับ น้อง น น่ารักมาก สุดท้าย . ทีหลัง มารู้ น้อง รับตลอดครับ รับดูแลแล้วดูแลอีก ทั้งก่อนละหลังที่นัดเจอ พี่คนนี้ สุดจะฝืนใจครับ แต่ก้ต้องบอกน้องว่าพี่คงไม่ขอดูแล ต่อ

เคสสอง ชีช้ำกะหล่ำปลี ยิ่งกว่าครับ นัดเจอ น้อง ต.ม พี่แก ก้นัด ซะ ดิบดี ครับ คุยกันสักพัก ได้ พอวันจะมา ก้บอก ขึ้นแทกซี่ ละ ใกล้ถึง ละ ไอ้เรา ก้เปิดห้อง คืนละ พันห้า รอ พอขอ โลเคชั่น กลับนิ่ง พอ ผมบอก ไม่มา พี่กลับ เท่านั้น หละ นาง บล็อก ทิ้ง ให้พี่ นอน งง  เบยยยยย.

เสียเงินได้ ครับ แต่ความรู้สึกนี่สิ เคสต่อไป หวังว่าจะเป็นเคสสุดท้าย มิเช่นนั้น คงต้องขอลา

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: เค้าบอกว่าผู้ชายทุกคน เชื่อไม่ได้ ละ ผู้ ญ หละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2016, 07:03:34 PM »
ผช.เชื่อได้เป็นบางคน
ผญ.เชื่อได้เป็นบางคน

ยังไม่เจอคนดีไม่ได้แปลว่ามันไม่มีค่ะ
บางที..คุณแค่ยังไม่เจอ
บางที..เจอแล้วแต่คุณไม่ชอบ

คงประมาณนี่มั๊งคะ

โซก็ไม่รู้จะตอบยังไงดี  ตัวเองยังเอาไม่รอด ไม่เคยเจอเหมือนกันค่ะ **25**

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
Re: เค้าบอกว่าผู้ชายทุกคน เชื่อไม่ได้ ละ ผู้ ญ หละ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2016, 12:38:12 PM »
ขนาดเหรียญยังมี 2 ด้าน
มีขาวก็ต้องมีดำ
มีดีก็ต้องมีไม่ดี

ขนาดเพศยังแบ่งออกเป็น 2 เพศเลย
แต่ขึ้นชื่อว่ามนุษย์ ก็มีดีไม่ดีปะปนกันไป
มันเป็นเรื่องปกติค่ะ

พี่ก็แค่โชคไม่ดีที่เจอน้อง
ที่ไม่โอเคก็แค่นั้น

เป็นกำลังใจให้แล้วกันค่ะ
ขอให้เจอน้องที่ดีๆนะคะ 
**04**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2016, 08:23:56 AM »
สองสาว ตอบดี้ ดีค่ะ ต่างคน ต่างไม่เชื่อ กัน ต่างคนต่างกลัวกัน คนเรา ใช่ว่า จะเชื่อ กันได้ ง่าย ไม่ว่า เพศไหน ก้อตาม
ทุกอย่างต้องใช้เวลา ความจริงใจ ตัวตน ของแต่ละคน ค่ะ ว่าเค้าจะน่าเชื่อได้ มากน้อยเพียงใด
ส่วนใหญ่ จะใส่หน้ากาก เข้าหากัน พยาม หยิบยื่น มุมมอง ที่ดี ให้ เสมอ แต่บางที อาจซ่อนอะไรบางอย่างไว้ภายใน
พูดยากนะคะ สมัยนี้ แต่ใน คหสต เพียงแค่เราจริงใจ เด่วเราก้อ เจอคนจริงใจค่ะ เพียงแค่ต้องรอ เวลา และโอกาสค่ะ
เมือ่ถึงเวลา เราจะได้เจอคนที่ใช่ และ ดีต่อกันแน่นอนค่ะ I believe I can Fly (ไม่เกี่ยวกัน เลย อิอิ)
Please believe in destiny, wherever he / she live, finally he/she come to you
and you find her/him when it is in your destiny.
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ