ผู้เขียน หัวข้อ: HW04:งานถ่ายรูปฟีลแฟน ฟินห้องสวยมาก....น้องโพสท่าจี้ดมาก  (อ่าน 3061 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ อ้อเริ่มมาจากโพสนี้นะครับ ................รับน้อง ถ่ายแบบครับ เรทตามตกลง ลองอ่านดูนะครับ............. อ้ออ่านมาถึงตรงนี้เมื่อน้องทักมา ผมบอกแนวงานหมดนะครับ ก้อไม่ได้มีปิดบัง จากน้องๆที่ติดต่ากันเข้ามาจำนวนหนึ่งจึงเกิดการนัดประมาณ 5-6 ครั้ง และนี่คือทั้งหมดของความทรงจำที่ดีที่ได้เจอครับ

....หลังจากโพสงานไปมีคนติดต่อมาเยอะ แต่ส่วนใหญ่ผมก้อพยายามคุยนะ อยากได้งานแบบคุยกันบ้าง ไม่อยากได้งานที่คุยแต่เรื่องเงินกะเวลา พอเจอน้องคุยเน้นแต่สองเรื่องนี้ก้อจะไม่ให้น้องเสียเวลาคือจะพูดไปตรงๆว่า “ไว้โอกาสหน้านะครับ” คือเดี๋ยวชวนคุยไปเรื่อยๆจะทำให้น้องรู้สึกไม่ดี แต่น้องคนนี้ออกไปทางถามเรื่องสถานที่ พี่ห้องสวยจริงรึป่าว ประกอบกับผมอยากลองห้องที่มี Out Door จะได้ถ่ายกลางแจ้งด้วย จึงเป็นที่มาของ การไปไกลแต่ฟินมาก ห้องสวยจริง ตามรูปเลยครับ

........พอเจอน้องนี่บอกเลยว่า น้องสวยไม่แพ้ห้องครับ โดยเฉพาะเนื้อตัวน้องผิวเค้าสีไม่ขาววิ้งแต่ออกชมพูนิดๆ น่าอก สะโพก ก้น น้องมีแบบเซ็กซี่เลย น้องคนนี้ตอนไปที่โรงแรม น้องกังวลเล็กๆเพราะไปไกลๆ ผมก้อเลยชวนคุยให้น้องหายเกร็ง พอไปถึงโรงแรม น้องถ่ายใหญ่เลยครับ ถ่ายพาโนราม่า ถ่ายเยอะแยะ ผมล่ะงง พอไปถาม น้องบอกห้องสวยจะเอาไปโม้เพื่อน ผมหัวเราะออกมาเบาๆ น้องดูเงียบๆ แต่น้องโพสท่าได้ดีมาก ดูจริงจัง จนเกร็ง พอถ่ายเซ็กซี่น้องเกร็งหนักไปอีก ผมเลยเดินไปจับมือบอกเกร็งทำไม ก้อแบบที่ถ่ายเมื่อกี้เลยไม่ต้องเกร็ง ผมเลยชวนออกไปถ่าย Out Door

.........กำลังจะเดินออกไปน้องดึงเสื้อแล้วกอดผมเบาๆ พี่หนูขอกอดแป้บ ผมงงหนักเลย แต่ก้อรู้สึกดีเหมือนมาถ่ายรูปกะแฟนเลย พอไปถึงด้านนอก ผมเลยกอดน้องจากด้านหลังแล้วค่อยนัวไป ไม่นานผมถามว่า "มารึยัง" น้องพยักหน้า ทีนี้ถ่ายกันยาว งานดีครับคนนี้ ฟินสุดตอนถ่ายในอ่างฟองสบู่เยอะๆ ฟีลแฟนทำเอาคนถ่ายมือสั่นกล้องเกือบหล่นน้ำ สรุปเลย งานนี้ฟินแบบพูดน้อยๆ หนักไปทางสัมผัส แต่ท่าโพสน้องนี่บอกเลยเปรี้ยวจี้ด…….

น้องคนไหนชอบฟีลแบบนี้ก้อทักทายกันมาได้นะครับ  ปล.คนถ่ายมือใหม่นะครับ แต่ใจดีครับ Line : mline2015

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ที่นี่บานาน่ารึป่าเอ่ย... **40**

mzazaza2015

ใช่ครับ แหะๆแสดงว่าเคยไป

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
หลักฐานแน่นหนาขนาดนี้

ถ้าบอกไม่เคยโซก็แหลเนอะ

เคยไปสมัยสาวๆค่ะ นานมากล่ะ นานจะเกือบลืม  **30**

ปล.จำได้เพราะรูปแรก   โซอาบน้ำตรงนั้น **02**

mzazaza2015

ใช่ครับ อาบกลางแจ้งฟินดีนะ ถ่ายตอนน้ำไหลผ่านตัวน้องได้ฟีลเลย อิอิ

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ผมก็ชอบถ่ายรูปนะ แต่ของผมเน้นหนักไปทาง วิว สิ่งของ อาหาร ไม่เคยถ่ายคนซ้ากที แล้วก็ไม่กล้าชวนน้องๆในนี้ไปด้วย เพราะเค้าคงกลัวผมปล้ำ  **30**  **30**  **30** ภาพห้อง ผมไม่ขอพูดถึงนะครับ เพราะสถานที่สวยอยู่แล้ว แต่ภาพน้องในอ่าง ถึงจะมีการเซนเซอร์ภาพมา ดูแล้วชอบครับ ถ้าแสงตรงอ่างน้ำมืดกว่านี้อีกนิด (สว่างไปนะครับ ในความคิดของผม) ภาพจะออกมาสวยกว่านี้ครับ ภาพนี้แข็งไปหน่อยนึง ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมก็ไม่ใช่เซียนหรือเทพเรื่องการถ่ายภาพหรอกครับ   **26**  **26**
A Whiter Shade of Pale

mzazaza2015

ขอบคุณคร้าบ ผมก้อกำลังหัดถ่ายในที่แสงน้อยๆอยู่ครับ เดี๋ยวไว้มีผลงานมาให้แนะนำอีกนะคร้าบ 

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ขอบคุณคร้าบ ผมก้อกำลังหัดถ่ายในที่แสงน้อยๆอยู่ครับ เดี๋ยวไว้มีผลงานมาให้แนะนำอีกนะคร้าบ

แสงน้อย ถ่ายยากครับ ต้องเข้าใจเรื่องแสงและเงาพอสมควร ลองศึกษาดูครับ และที่สำคัญ อย่าอัด iso มากเพราะจะทำให้ grain ภาพเสีย แทนที่จะออกมาสวย กลับกลายเป็นห่วยแตกไปเลย
A Whiter Shade of Pale

Somdoon

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Banana no 119 spa

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
บานาน่าแน่นอนเลย  **30**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<