ผู้เขียน หัวข้อ: ็HW05 : งานถ่ายรูปฟีลแฟน ฟินมากกะความใสของน้อง แต่ซนไปนะครับ อิอิ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ อ้อเริ่มมาจากโพสนี้นะครับ ................รับน้อง ถ่ายแบบครับ เรทตามตกลง ลองอ่านดูนะครับ............. อ้ออ่านมาถึงตรงนี้เมื่อน้องทักมา ผมบอกแนวงานหมดนะครับ ก้อไม่ได้มีปิดบัง จากน้องๆที่ติดต่ากันเข้ามาจำนวนหนึ่งจึงเกิดการนัดประมาณ 5-6 ครั้ง และนี่คือทั้งหมดของความทรงจำที่ดีที่ได้เจอครับ

......หลังจากโพสเสนองานไปไม่นาน มีน้องคนนึงทักมา ประมาณว่าน้องชอบถ่ายรูปแล้วก้อส่งรูปมาให้ดู คำแรกที่ต้องถามน้องออกไปคือ น้องครับอายุเท่าไหร่ เพราะน้องดูเด็กมาก ก้อคุยกันไปนิดหน่อย คือผมสนใจนะ แต่ไม่แน่ใจว่าน้องคุยเล่นรึป่าวเพราะน้องดูใสมาก ผมยังสั้นๆเลย ถ้าไม่บอกว่าเรียนปีสามนี่ไม่เชื่อเลยนึกว่าเด็กมอปลาย ก้อคุยไปคุยมาน้องส่งเสื้อผ้าที่อยากใส่ถ่ายมาให้ดู ผมก้อเอาวะ แต่ย้ำน้องว่าเอาบัตรประชาชนมาด้วยนะครับ ปรากฏว่า วันนัดผมตกใจนิดนึงเพราะน้องมาในชุด แต่ผมยาวกว่าในรูปที่เคยให้กัน เมื่อไปถึงหน้าโรงแรมดูสีหน้าน้องตกใจเล็กน้อย ผมจึงต้องบอกไปว่า เอางี้เข้าไปก่อนถ้าไม่สวยก้อกลับได้เลย คือมันเป็นโรงแรมแบบหรือรายวัน น้องเลยดูกลัวๆ แต่พอน้องเข้าไปในห้อง น้องเดินไปเดินมาไม่มีหยุด “โห พี่ห้องสวยอ่ะ” ผมเกือบหัวเราะกับท่าทางของน้อง “มามามาถ่ายกันได้แล้วซนอยู่นั่นแหล่ะ” ผมแซว น้องแทนที่จะไปโพสกลับมานั่งดูผมว่าผมใช้กล้องอะไร ถามโน่นถามนี่ บอกเลยน้องซนมาก พอถ่ายจริงน้องโพสตลกมากเลย แต่น่ารัก แต่อย่างว่าผมก้อใหม่น้องก้อใหม่ สนุกดีครับ เมื่อมาถึงงานฟีลแฟน ผมไปบิ้วไปนัว น้องสั่นแล้วผลักหนูเบาๆ พี่ๆหนู หนู หนู …..พูดยังไม่ทันจบผมดึงมากอด บอกเลยถ่ายไปไม่ค่อยเซ็กซี่นะ แต่ออกงานเขิล หน้าแดงกันเลยทีเดียว…….ให้ความรู้สึกเหมือนกลับไปอยู่ในวัยรุ่นจริงๆ แนวประมาณ ฝัน หวาน อาย จูบ ...............ฟินครับ ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้นะครับ