ผู้เขียน หัวข้อ: HW06 : งานถ่ายรูปฟีลแฟน ฟินกะการถ่ายกะนางแบบมืออาชีพ....ไม่คิดว่าเธอจะรับนัด  (อ่าน 2030 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ อ้อเริ่มมาจากโพสนี้นะครับ ................รับน้อง ถ่ายแบบครับ เรทตามตกลง ลองอ่านดูนะครับ............. อ้ออ่านมาถึงตรงนี้เมื่อน้องทักมา ผมบอกแนวงานหมดนะครับ ก้อไม่ได้มีปิดบัง จากน้องๆที่ติดต่ากันเข้ามาจำนวนหนึ่งจึงเกิดการนัดประมาณ 5-6 ครั้ง และนี่คือทั้งหมดของความทรงจำที่ดีที่ได้เจอครับ

จากโพสเดิม คือผมโพสครั้งเดียว ไม่ได้โพสเพิ่มเลย และในขณะที่ ส่วนใหญ่ที่มีคนสนใจทักไลผมมา จะเป็นน้องแนวไม่เคยถ่ายแต่ชอบถ่ายรูปหรืออยากลอง แต่ก้อมีบางส่วนที่เป็นแนวนางแบบกึ่งๆมืออาชีพ คือถ่าย Portraits เป็นประจำ เรียกได้ว่ารูปที่ส่งมาผมยังอยากถ่ายให้ได้แบบนั้นบ้าง มีหลายคนมาก แต่พอคุยกัน เมื่อบอกลักษณะงานถ่ายฟีลแฟนส่วนใหญ่ก้อจะกังวล กลัว ซึ่งก้อปกติ มันไม่น่าแปลกใจ แต่ก้อมีที่สนใจติดต่อเข้ามาอยู่ 2-3 คน น้องคนนี้เป็นหนึ่งในนั้น ที่น่าประทับใจคือ วันที่ไปรับน้อง ปรากฏว่าแม่น้องเดินมาส่ง เป็นภาพที่น่ารักมาก น้องก้อยิ้มแย้มตลอดเวลา หน้าตาน้องก้อไม่ดุเหมือนในรูป ออกแนวหวานๆ แต่น้องคนนี้สมกับถ่ายแบบประจำ คือ สูง หุ่นดี ช่วงขาเรียว สวย ไปถึงโรงแรม น้องไม่มีทีท่ากลัวอะไร เดินนำผมเข้าไปด้วยซ้ำ ผมแปลกใจเลยถามน้องไป "พี่ดูสะอาด เรียบร้อย คงไม่เป็นอะไรมั้ง" ทำเอาผมเกือบหัวเราะ คิดในใจว่า "ดีนะไม่บอกว่าพี่เป็นเกย์" อ้อห้องที่นี่สวยนะครับ แต่แสงน้อยไปหน่อย

.......ถ่ายกะน้องคนนี้บิ้วง่ายครับ นัวนิดหน่อย น้องฟีลมาเลย แต่ก้อไม่ฟีลแฟนมากนะครับ ออกแนวมืออาชีพมาก แต่ก้อได้ฟีลกะคนถ่ายมาก (ทะลึ่งไปมั้ยเนี่ย) สุดท้ายมาได้ฟีลแฟนตอนลงออย ผมเห็นน้องชอบ น้องบอกพี่หนูชอบไปสปา เสียงน้องนี่สั่นหนักมาก ผมก้อเลยทำสปาให้เลย น้องฟินกว่าผมนะผมว่า ถ่ายฟีลแฟนแบบเซ็กซี่มากครับ......สุดท้ายคนนี้ ถ่ายสนุก พูดคุยเป็นกันเอง นัดกะน้องคนนี้อีกครั้ง ถ่ายกันอีก ไว้ถ้ามีอะไรน่ารักๆจะมาเล่าอีกนะครับ..... น้องขาสวยมากครับ แหะๆไม่วายชมอีกรอบ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
น้องหุ่นดีมากมาย..พี่เซนเซอร์
แค่หน้าก็พอมั้งค่ะ เซนเซอหุ่น
มันเสียอรรถรส คนนี้sexy ชอบจัง

อ่อมัวแต่สนนางแบบ ห้องสวยค่ะ
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
ทีแรกว่าจะไปเขียนอีกแต่ไม่ค่อยมีเวลาแล้วครับ อันนี้ก้อเป็นรูปที่ถ่ายกะคนอื่นๆครับ ขอบตุณน้องๆที่มอบความทรงจำที่ดีให้นะครับ