ผู้เขียน หัวข้อ: หรือ? Or?  (อ่าน 2467 ครั้ง)

Waview

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
หรือ? Or?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 10:58:08 AM »
Or การจ้างเที่ยวไม่น่าสนใจแล้ว ขาดสเน่ห์แล้วหรอ?
Or เราตั้งเรทแพงไป? เรทแค่ไหนดีล่ะ??
Or งานแรงมันคุ้มกว่า?
Or ในเว็บตะกวดเยอะขึ้น?
Or ส่วนใหญ่มีน้องดูแล เลยไม่รู้จะมาจ้างเที่ยวทำไม?
Or or or or ...........

นั่งคิดวิเคาะห์ คิ้วผูกปม
ปานจะไปสอบ มาสองวันเต็ม55+ **08**
ในหัวมีแต่คำว่า หรือ หรือ
ช่วยตอบคำถามหนูที Pls..
ถือว่าเป็นแบบสอบถาม
เพื่อพัฒนางาน(เที่ยว)ให้มีคุณภาพ
**รีวิวจากผู้จ้างเที่ยวตัวจริง
งานจ้างเที่ยวมันยังน่ารักกุ๊กกิ๊ก
รอพี่ๆกลับมาสัมผัสอยู่นะ **07**
หนูจะรอ.....

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: หรือ? Or?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 11:34:13 AM »
อยากรุ้เหมือนกัน....

ช่วงนี้งานจ้างเที่ยวเป็นงัยบ้าง

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 11:37:56 AM »
อยากรุ้ด้วยคนค่ะ **36**
#นุเผือก
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 12:32:03 PM »
   ยังจ้างน้องๆ เที่ยวแทบทุกอาทิตย์ครับ ...พรุ่งนี้ก็มีคิวจ้างอีกคนนึง
เรทรับงานเที่ยวเดี๋ยวนี้สูงขึ้นมาก ก็เข้าใจครับว่าใครๆ ก็อยากได้ค่าขนมเยอะๆ
จริงๆ แล้วงานเที่ยวเรทมาตรฐานในคห.พี่คือ 1,500 บาท/ครั้ง มีให้สูงกว่าบ้าง
ถ้าน้องน่ารัก และน่าให้

ปกติไม่ค่อยชอบนัดน้องงานแรลง ในการเจอครั้งแรก ค่อยว่ากันถ้าถูกใจทั้งนิสัย
และรูปร่างหน้าตา งานเที่ยวจ่ายเยอะกว่าด้วยไหนจะค่ากิน ค่าดูหนัง ค่าขนมน้อง
ไปงานแลรงเสียเลย ประหยัดกว่า แต่มันไม่ได้ฟิวแฮะ..เลยยังจ้างเที่ยวอยู่ต่อไป
ขอแค่ถูกเนื้อตัวได้ย้าง กอด หอมได้บ้าง ถ้าสบายใจรับได้นัดสะดวก ก็นัดเลย

อยากให้น้องๆ คิดว่า งานจ้างเที่ยวไม่ใช่มาทานข้าว ดุหนังแล้วได้เงิน
ถ้ามาแบบสร้างความสุขให้พี่ๆ ในระดับที่น้องก็รับได้ น่าจะทำให้งานแบบนี้ยังคงมีอยู่
โดยเฉพาะในยามเศรษฐกิจไม่ค่อยจะดีเช่นทุกวันนี้ ตั้งเรทให้พี่ๆ เค้าจ้างเถอะครับ
อย่าเอาแต่ความต้องการของเรามาเป็นตัวกำหนดมากเลย ไว้สภาพการเงินดีๆ เท่าไหร่ พี่ๆ ก็จ่ายครับ

กำลังจะตั้งกระทู้....มีน้องระดับพริตตี้ / นางแบบมารับงานเที่ยว ในราคาสบายกระเป๋า อยู่เชียว....
เผื่อจะสร้างมาตรฐานงานจ้างเที่ยวให้อยู่ในระดับที่ดีขึ้นมาได้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Waview

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 03:31:33 PM »
อยากรุ้เหมือนกัน....

ช่วงนี้งานจ้างเที่ยวเป็นงัยบ้าง

รอฟังความคิดเห็นพร้อมๆกันเลย

Waview

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 03:32:13 PM »
อยากรุ้ด้วยคนค่ะ **36**
#นุเผือก

ตามมามุงตามมาเผือกเลยคะ

Waview

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 03:36:54 PM »
   ยังจ้างน้องๆ เที่ยวแทบทุกอาทิตย์ครับ ...พรุ่งนี้ก็มีคิวจ้างอีกคนนึง
เรทรับงานเที่ยวเดี๋ยวนี้สูงขึ้นมาก ก็เข้าใจครับว่าใครๆ ก็อยากได้ค่าขนมเยอะๆ
จริงๆ แล้วงานเที่ยวเรทมาตรฐานในคห.พี่คือ 1,500 บาท/ครั้ง มีให้สูงกว่าบ้าง
ถ้าน้องน่ารัก และน่าให้

ปกติไม่ค่อยชอบนัดน้องงานแรลง ในการเจอครั้งแรก ค่อยว่ากันถ้าถูกใจทั้งนิสัย
และรูปร่างหน้าตา งานเที่ยวจ่ายเยอะกว่าด้วยไหนจะค่ากิน ค่าดูหนัง ค่าขนมน้อง
ไปงานแลรงเสียเลย ประหยัดกว่า แต่มันไม่ได้ฟิวแฮะ..เลยยังจ้างเที่ยวอยู่ต่อไป
ขอแค่ถูกเนื้อตัวได้ย้าง กอด หอมได้บ้าง ถ้าสบายใจรับได้นัดสะดวก ก็นัดเลย

อยากให้น้องๆ คิดว่า งานจ้างเที่ยวไม่ใช่มาทานข้าว ดุหนังแล้วได้เงิน
ถ้ามาแบบสร้างความสุขให้พี่ๆ ในระดับที่น้องก็รับได้ น่าจะทำให้งานแบบนี้ยังคงมีอยู่
โดยเฉพาะในยามเศรษฐกิจไม่ค่อยจะดีเช่นทุกวันนี้ ตั้งเรทให้พี่ๆ เค้าจ้างเถอะครับ
อย่าเอาแต่ความต้องการของเรามาเป็นตัวกำหนดมากเลย ไว้สภาพการเงินดีๆ เท่าไหร่ พี่ๆ ก็จ่ายครับ

กำลังจะตั้งกระทู้....มีน้องระดับพริตตี้ / นางแบบมารับงานเที่ยว ในราคาสบายกระเป๋า อยู่เชียว....
เผื่อจะสร้างมาตรฐานงานจ้างเที่ยวให้อยู่ในระดับที่ดีขึ้นมาได้

อ่านความคิดเห็นของพี่แล้ว
ก็รู้สึกอุ่นใจที่ยังมีพี่ๆ
ที่หลงใหลเสน่ห์งานจ้างเที่ยว
หนูเองก็มองข้าม
เรื่องเศรษฐกิจ เรื่องค่าใช้จ่ายอื่นๆ
ในการจ้างเที่ยวไป
หนูเองคงต้องปรับตัว
ลดเรทการจ้าง นัดพื้นที่ใกล้เคียง
คงให้พี่ๆมาหาแทนๆ
ขอบคุณความเห็นมากๆเลยจ๊า

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 05:25:19 PM »
ลดเรทการจ้าง นัดพื้นที่ใกล้เคียง
คงให้พี่ๆมาหาแทนๆ

ตรงนี้แหละครับที่ควรทำ
1. เรทพอสมควร พี่ๆ ก็อยากจ้าง
2. ไกลหน่อยไม่เป็นไร พี่ๆ มีรถ และน้องไม่ต้องเสี่ยง
    เดินทางไปเผื่อพี่ๆ เค้าไม่มาจะได้ไม่เสียค่ารถเยอะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 05:25:51 PM »
จะว่าไปถ้ารวมค่าใช้จ่ายก็เยอะประมาณนึง จ้างน้อง 1500 - 2000 ค่ากิน 500 - 1000 ดูหนัง 500 - 600 รวมกันเยอะแฮะ บางทีน้องที่เจอก็ไม่ถูกใจก็มี ลุงชาร์ลเลยเลือกน้องเดิมๆ ที่ถูกใจ ขอแค่น้องน่ารัก นิสัยดี เดินจูงมือ โอบไหล่ได้ ดูหนังด้วยกันเหมือนมานั่งดูกับแฟน อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ลุงก็โอเค งานแรงราคาพอๆกันบางคนเลยมองว่าคุ้มกว่า ส่วนมากถ้าแนวแรงลุงจะไปเที่ยวอาบอบนวดที่เคยไปประจำมากกว่า
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 07:38:34 PM »
ไม่มีเวลาไปดูหนัง ต้องปิดมือถือไว้ทีละ 2 ชม.

ไม่สะดวกเดินตามห้าง ต้องคอยระมัดระวังมองซ้ายมองขวา

ไม่มีความอดทนพอที่จะรอคอย ทำความรู้จัก มุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้ง แล้วได้คำตอบว่า no sex

ไม่ชอบสเป๊คพริตตี้ นางแบบ ตัวสูง หน้าอกใหญ่ แต่งหน้าจัด จมูกโด่ง น้ำหอมฉุนฟุ้ง

สรุป ไม่ชอบจ้างเที่ยว