ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อดีของการจ้างเที่ยวคือ จุด จุด จุด  (อ่าน 1725 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ข้อดีของการจ้างเที่ยวคือ จุด จุด จุด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 08:16:04 PM »
ไม่ได้ตั้งกระทู้มาพักใหญ่แล้ว  อารมณ์มันเศร้าๆ แปรปรวน  จนไม่บ้าๆ บอเหมือนเดิม   **30**

วันนี้อยากตั้งเล่นๆ บ้าง

หลังจากเข้ามาอ่านๆ ก็มีน้องๆ ตั้งกระทู้จ้างเที่ยว อยู่บ้างนะ  แต่ก็เดาได้ว่าเงียบเหงา
ทั้งสภาพเศรษฐกิจเอย อะไรเอย  การที่พี่ๆ มีตัวเลือกมากมาย/ ลักษณะงานและบัดเจ็ทก็เป็นอีกสาเหตุให้พี่ๆ ต้องเปรียบเทียบความคุ้มค่า /  และเทคโนโลยีที่พัฒนาจนสามารถเลือกหาคนคุยได้อย่างรวดเร็วกว่าเมื่อก่อน
เฮ้อ   อยากจะดันงานจ้างเที่ยวให้มีมากขึ้น นึกถึงสมัยตัวเองที่ต้องหาเงินมาจ่ายค่าเทอมเองเมื่อก่อน

น้องถั่วเลยคิดข้อดีของการจ้างเที่ยวมาฝาก  (กรณีพี่ได้คัดกรองแล้วเจอน้องที่หน้าตากะนิสัยโอเคนะคะ)

-เป็นการให้โอกาสน้องใสๆ ที่อยากมีรายได้ แต่อาจจะยังไม่พร้อมหรือไม่สะดวกจะรับงาน
-ความรู้สึกที่มีให้กัน  อาจจะพัฒนาไปได้เป็นฟีลแฟน  คุยกันก็มุ๊งมิ๊งหงุงหงิง  เวลามีอะไรกัน/ foreplay ก็มีอารมณ์ความรู้สึกมาเกี่ยวข้องมากกว่าไม่เคยรู้จักกันมาก่อน
- ถ้าจีบน้องจ้างเที่ยวติด  ก็มีอารมณืฟีลประมาณว่าจีบสาวติดนั่นแหละ
-มีคนคอยห่วงใย  ทักไลน์  หยอดเล่น 
-มีเพื่อน ไปเที่ยวทั้งใกล้ ไกล  ไปทำธุระด้วยกันได้  มีสาวๆ สวย คุยเล่นเป็นเพื่อนกับเรา  มันก็ต้องเพลินตาเพลินใจอยู่แล้ว  ยิ่งแต่งตัวน่ารัก หรือเซ็กซี่มาเที่ยวกันนะ  มองกันให้เพลินไปเลยทีเดียวเชียว
-อาจจะพัฒนาไปถึงขั้น  จุด จุด จุด  กันได้  ขึ้นอยู่กับทั้งสองฝ่าย
-เหมาะกับพี่ๆ  ที่มีเวลาว่างมาก  เพราะว่าการไปเที่ยว  ทานข้าว ดูหนังต้องใช้เวลา  และก็ไม่ได้จบที่เรื่องแบบตรงนั้นเลย

เชื่อนะว่ามีสาวๆ  ที่น่ารัก  อยู่ในนี้เสมอ  ผู้หญิงเป็นสิ่งสวยงามประจำโลกนี้ :)  **11**

ปอลอ น้องถั่วไม่ได้จ้างเที่ยวนะฮับ  เป็นอดีตเฉยๆ แค่อยากให้มีโอกาสให้น้องๆ ได้หาเงินใช้บ้าง  ทุกวันนี้เงินทองหาลำบากเหลือเกิน
เอาใจช่วยคนขยันทุกๆ คนนะฮัฟ

มีใครคิดข้อดีของการจ้างเที่ยวออกอีกมะคะ เพ่ๆ น้องๆ

**34**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ข้อดีของการจ้างเที่ยวคือ จุด จุด จุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 08:19:36 PM »
❤Like❤เบยค่ะ
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Waview

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
Re: ข้อดีของการจ้างเที่ยวคือ จุด จุด จุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 10:34:15 PM »
ถ้าพี่ๆหลายคนในเว็บ
คิดแบบคุณถั่วอบไอน้ำก็คงจะดี
อย่างน้อยหนูคนนึงที่รอ **01**

darkzoron

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 10:43:07 PM »
ขอบคุณสำหรับกระทู้ครับ หวังว่าน้อง ๆ จะเจอพี่ใจดีกันทุกคนนะครับ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 09:47:10 AM »
-อาจจะพัฒนาไปถึงขั้น  จุด จุด จุด  กันได้  ขึ้นอยู่กับทั้งสองฝ่าย

อยากสารภาพว่า หลายๆ ครั้งที่เจอน้องจ้างเที่ยวที่น่ารัก นิสัยดี พี่มักอยาก . . .
เพราะโดยปกติแล้ว ไม่ชอบ . . . กับคนที่ไม่คุ้นเคยกันมาก่อน

แล้วอยากบอกว่าน้องที่นี่ น่ารักมากเกินกว่าที่คาดหวังไว้เยอะเลย เพียงแต่ต้องค่อยๆ หา ค่อยๆ คุยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 10:17:03 AM »

เวปนี้เป็นเหมือน อีกมิติ หนึ่ง
ที่ไม่มีใครรู้จัก ตัวตน ที่แท้จริงซึ่งกันและกัน
ผช. หลายคนที่มีโลกส่วนตัว
มี   ความฝันที่ซุกซน
เข้ามาทำความฝัน ให้เป็นจริง

ได้มีแฟนปลอมๆ 1 วัน
สาวสวย ใสๆ หรือ sexy
ซึ่งในความจริง เราจะหันมอง ในบางโอกาส
แต่ ในเวปนี้ ทำให้เธอเหล่านั้น มีตัวตน สัมผัสได้จริง

การจ้าเที่ยว คือ 1 วัน กับ ฝันซุกซน

หมดภาระกิจ ก็ จ่าย แล้ว จบ
ไม่ต้องมาคอยจีบ คอยเอาใจ อย่างแฟนตัวจริง
ไม่ต้องดูแล เทคแคร์
ที่สำคัญ   ไม่ต้องนอกใจเมีย

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 10:25:49 AM »

เวปนี้เป็นเหมือน อีกมิติ หนึ่ง
ที่ไม่มีใครรู้จัก ตัวตน ที่แท้จริงซึ่งกันและกัน
ผช. หลายคนที่มีโลกส่วนตัว
มี   ความฝันที่ซุกซน
เข้ามาทำความฝัน ให้เป็นจริง

ได้มีแฟนปลอมๆ 1 วัน
สาวสวย ใสๆ หรือ sexy
ซึ่งในความจริง เราจะหันมอง ในบางโอกาส
แต่ ในเวปนี้ ทำให้เธอเหล่านั้น มีตัวตน สัมผัสได้จริง

การจ้าเที่ยว คือ 1 วัน กับ ฝันซุกซน

หมดภาระกิจ ก็ จ่าย แล้ว จบ
ไม่ต้องมาคอยจีบ คอยเอาใจ อย่างแฟนตัวจริง
ไม่ต้องดูแล เทคแคร์
ที่สำคัญ   ไม่ต้องนอกใจเมีย

ชอบครับ ตรงจุดที่สุด

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 10:11:58 PM »
เสน่ห์ของงานจ้างเที่ยวก็เปลี่ยนไปตามเวลา หาน้องๆจ้างเที่ยวในแบบที่เราชื่นชอบคงน้อยลง
แต่มันก็เป็นไปตาม ที่ควรจะเป็น

ข้อดีของการจ้างเที่ยว ก็อย่างที่น้องถั่วบอกไว้ก็ครอบคลุมแทบทั้งหมด...

น้องๆหลายคนก็หลุดพ้นจากความเดือดร้อนชั่วขณะ จากการจ้างเที่ยวก็มีมากมายหลายคน
จนเรียนจบ มีการมีงานทำ...

ขอให้น้องที่เข้ามาจ้างเที่ยวใหม่ เจอกับพี่ดีๆนะครับ

**38**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 05:52:33 AM »
ขอบคุณทุกๆ ความเห็นนะค๊า ที่ช่วยกันคิดเกี่ยวกะจ้างเที่ยว

ไม่ว่าจะยังขอให้ทุกคนได้ความสุขเล็กน้อยๆกลับไปจากเว็บนี้นะคะ
บางทีคนที่เหมือนๆกัน ก็ดึงดู.ดคนที่เหมือนกันนะ หรือไม่พี่ๆก็ลองคุยลองนัดน้องๆ ให้เยอะๆไปเลยค่ะ จะได้เจอน้องน่ารักชัวร์

น้องถั่วได้เจอพี่ๆที่น่ารัก และนิสัยดีในเว็บนี้หลายท่าน ตั้งแต่เมื่อก่อนนุ้น ทุกวันนี้พี่ๆยังช่วยเหลือให้คำปรึกษาได้อยู่เลย

บางทีน้องๆ ที่มาจ้างเที่ยวอาจจะได้ พี่ชายหลายๆคนติดมือกลับมาด้วยนอกจากค่าขนมเล็กๆน้อยๆนะคะ

ค่อยๆสกรีนดีๆ อ่ะ

แล้วก็คุยๆกันไปก็สนิทกันไปเองเนอะๆๆ

โชคดีทุกคนค่า **10**

ปล. ถ้ารวยแล้วจะเลี้ยงข้าวพี่ๆ คืนมั่งนะฮัฟ ตอบแทนบุญคุณ **06**

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 06:19:17 AM »
เสียดายที่ไม่ค่อยจะหาเวลาสะดวกได้
ถ้ามีจังหวะดีๆ ก้ออยากจ้างจขกท.เที่ยวอะ
555555