ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทานข้าวกับหนุ่มHOTมา อิอิ  (อ่าน 5155 ครั้ง)

grace

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
ไปทานข้าวกับหนุ่มHOTมา อิอิ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:47:39 PM »
อาทิตย์ที่แล้วไปทานข้าวกับหนุ่ม HOT ในบอร์ดมาค่ะ  **04**ลองทานซิใครเอ่ย ? เพราะพี่เค้าไม่ให้บอกชื่อง่า(อีกแระ )

ทำไมน๊าพี่ๆที่ใจดีในบอร์ดมักไม่ชอบให้บอกชื่อหรือส่งการบ้านกัน  ที่อยากบอกชื่อเพราะเราอยากการันตี น้องคนอื่นๆได้ทำความรู้จักบ้างง่ะจะได้รู้ว่าปลอดภัยแน่นอน ^^

ที่เรียกเค้าว่าหนุ่มHOT เพราะว่าพี่เค้าเป็นคนคอยติดตาม คอยเตือน และแนะนำน้องๆในบอร์ดเกี่ยวกับการดูแลตัวเองยังไงให้ปลอดภัยจากพวกมิจฉาชีพอยู่เป็นประจำค่ะ  ทำให้สาวๆอยากนัดทานข้าวกับพี่เค้าอยู่บ่อยๆค่ะ

จริงๆนัดเจอพี่เค้าที่ห้างๆนึงค่ะแต่พี่เค้าบอกว่าไปห้างใกล้บ้านก็ได้ เราจะได้สะดวกเดินทางด้วย (ใจดีจัง)  พี่เค้าไปถึงที่นัดก่อนเราพร้อมกับโทรคอนเฟิร์มว่า
"พี่ถึงที่นัดหมายแล้วนะไม่เบี้ยวนัดแน่นอน " ทำให้เราอุ่นใจได้เยอะเลย เพราะตอนแรกจะโทรคอนเฟิร์มเวลาแต่ติดต่อพี่เค้าไม่ได้นึกว่าจะไม่มาแร๊ววว

พอไปถึงมีปัญหาคือ เราเดินตามพี่เค้าไม่ทันเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวว่าพี่เค้าจะมาจับมือถือแขนหรืออะไร เพราะพี่เค้าดิ่งเดินนำหน้าเราไปเลยค่ะ 555+ (เอ๊ะหรือว่าขาเราจะสั้นไป อิอิ)  เลือกหนังได้แล๊ววว ทานอะไรรอเวลาดีน๊า พี่เค้าเลยชี้ไปทางร้านสเต็กพร้อมกับบอกว่า ทานอะไรง่ายๆละกันนะ เรารีบโอเค.เลยเพราะตอนนี้หิวแล้วทานอะไรก็ได้ทั้งนั้นล่ะค่า เวลามีไม่เยอะด้วย ^^
     พี่เค้าเทคแคร์เราดีมากเลยอ่ะ รินน้ำให้ด้วย (ทั้งๆที่เราน่าจะเป็นฝ่ายรินให้นะ)ขณะที่คุยกันพี่เค้าเล่าเรื่องประสบการณ์ที่ดีๆจากการที่ไปเจอน้องๆมาค่ะ ฟังแล้วสนุกและน่ารักดี เราเป็นคนที่ครบโหลพอดีเลย เพราะพี่เค้าไปเจอน้องๆมา 11 คนแล้ว (ว๊าว เยอะมั่กๆ!! )  รู้สึกว่าคุยกับพี่เค้าแล้วได้แง่คิดดีๆเยอะมากเลยค่ะ  ทำให้เรามองโลกได้หลายแง่มุมขึ้น  ก่อนดูหนังแอบถามพี่เค้าว่าทานPOP CORN มั้ยคะ พี่เค้าบอกได้เลยครับ (ตามใจเราสุดๆเลยง่า)

ก่อนกลับพี่เค้ามาส่งค่ะ พอขึ้นรถพี่เค้าก็รีบให้ค่าขนมเราเลยเพราะพี่เค้ากลัวว่าจะลืม(เป็นคนรักษาสัญญาสุดๆเลยง่ะ)   ถ้าน้องๆคนไหนทายถูกว่าพี่เค้าเป็นใคร ลองทำความรู้จักพี่เค้าดูนะคะ ปลอดภัย 100% ค่ะ   วันหลังจะมา Update พี่ๆที่น่ารักอีกค่ะ  ไปแร๊วววววววววว  **38**

T_Bunny

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: ไปทานข้าวกับหนุ่มHOTมา อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:34:43 AM »
สงสัยอีตากามเทพน้อยอีกล่ะ อิอิ

*๐Mommim๐oO*

• Photographer ^ ^
  • **
  • People Like This 17
  • LineID: teawwy
Re: ไปทานข้าวกับหนุ่มHOTมา อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:31:44 AM »
ขอบคุณน้องgrace ที่มาแชร์เรื่องดีๆให้เพื่อนๆรับรู้กันครับ **26**

Unlover~o

• Sr. Member
  • People Like This 39
  • ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:47:57 AM »
ยินดีด้วยค่า **40**

ว่าแต่ใครเน้อ พี่คนนั้น
ขอบคุณความเหงาที่คอยเป็นเพื่อนกันเสมอ
คงจะถึงเวลาแล้วที่ฉันต้อง "ลา"

ICEeee

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:21:28 PM »
อยากรู้บ้างงง ฮ้าๆๆ

pusgass

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:24:46 PM »
ใช่ พี่่ท่อก รึป่าว

grace

• **
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 01:06:10 AM »
ขอบคุณน้องgrace ที่มาแชร์เรื่องดีๆให้เพื่อนๆรับรู้กันครับ **26**
   ไม่เป็นไรค่ะ ยินดีมั่กๆ ^^

Eba

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 09:34:12 PM »
อยากเจอหนุ่มผู้นี้บ้างจังค่ะ nop52216008(แอท)gmail.com