ผู้เขียน หัวข้อ: ็HW08 : งานถ่ายแบบฟีลแฟน พี่หนูมีชุดเยอะแยะเลยนะ เอาไปหมดเลยได้ป่ะ  (อ่าน 1911 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
         งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ.............

หลังจากโพสแรกที่มีการนัดน้องประมาณ 5-6 คน ก้อห่างๆไปครับ เนื่องจากงานยุ่งก้อไม่เคยได้โพสอีกเลย แต่มีน้องประมาณ 3-4 คนไลน์มาคุยอยู่ครับ จนผมเริ่มว่างจึงได้นัดน้องที่โอเคคอนเซป และพูดคุยได้ตรงกันมาเจอกัน (สำหรับน้องที่ส่งรูปมาแล้วผมปฏิเสธ ผมขอปฏิเสธตรงๆนะครับจะได้ไม่เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่าย)

สถานที่ก้อที่เดิมครับ เนื่องจากผมไม่ค่อยรู้จักสถานที่ใหม่ๆ แต่ถ้าใครมีก้อรบกวนแนะนำได้นะครับ ถามน้อง น้องยิ่งหัวเราะแล้วบอก "หนูไม่รู้ค่ะ ไม่เคยถ่าย เลยค่ะ" ก้อเลยเป็นที่มาให้มาสถานที่เดิม แต่ได้ห้องใหม่นะครับ ก้อเพิ่งรู้ว่าแต่ละห้องถึงคอนเซปจะเหมือนกัน แต่การจัดวางไม่เหมือนกันนะครับ

นัดเจอที่ห้างเหมือนเดิมเพราะหากไม่คลิ้กกัน ไม่โอเคกันก้อแยกย้ายครับ เจอน้องตามนัด น้องคุยสนุก ยิ้มตลอดเวลา หน้าตาแบบมาหน้าสดตามที่น้องบอกเลยว่า "พี่หนูไปไม่ทันและ ไม่แต่งหน้าไปนะคะ เดี๋ยวค่อยแต่ง" คุยกันไม่นานก้อไปต่อครับ ก้อบอกสถานที่น้องไป น้องโอเค "พี่ไม่พาหนูไปทิ้งนะ หนูกลับไม่ถูกนะ" เธอพูดพร้อมรอยยิ้มแบบหวานๆปนเซ็กซี่ ผมก้ออมยิ้มบอก "เดี๋ยวพี่หนีกลับและกัน" เธอตีแขนผมเบาๆ

มาถึงที่ เธอเดินสำรวจแทบทุกจุด และเมื่อเธอสำรวจเสร็จเรียบร้อย เธอคงเพิ่งนึกได้ว่ามีผมอยู่ในห้องด้วยมั้ง เลยรีบไปเปิดกระเป๋าและเอาชุดมาอวด ผมเลยแปลกใจกับชุดที่เธอเอามา คือเยอะจริงอะไรจริง มีหลากหลายแนวมาก ผมก้อหัวเราะ และบอกมีเวลาแค่ไม่นานเลือกเอาซัก 3-4 ชุดก้อพอเนอะ เธอหันมามองและทำหน้า "เสียดายอ่ะพี่ อุตส่าเอามา อยู่นานๆก้อได้นะพี่"....ผมหันไปมอง และพูดว่า "ก้อไหนทีแรกบอกให้เวลาพี่แค่ 2 ชั่วโมง" เธอยิ้มเขินๆ และเปลี่ยนเรื่องไปคุยเรื่องอื่น "ทำไมพี่เลือกหนู" เธอพูดสั้นๆลอยๆมา แต่คำถามนี้ทำเอาผมสะดุด และไปต่อไม่ถูก "พี่เดาเอาว่าเราน่าจะน่ารัก" เธอเดินเข้ามาใกล้ๆ ยื่่นหน้าเข้ามาหาผมแล้วทำหน้าตาทะเล้นๆ "แล้วน่ารักป่าวพี่" ผมเขิล 555 ฟังไม่ผิด เธอกำลังทำเอาผู้ชายอย่างผมออกอาการ เธอยิ้มๆ แล้วเดินไปหากระจกเพื่อแต่งหน้า ผมนึกในใจแหมอยากจะปรับเป็นงานนัวจริงๆ.......(น้องรับข้อเสนอแค่งานถ่ายแบบ ส่วนอย่างอื่นน้องขอไม่รับโดยให้เหตุผลว่าหนูขอรู้จักพี่ก่อนนะ ส่วนผมยังงัยก้อได้ไม่ได้ซีเรียสอะไร งานแต่ละแบบก้อเรทต่างกัน ผมแค่พยายามทำให้ชัดเจนเพื่อไม่โดนน้องตำหนิเท่านั้นเอง)

ไม่นานน้องก้อแต่งหน้าเรียบร้อย ผมก้อรีบชวนน้องไปถ่ายกลางแจ้ง เนื่องจากกลัวแสงจะหมด เพราะน้องมาสาย ผิดเวลาไปนิดกำหนดการเลยเลื่อนออกไป ถ่ายกันสนุก น้องชอบโพสหันข้าง จนผมแซว "สวยเฉพาะหันข้างเหรอ" น้องหันมามองทำหน้าดุๆ "ป่าวพี่ แต่หนูเกร็งๆ เขิลๆ" ผมเลยเดินเข้าไปใกล้ แล้วมองหน้าน้องใกล้ๆ "เขิลอะไร เมื่อกี้ยังทำพี่เขิลอยู่เลย" แล้วก้มตัวลงไปหอมที่แก้มน้องเบาๆ พอผละออกมา หน้าเธอแดงเลยครับ แดงจริงๆ ผมรีบแซว "หน้าแดงแล้วกะลังสวยเลยอยู่แบบนี้นะ" เธอตีผมเบาๆ "พี่อ่ะหนูเขิลหนักกว่าเดิมอีก" หลังจากนั้นก้อถ่ายกันยาวเลยครับ จนตัดบทมาถ่ายเซ็กซี่ เอพอมาแนวนี้เธอทำได้ดีนะ บราสีดำกับกางเกงยีนส์ขาสั้นทำเอาผมใจเต้นไปเลย

ตัดกลับมาด้านในห้องก้อถ่ายตามคอนเซป ผมก้อบอกเดี๋ยวพี่ลงออยให้นะ น้องก้อนอนลง ผมก้อค่อยๆลงไปบนผิวน้อง น้องเป็นคนผิวดี หุ่นออกจะผอมไปนิดสำหรับผม แต่น้องกลับบ่นตลอดเวลาว่าหนูอ้วนนะพี่ ........."พี่นี่ลงออยหรือนวด ทำไมต้องกดด้วย"....."ไม่ชอบเหรอ งั้นพี่ไม่กดก้อได้นะ" เสียงเงียบไป......"ไม่เป็นไรพี่ ทำต่อก้อได้" หลังจากนั้นก้อถ่ายกันต่อ ผิวมันๆสะท้อนแสงดี ก้อถ่ายแล้วทำให้น้องดูโตขึ้นไปอีก หลังจากนั้นก้อไปถ่ายในอ่างเพื่อจะได้ล้างตัวไปด้วย อย่าเรียกว่าถ่ายเลยจะดีกว่า น้องออกแนวเล่นน้ำมากกว่า เวลาผ่านไปนานพอสมควร พอน้องขึ้นมาจากอ่างผมเลยเดินเอาผ้าเช็ดตัวไปให้ น้องยื่นแขนออก "เช็ดให้หน่อยสิพี่" เอาอีกแล้วเด็กคนนี้ ชอบแกล้งกันอยู่เรื่อย ระหว่างเช็ดผมสังเกตเห็นว่าน้องตัวสั่น ผมเลยถามไปว่า "หนาวเหรอ" น้องพยักหน้าเบาๆ ผมเลยดึงมากอด หลังจากนั้นก้อเปลี่ยนโหมด น้องพูดน้อยลงไปมาก แต่สำหรับผมเธอดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นมาทีเดียว ไม่เหลือเค้าเด็กน้อยแบบเมื่อกี้อีก

ก่อนกลับผมก้อถ่ายน้องในชุดอีกชุดนึงที่น้องขอ ตอนนี้บรรยากาศเริ่มเงียบลงกว่าตอนแรก ผมเลยเดินไปใกล้ๆกอดน้องไปอีกครั้งแล้วถามว่า "เราโอเครึป่าว" น้องเงยหน้ามามองแล้วพยักหน้าเบาๆ ผมเลยก้มลงไปข้างหูแล้วพูดเบาๆว่า "คราวหน้ากอดเลยได้ป่าวไม่ต้องถ่าย" น้องตีแขนผมเบาๆ สรุปวันนี้โดนน้องตีไป 3 ครั้งและ พอถ่ายเสร็จระหว่างนั่งรถกลับมาส่งที่ห้างเดิมที่เจอกัน น้องถามผมว่า "พี่เราจะเจอกันอีกมั้ย" ผมก้อยิ้มและตอบไปว่าไว้รอดูนะ น้องเอื้อมมาตีแขนผมอีกรอบ .........ยังมีฝากไว้อีกแน่ะ สรุปจบทริปถ่ายรูปคราวนี้ ฟินครับ ก่อนจะถึงห้างผมก้อหยิบค่าเสียหายใส่ให้ในมือน้อง แล้วพูดว่า "พี่ปรับเรทให้แล้วนะ" น้องเขิลกำลังจะเงื้อมือเพื่อตีผมอีกรอบ คราวนี้ผมจับแขนได้เลยก้มลงไปหอมแก้มเบาๆ แหะๆคราวนี้ไม่โดนตีครับ แล้วก้อแยกย้ายครับ 

mzazaza2015

**02** อ้าวลงรูปไม่ได้อ่ะครับ ไว้ดึกๆมาอัพอีกทีนะครับ

mzazaza2015

**36** อัพได้แล้ว  **38**

แพนด้า​ น่ารัก

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
  • !!!Cc32

หมูน้อยน่ารัก

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
 **04**ก็พี่น่ารักนี่ค่ะเลยอยากตามใจบ้าง